Tìm kiếm bài viết theo id

Tặng quà có giá trị cao cho anh em 5giay. Cập nhật 2 tuần 1 lần.

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi needmain, 3/10/14.

ID Topic : 7537741
Ngày đăng:
3/10/14 lúc 10:44
  1. needmain Thành Viên Kim Cương

Tuổi tham gia:
    15
    Link event thứ 3:
    https://www.5giay.vn/chuyen-tro/7571872-tang-qua-co-gia-tri-cao-cho-anh-em-5giay-lan-thu-3-a.html
    Xin chào toàn thể anh em 5giay.

Mình cũng đi ngắn gọn thôi, không dài dòng để anh em đọc mỏi mắt.

Mình muốn tăng tính sôi động cho chuyên mục chuyện trò, cũng như là diễn đàn 5giay nên mình đưa ra 1 chương trình random hàng tháng hoặc có thể là hàng tuần như sau:

Tặng free 1 sản phẩm bất kì cho 1 member tham gia vào mục này

ĐANG SI NGHĨ QUÀ VÀ EVENT THỨ 3, PHẢI LÀM CHO NÓ HOÀNH TÁ TRÀNH HƠN MỚI ĐƯỢC, MỌI NGƯỜI COMMENT CHO Ý KIẾN VỚI. CŨNG LÀ 3 PHẦN QUÀ NHƯ EVENT 2 NHÉ

------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Event thứ 2 đã kết thúc với phần quà may mắn thuộc về 3 bạn:

Bạn may mắn đầu tiên, phần quà WR740N:

Tên : Nguyễn Trung Hiếu - Nam

Tặng quà có giá trị cao cho anh em 5giay. Cập nhật 2 tuần 1 lần.

Bạn may mắn thứ 2
    , phần quà là 1 con WR740N
    :

1. Hà Minh Phụng
    Tặng quà có giá trị cao cho anh em 5giay. Cập nhật 2 tuần 1 lần. - 1

Và bạn may mắn nhất nhận được PB10400:

1/ Tên : châu trọng đức

Tặng quà có giá trị cao cho anh em 5giay. Cập nhật 2 tuần 1 lần. - 2 <strong><em><u>

XIN CHÚC MỪNG 3 BẠN NHÉ. Tặng quà có giá trị cao cho anh em 5giay. Cập nhật 2 tuần 1 lần. - 3

======================================================
    Event đầu tiên đã kết thúc với phần quà may mắn thuộc về bạn: Nguyễn Xuân Trung.

Tặng quà có giá trị cao cho anh em 5giay. Cập nhật 2 tuần 1 lần. - 4[/IMG]

2. cuahangT_N Thành Viên Cấp 4

:shame: tặng em đi bác

3. vovandong2522 Thành Viên Cấp 4

mở hàng ne:
    tên :võ văn đông
    tên fb: võ văn đông
    dt a:01683584032
    dia chi : 20/18 duong 160 phuong tang nhon phu a quan 9
    cmnd:264293879!!!
    theo minh la dau can cmnd dau ban,co so dt de nhan hang,khi di cam theo cmnd la dc ma .ben ban co bán cục fat wifi ko ??

4. subin91 Banned

đánh dấu để lấy quà trung thu nè ^^

5. subin91 Banned

Họ và tên : Phạm Đăng Khôi
    Tên facebook : Đăng Khôi
    SĐT : 0974.132.991
    Địa chỉ : 764 phạm văn bạch , gò vấp
    Chúc anh em may mắn giống mình ! ^^

6. needmain Thành Viên Kim Cương

anh em tham gia sôi động nhé, chương trình hoàn toàn miễn phí

7. eochanghy0406 Thành Viên Cấp 2

Có khi nào người bạn chọn.....lại là....

8. madem_anthitbo Thành Viên Vàng

ối cung cấp cả họ tên thật và cmnd, địa chỉ, mail, like facebook... chà đúng là cái gì cũng phải có giá phải trả. Đâu có free hoàn toàn đâu. Không biết giá trị hàng bi nhiêu?

