Tìm kiếm bài viết theo id

Thất vọng với Tân Doanh.

Thảo luận trong 'Khi người đàn ông khóc' bắt đầu bởi louiszhang, 29/8/15.

ID Topic : 8170367
Ngày đăng:
29/8/15 lúc 00:45
  1. the_death36 Thành Viên Mới

Cái này một phần cũng do lỗi của bạn mà, lần sau nhớ kiểm tra cẩn thận, kỳ trước làm hư sợi cáp VGA 8 pin của nguồn, lên mua dây cáp 4pin ->8 pin cho VGA, bên Tân Doanh tặng luôn cho 1 sợi. Thấy cũng dễ thương mà

2. kenlove520 Thành Viên Kim Cương

cái mọc khách hàng đã kiểm tra là xong rồi. bác chẳng nói đc gì. thứ nữa nó k cấm mình test mà. do mình là thứ yếu bác ah. rút kn thôi. ở đời đừng tin thằng nào cả.

3. jbefun Thành Viên Kim Cương

Cái này chắc cũng để bản thân và mọi người rút kinh nghiệm nên kiểm tra kỹ hàng hóa trước khi rời quầy thôi. Bản thân mình cũng từng mua cái main mới ở cửa hàng ??? do mua ráp nguyên cái máy chỉ lo xem tem có dáng đầy đủ không chứ không tháo miếng đậy socket ra xem. Thế là về ráp máy thấy 1 chân socket bị cong nhưng main vẫn chạy bình thường. Vậy là hiểu luôn mình còn may mắn là cái main còn chạy chứ nếu cái main hư mà mang ra cửa hàng thì chắc chắn cũng bị lỗ thừa do mình không biết gắn cpu làm cong chân socket quá. Từ đó về sau xin chừa cho dù mua bao nhiêu món hàng hay có vội vàng thì cũng kiểm tra kỹ hàng hóa trước khi rời cửa hàng.

4. Tori0977 Thành Viên Vàng

Hàng điện tử thì cứ test và kiểm tra bên ngoài tại chỗ, kể cả có là cửa hàng uy tín thì cũng vậy.

5. mrzen3393 Thành Viên Cấp 6

mình có mua hàng ở tân doanh 3-4 lần rồi mình thấy... bên đó họ giao khách đều coi lại trước 1 lần và nhắc khách là anh kiểm tra kỹ giúp e rồi họ mới dán tem

còn mua hàng k kiễm tra về gãy chân đồng cũng khó cho họ...

6. shoptuibala.com Thành Viên Cấp 2

cái đó là lỗi của bạn không kiểm tra hàng

7. Dinh Trịnh Thành Viên Mới

Được thì bác cứ ra fpt mua đi,mấy cái tân doanh phong vũ,kiên long.... đa số lấy hàng trực tiếp bên fpt về bán lại thì tại sao bác không mua chổ bán gốc hậu mãi ok mà lại chui xuống mấy đại lý con chi cho vừa cực vừa mắc vậy.Công nhận fpt chính hãng có hơi mấc thiệt nhưng xài đồ công nghệ thì chất lượng vẫn là cái quan trọng hơn cả

8. hungnobita. Thành Viên Cấp 1

Kinh nhỉ cầm tren tay cả trăm cai ổ cứng rui chưa từng thấy cai nao bị như vậy hen đó giờ chưa ôm hàng tân doanh bao giờ

9. Sg_fantasy Thành Viên Cấp 1

Đến tận nơi xem hàng còn bị dzụ nữa là chuyển phát......

10. buon84 Nhân Vô Thập Toàn Super Moderator

Topic để các bạn tham khảo trước khi mua hàng nhé!