Tìm kiếm bài viết theo id

Thanh lý phấn skinfood chính hãng new 98%

Thảo luận trong 'Thời Trang - Mỹ Phẩm' bắt đầu bởi sallyhuynh, 26/5/14.

ID Topic : 7366813
Ngày đăng:
26/5/14 lúc 16:03
  1. sallyhuynh Thành Viên Mới

Tuổi tham gia:
    9
    Hic tình hình là mình có ham hố mua một hộp phấn trang điểm của skinfood vì cũng bon chen muoins trang điểm cho đẹp bằng người ta ...nhưng kết quả là bị ông xã chê mătj em ko hợp trang điểm nên bây giờ ko dám dùng nửa các mẹ ạ ..mà bây giờ thấy ko dùng thì tiếc wa vì mua cũng tốn tiền mà, chắc các mẹ cũng hiểu ..nên bây giờ mua bán rẻ lại cho mẹ nào có nhu cầu nhá ,hàng của hàn quốc thì khỏi nói mình phấn đẹp mịn, đánh lên cũng nhẹ nhàng ..mình mua trong pảkson cho bảo đảm luôn là 699 đó..mình mới đánh thử 2 lần àh nên đe rẻ lại cho mẹ nào có nhu cầu là 580k nha ..số dt của mình đây 01264643437 ..và đây là hình của e nó ,nếu bạn nào có thục sự muốn mua mình sẽ fix thêm nửa Thanh lý phấn skinfood chính hãng new 98%Thanh lý phấn skinfood chính hãng new 98% - 1Thanh lý phấn skinfood chính hãng new 98% - 2 Thanh lý phấn skinfood chính hãng new 98% - 3Thanh lý phấn skinfood chính hãng new 98% - 4Thanh lý phấn skinfood chính hãng new 98% - 5Thanh lý phấn skinfood chính hãng new 98% - 6Thanh lý phấn skinfood chính hãng new 98% - 7