9. Gallery Thành Viên Vàng

Chủ thớt cho hỏi, comment nhiều thông tin riêng tư như CMND trên này liệu có ổn ko?

10. needmain Thành Viên Kim Cương

thông tin là để mình xác thực khi các bạn nhận quà thôi, như mình đã nói chương trình này hoàn toàn vui là chính, nhưng để tránh các trường hợp clone nick, comment 2 3 lần, sử dụng 2 3 fb hoặc sdt để chơi thì mất vui, vì thế cmnd là hiệu quả nhất. Các bạn cứ yên tâm. Vì mình lấy tư cách hãng sx ra để tạo chtrình trên các forum.

11. needmain Thành Viên Kim Cương

update: đã hủy bỏ thông tin của cmnd, nên các bạn thoải mái nhé, khi nhận quà thì mang theo cmnd là ok.

12. Ohyeah.Fashion Thành Viên Kim Cương

Tham gia cho vui ^^ mà trúng càng vui hơn hehe

Tên: Ngô Nguyễn Vinh Quang
    Face: Quang Ngo
    Sdt: 0933557705
    Địa chỉ: 24 Trần Bình Trọng P1 Q5

13. seller_DK Thành Viên Vip

Lộ hết cmn thông tin cá nhân cho nhiều mục đích.., người Việt mình dễ dãi thiệt Tặng quà có giá trị cao cho anh em 5giay. Cập nhật 2 tuần 1 lần.

14. BeNa_Na Yểu Điệu Thục Nữ

lai la bat like facebook ah

15. huy4784 Thành Viên Cấp 6

chả ai cho ko cái gì bao giờ, cũng chả ai rảnh để random, có trúng hay ko cũng chả ai biết Tặng quà có giá trị cao cho anh em 5giay. Cập nhật 2 tuần 1 lần.

16. needmain Thành Viên Kim Cương

thực chất như mình đã nói là chương trình chỉ để cho vui, thông tin của các bạn có là để mình liên lạc nhận quà thôi, mình vào 5giay này ai mà chẳng để số dt hay địa chỉ nhà khi buôn bán... các bạn đa nghi quá...

Vì muốn giới thiệu đến các bạn thương hiệu bên mình thôi. TP-LINK thì mình nghĩ ở nhà các bạn dùng cũng nhiều.

Người trúng thưởng sẽ xác nhận trong topic, nếu được phép của người đó thì mình sẽ post hình người ấy khi nhận quà.

CÁC BẠN CỨ YÊN TÂM MÀ THAM GIA, VÌ MÌNH SẼ LÀM CHƯƠNG TRÌNH NÀY XUYÊN SUỐT ĐẾN CUỐI NĂM. MỤC ĐÍCH HOÀN TOÀN MINH BẠCH. KHÔNG GIAN LẬN.

17. needmain Thành Viên Kim Cương

Không quan trọng là topic có bao nhiêu comment, hay bao nhiêu người tham gia, mình vẫn duy trì topic này đến khi mọi người tin tưởng và tham gia. Vì thế mình quyết định rút ngắn thời gian tham gia còn 1 tuần. Tức là 3/10 - 10/10. Ngày 11/10 sẽ công bố người trúng và sẽ xác nhận trên topic cho mọi người yên tâm.

18. vovandong2522 Thành Viên Cấp 4

vui la chinh,! bac ay bo cmnd la ok roi ! thay no ko can thiet cho lam khi nhan qua !!! Tặng quà có giá trị cao cho anh em 5giay. Cập nhật 2 tuần 1 lần.

19. 1202govap Thành Viên Cấp 6

Tên: Phạm Cao Sơn
    Tên FB: Sơn Sen
    SDT: 0933.840.849
    Đ/C: 43 đường số 9 f17 quận gò vấp

20. keep1711 Thành Viên Cấp 3

Tên: Hồ Đăng Khoa
    FB: Danny Truong
    SDT: O9 1421 71 55
    Đ/C: Quận 1