Tìm kiếm bài viết theo id

Gà - Tân Uyên Bình Dương Cần Bán Em Gà Thái Lai Tre Có Lông Chân Tơ Đẹp Mê Ly

Thảo luận trong 'Thú Cưng - Thú Nuôi' bắt đầu bởi luongsilly, 18/11/14.

ID Topic : 7600801
Ngày đăng:
18/11/14 lúc 21:15
  1. luongsilly Thành Viên Mới

Tuổi tham gia:
    9
    Tình Hình là mình muốn bán gấp 1 em Gà Thái Lai Tre,
    Lý do vì nhà nhiều Gà Trông nên chúng nó tranh Gái đánh đạp dã man tàn bạo quá vì vậy tiễn bớt 1 em đi theo chủ mới gấp, Gà đc 7 8 tháng tuổi nhé. GD Tại Tân Phước Khánh Tân Uyên Bình Dương.
    Vài Tấm Hình Em Nó Xinh Tươi Nè
    Tân Uyên Bình Dương Cần Bán Em Gà Thái Lai Tre Có Lông Chân Tơ Đẹp Mê Ly
    Tân Uyên Bình Dương Cần Bán Em Gà Thái Lai Tre Có Lông Chân Tơ Đẹp Mê Ly - 1
    Tân Uyên Bình Dương Cần Bán Em Gà Thái Lai Tre Có Lông Chân Tơ Đẹp Mê Ly - 2
    Tân Uyên Bình Dương Cần Bán Em Gà Thái Lai Tre Có Lông Chân Tơ Đẹp Mê Ly - 3Alo 01212123000 & 0168.48.58.117Tân Uyên Bình Dương Cần Bán Em Gà Thái Lai Tre Có Lông Chân Tơ Đẹp Mê Ly - 4
    Tân Uyên Bình Dương Cần Bán Em Gà Thái Lai Tre Có Lông Chân Tơ Đẹp Mê Ly - 5Tân Uyên Bình Dương Cần Bán Em Gà Thái Lai Tre Có Lông Chân Tơ Đẹp Mê Ly - 6Tân Uyên Bình Dương Cần Bán Em Gà Thái Lai Tre Có Lông Chân Tơ Đẹp Mê Ly - 7Gặp LươngTân Uyên Bình Dương Cần Bán Em Gà Thái Lai Tre Có Lông Chân Tơ Đẹp Mê Ly - 8Tân Uyên Bình Dương Cần Bán Em Gà Thái Lai Tre Có Lông Chân Tơ Đẹp Mê Ly - 9Tân Uyên Bình Dương Cần Bán Em Gà Thái Lai Tre Có Lông Chân Tơ Đẹp Mê Ly - 10

2. vinh1988 Thành Viên Cấp 4

Có con nao chan cao hon chut ko , co thi moi ung ho dc

3. luongsilly Thành Viên Mới

Thks các bạn up hộ..Gà cảnh mà chân dài đau có bạn Tân Uyên Bình Dương Cần Bán Em Gà Thái Lai Tre Có Lông Chân Tơ Đẹp Mê Ly