Tìm kiếm bài viết theo id

Thế hệ [8x] [9x] hiện nay làm lương tháng được bao nhiêu tiền ???

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi dk_vhs, 24/11/12.

ID Topic : 6144521
Ngày đăng:
24/11/12 lúc 00:05
  1. v1nc3nt3 Thành Viên Cấp 5

toàn mấy bác thành đạt. mình cũng 88 mà lai rai thôi. ko bằng 1 số lẽ của mấy bác. nguỡng mộ...

2. datawind Cuộc đời như cơn gió

Kiem đủ ăn, có khi đói Thế hệ [8x] [9x] hiện nay làm lương tháng được bao nhiêu tiền  ???(

3. toni_boo Thành Viên Kim Cương

89 -- vẫn chưa có gì hết =.= chán

4. Henrynguyen1234 Thành Viên Cấp 1

84: lương bảo hiểm 10chai/thang. Tổng thu nhập 600/năm.Dư 250tr.Mở cty được 4 năm va đanv xây nhà cưới vợ.keke

5. namdeptraj Thành Viên Kim Cương

cứng 3t mềm 5T>>15T

6. junfanlee Thành Viên Cấp 3

5tr5 90 (sửa lap)Thế hệ [8x] [9x] hiện nay làm lương tháng được bao nhiêu tiền  ???

7. duchuy147258 Thành Viên Vip

90, tùy tháng ,cứng ko có , mềm 8~15t , vẫn còn đang học năm cuối đh

8. béo phệ Thành Viên Cấp 5

làm khuân mẫu đó bạn

9. mrkashi Thành Viên Cấp 5

Mình 85, 100-200c, hên hên có khách sộp thì gấp 5 , ăn cả năm.
    Nhưng đang trả lãi nợ > 40c/thang, chi phí vợ con,an uống,nhà cửa ~ 60c - tới giờ vẫn è đầu ra trả nợ.. Thế hệ [8x] [9x] hiện nay làm lương tháng được bao nhiêu tiền  ???

10. MR-KEN Thành Viên Cấp 5

em 88 mới ra trường làm 20tr được nửa năm, giờ thất nghiệp gần 5 tháng rồi, sức ì lớn quá....5 tháng rồi em cũng lên 5s kiếm lai rai, chắc đủ tiền mua comdom thôi

11. MR-KEN Thành Viên Cấp 5

cũng may phát dưa leo, dưa hấu hay sầu riêng thì bác hiểu rồi nháThế hệ [8x] [9x] hiện nay làm lương tháng được bao nhiêu tiền  ???

12. xaydungphantin Thành Viên Cấp 2

Anh sinh 80, lương nhà nước 2tr/1tháng:tire:

13. hoangphuongmd Thành Viên Cấp 1

Lương và lậu nữa. Nói chung là nếu ai có khát vọng làm giàu thì lương cao thôi.
    P/s: Đi máy bay chỉ đắt hơn vé xe hoặc vé tàu một chút nhưng tiện lợi về thời gian và độ an toàn, Book vé ngay bây giờ, call 01636.86.24.79 (mis Phượng)

14. MR KEN Thành Viên Cấp 1

quảng cáo trá hình

15. nguyenngocdu1990 Thành Viên Cấp 2

em cũng muốn học sửa lap nữa bác ^^

16. sonxe_moto Thành Viên Cấp 3

5s bi gi ma ko vo dc vay anh em hom qua buc qua muon dap cai laptop luon hen kim che dc

17. Tường-Hương Thành Viên Kim Cương

Nghề của bác em củng làm được vài chiếc nhưng mà chỉ ăn % vì không biết bán cho ai,híc híc em bán đc 4 Suất mà thằng chủ chĩ cho em 50tr 1 chiếc vãi họ,híc híc,với tiền cho người đứng tên bên kia nữa vãi. Thế hệ [8x] [9x] hiện nay làm lương tháng được bao nhiêu tiền  ??? - 1

18. volcano01 Thành Viên Cấp 4

Nghề này thì vô đối,mình có ông anh cò xe, nhà đất suốt ngày ngồi cafe,học chưa hết c3 mà nói tiếng Anh như điện.
    2 anh em vừa hợp tác môi giới căn biệt thự Q2 dzô dc 4000$ Thế hệ [8x] [9x] hiện nay làm lương tháng được bao nhiêu tiền  ??? - 1
    ổng nói đầu năm tới giờ ổng làm dc khoảng 4-50k$ gì đó.
    Anh em ai có năng khiếp,dẻo miệng thì theo nghề này cũng nhanh lên

19. Tường-Hương Thành Viên Kim Cương

Cò xe khác này nghề này bác ơi,cò xe thì ngon quen biết có vốn mà Thế hệ [8x] [9x] hiện nay làm lương tháng được bao nhiêu tiền  ??? - 1

Nghề này là mua xe ỡ bển nhập về Thế hệ [8x] [9x] hiện nay làm lương tháng được bao nhiêu tiền  ??? - 2 hihi

Môi giới nhà giờ nhà khó bán hihi

20. vampire230 Thành Viên Kim Cương

25 tuổi, tối thiểu 240 chai