Tìm kiếm bài viết theo id

Thủ Đức - Dịch vụ cài hệ điều hành windows tận nơi chỉ với 50k

Thảo luận trong 'Sửa chữa - nạp mực máy in' bắt đầu bởi fixtetga, 18/8/16.

ID Topic : 8554444
  1. fixtetga Thành Viên Cấp 3

Tuổi tham gia:
    11
    Chào mọi người!
    Mình hiện mới tốt nhiệp trung cấp sửa chữa máy tính tại icare nhưng chưa có kinh nghiệm nên chưa xin được việc làm. Ở TPHCM ai có nhu cầu gì về máy tính xin giúp mình chút ít kinh nghiệm để nâng cao tay nghề mình xin cảm ơn nhiều ạ!
    Thời gian học mình được thầy đánh giá cao về khả năng phần mềm nên mình xin được nhận dịch vụ cài win 50k tại nhà bao gồm cài hệ điều hành mới, diệt virus, sửa lỗi máy và vệ sinh lại máy luôn ạ.
    0948 207 646 Điệp

Cài win 50k trọn gói tận nơi gồm:
    • Cài lại hệ điều hành windows xp/vita/7/8/10 các loại
    • Khắc phục các lỗi làm chậm máy
    • Cài full các ứng dụng văn phòng và phần mềm cần thiết
    • Diệt sạch virus trong máy
    • Bảo vệ dữ liệu trong máy
    • Cam kết không đụng chạm tới dữ liệu riêng tư của khách
    • Phục vụ tận nhà ngay và luôn đảm bảo an toàn không sợ bị luộc đồ

Vệ sinh máy tính laptop miễn phí
    Nếu máy của bạn bị nóng và chạy chậm mà có nhu cầu vệ sinh lại thì mình xin được phục vụ miễn phí nhé. Chỉ cần giúp mình tiền xăng xe chạy đi chạy về 2 3 chục ngàn là được ạ. Mình làm tại nhà cho mọi người ngồi xem luôn đảm bảo không có chuyện lấy trộm đồ trong máy của khách như chỗ khác đâu ạ.

Thay thế linh kiện máy tính laptop
    Ai có nhu cầu mua chuột, bàn phím, hay linh kiện máy thì mình chỉ chỗ mua hoặc cho ít tiền xe mình chạy đi mua dùm giá sỉ và lắp thay thế cho ạ. Cho mình xin ít tiền công đi là ok hihi

Sửa chữa máy tính laptop
    Ai có nhu cầu sửa chữa máy tính laptop mình cũng xin đến tận nhà kiểm tra nhé! nhiều khi máy cắm sạc không vô không bật được đem ra tiệm họ lại chém mấy trăm ngàn thì thà giúp mình mấy chục mình mang đồ nghề qua xem bao cáo tình trạng rồi nếu yêu cầu thì mình sửa luôn không đem đi sửa chỗ khác cũng an tâm. Nếu máy lỗi windows thì giúp mình cái vụ cài win 50k tận nơi nhé Thủ Đức - Dịch vụ cài hệ điều hành windows tận nơi chỉ với 50k
    Chân thanh cảm ơn mọi người quan tâm!
    Mình sẽ luôn cố gắng hết mình để phục vụ mọi người một cách nhanh nhất và tốt nhất. Nếu có gì không tốt xin cứ phản hồi thẳng thừng để mình biết sửa nhé.
    Một lần nữa xin cảm ơn ạ!