Tìm kiếm bài viết theo id

Chim - THuốc Trị ( Hoạ Mi, Chích Choè Lửa, Chào Mào), Đi Phân Lỏng, Bị Si, Thay Lông

Thảo luận trong 'Thú Cưng - Thú Nuôi' bắt đầu bởi haoinhthien4, 21/4/13.

ID Topic : 6606952
Ngày đăng:
21/4/13 lúc 11:49
  1. haoinhthien4 Thành Viên Cấp 4

chim khoẻ chưa bạn

2. haoinhthien4 Thành Viên Cấp 4

ok, như vậy là tốt rồi,

3. Gatrehaugiang Thành Viên Cấp 4

[h=2]THuốc Trị ( Hoạ Mi, Chích Choè Lửa, Chào Mào), Đi Phân Lỏng, Bị Si, Thay Lông[/h]

4. angela84 Thành Viên Cấp 2

Lên nào mới đội mưa đi lấy thuốc về...ướt nhẹp chim hành chim hành ...

5. duongquynh80 Thành Viên Cấp 3

Lên cho a Nam mấy tối trước qua lấy 2 ống về cho em Cm ở nhà,kết quả chim giờ đã đi phân khô và không hôi như trước,đang có dấu hiệu khỏe lại. Good.

6. haoinhthien4 Thành Viên Cấp 4

ok, bạn chú ý ko nên đổi thức ăn nhiều , vì chim đi phân lỏng điều đó chứng tỏ đường ruột hơi bị yếu rồi, chuối thì 1 ngày nên thay, nước uống thì cũng thay thường xuyên

7. dtrungLV Thành Viên Bạch Kim

E đánh dấu, e nuôi vẹt xám châu phi, k bit 1 ngày nào đó bị bệnh ntn có chữa trị dc k a ???

8. haoinhthien4 Thành Viên Cấp 4

ok, nói chung tất cả các loại chim đều có bệnh tương đối giống nhau, nếu phát hiện sớm thì chữa thành công rất cao,

9. bonbonbon Thành Viên Vàng

Hoa mi mình có cần cho uống thêm thuốc bổ ko a Nam (loại thuốc màu hồng)

10. haoinhthien4 Thành Viên Cấp 4

ok

11. haoinhthien4 Thành Viên Cấp 4

tb 2 -3 tháng cho uống 1 lần nhé anh.
    anh rãnh thì qua lấy về cho chim uống, em tặng anh, nếu có kết quả tốt thì anh giới thiệu ae trong hội dùm em, cám ơn anh nhiều

12. herobin17 Thành Viên Cấp 4

Em có 1 con chào mào bị rớt lông đầu...trọc lóc đầu mà k thấy lên lại...có thuốc gì trị k anh..

13. bonbonbon Thành Viên Vàng

Thôi lấy không ngại lắm, đang trị đường ruột cho con mi ở nhà. Mới 1 ngày chưa thấy có kết quả.
    Có kết quả là trị thêm 02 em mái ở nhà nữa

14. haoinhthien4 Thành Viên Cấp 4

anh nhớ pha thuốc theo hướng dẫn nhé, chim của anh do chưa uống thuốc lần nào , em chỉ đưa liều nhẹ để trị từ từ khoảng 2- 3 ngày thì mới hết nha anh ( vì liều thuốc nhẹ này có tác dụng trị bệnh và chim vẫn hót ), nếu anh thấy 2 - 3 ngày phân chim thật khô và có khuôn thì mới dừng thuốc, còn nếu thấy chưa khô hẳn thì qua em sẽ đưa 1 liều nặng hơn 1 chút, ( Bảo đảm bệnh sẽ hết 100%), đừng ngưng thuốc nha anh ( thuốc sẽ miễn phí hoàn toàn , khi nào chim của anh hết bệnh hoàn toan), cám ơn anh nhiều.

15. phamdinhphong123 Thành Viên Mới

Chào bạn!
    Mình ở Nha trang muốn mua thuốc của bạn.Bạn gửi thuốc cho mình qua dịch vụ xe Phương Trang .Bạn cho mình tài khoản ngân hàng mình sẽ chuyển tiền cho bạn. Chim chào mào của mình bị đi ngoài phân lỏng nhiều nước chim yếu không sung và lông dể bị rụng ,bị bệnh lâu rồi không khỏi.Rất mong bạn giúp.

16. luthuankhang Thành Viên Vàng

nghe thấy ae nòi cũng yên tâm vì có người test thử tốt,mình hỏi chủ thớt tý xem có thuốc nào trị dc ko con mi nhà mình nó chơi cứ lình sình,lúc phân khô lúc phân lỏng ko biết có phải vậy mà e nó ko căng ko và có thuốc nào trị ok ko???nếu dc cho vào inbox vì con mi đá này mình cực kỳ cưng nó nhất nên cũng ko giám mạo hiểm thử thuốc

17. hoangthaoyeunhau Thành Viên Bạch Kim

chủ thớt ơi.mình nuôi gà kiểng mới hơn một năm chăm sóc rất kỹ nhưng lông lá cứ khô khô nhìn ko bóng mượt. mình tắm 1 tuần một lần phơi nắng thường xuyên vậy mà ko khá được .chủ thớt có thuốc nào kích thích cho lông gà mọc nhiều ,dài hơn ko. tư vấn cho mình với

18. haoinhthien4 Thành Viên Cấp 4

bạn qua lấy bột khoáng chất và caxi về pha với nước cho gà uống, sẽ làm kích thích mọc lông và lông sẽ đẹp hơn

19. hoangthaoyeunhau Thành Viên Bạch Kim

cám ơn chủ thớt nha
    mình sẽ ghé lấy

20. binbin56789 Thành Viên Cấp 2

minh co nuoi con chao mao long duoi rat lau moc va cung ko co sung nhung minh o cu chi xa qua nen ko xuong ban dc neu ban co dip thuan duong di len cu chi thi dem len dum minh luon dc ko co gi pm minh nhe 0908132622