Tìm kiếm bài viết theo id

Thành viên HỌA MI lừa đảo khách hàng!!!!!!!!!

Thảo luận trong 'Khi người đàn ông khóc' bắt đầu bởi aznkutechick, 21/2/13.

ID Topic : 6453229
Ngày đăng:
21/2/13 lúc 01:52
  1. aznkutechick Thành Viên Cấp 2

vân chüa giãi quyêt dc

2. buon84 Nhân Vô Thập Toàn Super Moderator

Bạn aznkutechick vui lòng cung cấp dẫn chứng về việc giao tiền cho thành viên HỌA MI hoặc dẫn chứng về việc thành viên HỌA MI cam kết chịu trách nhiệm. Nếu dẫn chứng phù hợp thì bạn HỌA MI có 48h để giải quyết dứt điểm vấn đề này nha!

3. aznkutechick Thành Viên Cấp 2

büa giò e cūng liên lac vói HOA MI thì a cūng xác nhân dã nhân tiên và húa sē giãi quyêt cho e sóm mà būa giò vân hen e hoài

4. kiil.me Thành Viên Cấp 2

có ít nhất 2 người đã liên tiếng rằng bị cry vẫn đang giữ tiền của họ và cũng chính bị cry xác nhận sẽ kêu người trả ( mặc dù ban đầu phủ nhận là ko quen biết, ko nhận tiền ) rồi MOD ah.

5. HOẠ MI Thành Viên Kim Cương

Túm lại là đầu đuôi câu chuyện như thế này:

Cách đây 3 - 4 tháng gì đó bạn chủ thớt có nhờ mình làm dịch vụ... vì xa nên mình có kêu người làm chung chạy qua lấy hồ sơ. Xong xuôi người đó cũng không nói gì với mình, chủ thớt cũng ko nói gì, mình nhiều việc quá nên cũng không để ý.

Hiện nay thì mình và người làm chung ko còn làm nữa nên cũng ít liên lạc. Chủ thớt cứ nhầm sđt của người đó với mình, gọi thì người đó không nghe máy v.v... Hôm qua thì chủ thớt có qua nhà mình gặp người nhận hồ sơ, 3 mặt 1 lời và trước mắt đã giải quyết được khúc mắc. Khi nào có thêm thông tin sẽ update

Long cần thì có thể mở topic riêng để cry, dù sao cũng còn 3 4 khách hàng chưa giải quyết xong, lên đây cry hết để anh giải quyết 1 lần luôn cho khỏe. Còn việc em muốn mời CA xuống làm việc với anh thì cứ tùy em

6. zonzonboylove Banned

nói vậy chờ cry mới chịu giải quyết hả bro?

bình tĩnh trả lời cho hợp lí chứ.

7. pdkhoa1989 Thành Viên Mới

Nói vậy thì ai Cry thì cứ mặc người ta Cry, ko chịu giải quyết cho người ta hả bồ? UY tín làm ăn bồ vứt vô sọt rác rùi hả? Người ta nói những việc thực tế, có thực chứ có ai rảnh mà vu oan cho bồ đâu phải ko? Vậy mà bồ nhận tiền người ta rùi bồ còn thách thứch ai Cry thì cứ Cry... Mình khuyên bồ khi đi ra đường thì cắm đầu xuống đất, chỏng 2 chân lên trời mà đi, đừng để người ta thấy mặt bồ nữa, xấu hổ cho bồ lắm đó.

Np

8. aznkutechick Thành Viên Cấp 2

HOA MI dã húa 2 ngày nūa sē giãi quyét dút diēm chuyên này,hy vong sē xong viêc,mêt mōi quá

9. Pé Tý Nị Thành Viên Cấp 5

cách trả lời của bác giống như là phủi trách nhiệm ..ko còn liên quan gì đến mình, cái câu ở trên bạn cũng thừa nhận là chính bạn đã kêu người ta qua lấy hồ sơ..và đồng nghĩa với việc bạn cũng đã biết người đó đã nhận tiền của khách hàng .....bạn đừng có lấy lý do ko làm chung thì sẽ ko biết gì ...
    nói thật với bạn ...đồng tiền bây giờ khó kiếm thật ...nhưng đừng để 1 vài đồng mà đánh mất danh dự của mình...lấy bao nhiu đó cũng ko làm bạn giàu được ..... trong khi tiền đó là mồ hôi của người ta
    bạn sẽ nghĩ như thế nào..nếu như người thân hoặc vô tình người quen của bạn biết được bạn đang bị bôi nhọ lừa đảo này nọ trên 5s ( và mình dám chắc là ..cũng có vài người làm chung với bạn biết đc rồi) ... và chắc chắn sau này những người bạn đó của bạn cũng sẽ cân nhắc trước khi làm gì có liên quan đến tiền bạc với bạn....
    mau sớm giải quyết để lấy uy tín lại đi bạn

10. HOẠ MI Thành Viên Kim Cương

Cảm ơn bạn đã góp ý, nhưng mình ko có phủi trách nhiệm. Ở đây mình nói cả 2 đều có những sai sót. Mình sai vì ko để ý đến hồ sơ của chủ thớt, chủ thớt cũng sai vì ko liên lạc trực tiếp với mình mà liên lạc qua người làm chung.
    Nói chung là trách nhiệm vẫn thuộc về mình và mình đang giải quyết việc đó. Còn những người khác muốn cry thì cứ lên cry để mình giải trình, chứ có giải thích trong đây cũng chẳng ai hiểu mô tê gì đâu

11. BaoChiLam Thành Viên Cấp 6

Có một vụ mới cho ta rồi không biết nhuận bút vụ này bao nhiêu! Các bác cứ yên chí Họa Mi sắp bị "H5N1"

12. aznkutechick Thành Viên Cấp 2

ko giãi quyêt dc,giò mình phãi tôn thêm 500.000d nūa dê HOA MI làm cho xong hô so

13. buon84 Nhân Vô Thập Toàn Super Moderator

Đã 3 tháng rồi không thấy hồi âm nên topic close, nếu có vấn đề phát sinh các bạn vui lòng pm inbox để buon84 mở lại topic nha.

Chúc các bạn luôn vui khi tham gia 5giay!