Tìm kiếm bài viết theo id

Chim - Thanh Lý Chim Họa Mi Hay Giá Rẽ Và Lồng ông Tuất Cha Giá tốt nhé !!!

Thảo luận trong 'Thú Cưng - Thú Nuôi' bắt đầu bởi Gà-TânChâu, 17/11/13.

ID Topic : 7072960
Ngày đăng:
17/11/13 lúc 20:56
  1. Gà-TânChâu Thành Viên Cấp 4

Tuổi tham gia:
    12
    Cần bán Lồng Mi Ông Tuất Cha như sau:

Bán Lồng Mi Trống ông Tuất Cha nhé hàng đặt làm rất Kỹ và rất đẹp .Lồng 56 nan nhưng form 60 nhé, nan to 2 ly 2, đáy bằng tre ghép đặc chủng do ông Tuất làm luôn nhé rất chắc chắn và bền, bộ chao to hầm hố nhưng rất sắc nét và đẹp. Lồng được làm từ Tre già đã xử lý kỹ và quét nhớt máy bay jet iol II chống mối mọt và đang lên nước đỏ ao rất đẹp nhé

==> Lưu ý : Ai mua thì mình tặng cho cây cầu của ông Tuất Cha làm bằng tre già luôn nhé

Đây là lồng chất và Vip mà giá chia lại quá rẽ nên A/E nào nhanh tay thì còn chậm tay thì mất nhé.

Giá Lồng chất đẹp này là 1 triệu 899k nhé

Thanh Lý Chim Họa Mi Hay Giá Rẽ Và Lồng ông Tuất Cha Giá tốt nhé !!!

Thanh Lý Chim Họa Mi Hay Giá Rẽ Và Lồng ông Tuất Cha Giá tốt nhé !!! - 1

Mình tên Hải
    Địa Chỉ: 75 Đường 30 Phường Bình Trị Đông B Khu Tên Lữa Quận Bình Tân
    Anh em nào thích thì alo mình nhé 09.4549.4649

Xin lỗi mình không trả lời tin nhắn đâu nhé vì mình không có thời gian. Mong các A/E hãy gọi mình đừng nhắn tin

==> Mục tiêu buôn bán của mình là Không nói thách, không rao 1 đường bán 1 nẻo. Không treo đầu dê bán thịt chó, sản phẩm sao thì nói vậy uy tín là vàng khách hàng là thượng đế. Luôn đặt chữ tín lên đầu

Thank All Anh em 5Giay đã quan tâm và ủng hộ.
    Có đi ngang Up phụ mình 1 phát với nhé Cam Kết Trả Lễ 100%.

Chỉnh sửa cuối: 23/2/17
  2. nhatchimco Thành Viên Cấp 1

Mấy cái trong hình có giá từ 2,8tr trở lên

3. Gà-TânChâu Thành Viên Cấp 4

Mấy cái trong hình có giá từ 2,8tr trở lên
    Đây là câu nói của bạn nhatchimco Bạn có xem lộn không bạn xem kỹ lại đi giá lồng của mình . Giá tùy cái Từ 1.000 K --> 2.800k. ( cái thấp nhất là 1 triệu 200k cái cao nhất là 2 triệu 800k)

4. xuantans Thành Viên Cấp 5

Lên hình hết đi anh ơi, coi được cái nào em qua lấy. Đang cần 1 cái lồng nhốt chim đây

5. annyone8281 Thành Viên Mới

con MS1 đã lam lai rai gì chưa bạn, cho mình cái giá fix vào box nha. thank

6. thangtun Thành Viên Mới

thang nay ban chim gia troi gia dat, hom bua xuong coi no dua may con chim cui bap ra keu la hot xoe (chim boi lo, ko hot va cung ko xoe), gia 3tr5 minh hoi lai may con dang tren 5 giay dau, no keu ban roi, lam uong cong chay xuong, thang nay la thang am binh, co kiem may con nai to.

7. Xem thêm bình luận
  8. yuuri0612 Thành Viên Vàng

Có lồng thổ họa mi mới mua chuau dùng ai có lồng cm 68 đổi nhé 0906518794