Tìm kiếm bài viết theo id

Toàn Quốc - Thuốc trị viêm xoang, bảo đảm khỏi bệnh 99%

Thảo luận trong 'Linh tinh' bắt đầu bởi hyn, 8/11/08.

ID Topic : 552845 - Số lần up bằng SMS: 7462
Ngày đăng:
8/11/08 lúc 21:00
  1. p0mchu Banned

cậu ui nghe bảo bệnh viêm xoang này khó chữa lắm mà.hic, nhà mình chữa bằng thuốc bắc hay thuốc tây ý?

2. [M]-[U] Thành Viên Cấp 1

Mình ở Huế , thì giao dịch và chuyển hàng thế nào bạn

Mình bị viêm xoang lâu rồi nên hay nhức đầu

3. cindytran84 Thành Viên Mới

Hi chu topic,

Cho minh hoi 1 van de. Minh bi viem xoang da muoi may nam nay, can benh nay tro thanh man tinh va bien chung cua no la minh bi viem hong man tinh luon va 2 mat cua minh bi tham quang. Minh da mua thuoc cua bac Bay va dung duoc hai lo trong mot thang. Minh thay do nhieu nhung cung thuong xuyen con viem hong nong sot nhuc dau. Vay benh cua minh hi vong chua het khong va dung thuoc bao nhieu nua? Neu chua het viem xoang thi benh viem hong cua minh co het luon khong va 2 mat cua minh co het tham quang khong?

Mong nhan duoc cau tra loi cua ban. Cam on nhieu.

4. cindytran84 Thành Viên Mới

Hi ban,

Cam on cau tra loi cua ban. Theo nhu ban noi thi minh se dung thuoc them mot thoi gian nua xem ket qua the nao va sau do di kham benh vung hong. Neu co ket qua minh se cho ban biet va khi nao can duoc tu van them minh se goi cho ban theo so dien thoai tren. Cam on ban nhieu lam.

Than ai,

5. decohuy Thành Viên Cấp 2

bệnh nhân viêm xoan xin chào chủ topic Thuốc trị viêm xoang, bảo đảm khỏi bệnh 99% , đọc hay quá chắc phải ủng hộ thôi !

6. jeniferhoang Thành Viên Cấp 4

mình cũng bị viêm xoang đã mổ nhưng ko dứt hẳn để mua thử coi sao

7. sathukobungu Thành Viên Cấp 6

thấy chỗ nào cũng đảm bảo 99% hết bệnh.
    mà mình thử vài chỗ rồi k ra sao cả.
    chắc mình thuộc 1% còn lại, hoặc nặng quá rồi, mình bị hơn chục năm rồi.
    qua tết qua làm thử 1 liều xem phê k.

8. boss_kitty99 Banned

bạn ơi 1 liều 300k dùng bao lâu bạn?mẹ mình xoang có mũ có trị ko?đi bác sĩ mãi ko hết mà 1 lần đi 600k chịu hok nổi hjz.mình quan tâm lắm,b ib vào nich mình nha.

9. hyn Thành Viên Bạch Kim

chào bạn.
    Liều dùng của thuốc tùy vào tình trạng bệnh và cơ địa của bạn nữa, bạn có thể cho mình biết tình trạng của bạn như thế nào k ạ Thuốc trị viêm xoang, bảo đảm khỏi bệnh 99% ?

10. Kông thiếu gia Thành Viên Cấp 4

đã mua 1 liều cho mẹ, tình hình là mẹ thấy đỡ sau mới 2 ngày sử dụng. Sẽ cập nhật tình hình, hy vọng mẹ sẽ hết bịnh thì mình sẽ chỉ giúp nhìu người nữa. Thanks bác Bảy đã tư vấn nhiệt tình.

11. thienthuonghoa Thành Viên Cấp 4

Mới ủng hộ chú bẩy hy vọng hết bệnh

12. hyn Thành Viên Bạch Kim

nhớ dùng thuốc đều đặn nha bạn Thuốc trị viêm xoang, bảo đảm khỏi bệnh 99%

13. US Perfume Banned

up phụ chú bảy và bạn hyn, sáng nay mới qua mua thuốc của chú bảy, tận tình, nhiệt tình dễ mến, đó là ngay lúc đầu mình bước chân vào nhà chú bảy, mình ngồi nói chuyện với chú cả tiếng đồng hồ mà không thấy chán, hj vui nè, nhiệt tình nè, hướng dẫn hoài luôn, kỹ lắm, để dùng thử rùi báo cáo lại sau, nói thật thì lúc đầu cũng hơi lo nhưng sau khi nghe chú bảy giải thích và nhất là xuống chỗ gủi xe hỏi thăm thì mọi người ở cư xá đều khen ngợi thuốc của chú bảy hay lắm. nên mình yên tâm, về đến nhà là làm liền, hjjjjjjj thanks chú bảy và bạn HYN

14. nikkee2701 Thành Viên Kim Cương

bị viêm mui dị ứng 5 năm rồi Thuốc trị viêm xoang, bảo đảm khỏi bệnh 99%. 1 liều 300k thì dùng bao lâu hả b

15. phuongthucphuong Thành Viên Cấp 1

1 lieu 300k sử dung được bao nhiêu ngày vậy bạn?, cách sử dung ra sao , bé 13 tuổi dung như thế nào?

16. thanhmev Thành Viên Cấp 3

oánh dấu, đang viêm xoang nặng luôn, uống kháng sinh liều cao cả tháng chưa hết

17. luffy03 Thành Viên Cấp 5

đang xài thuốc bạn này nè,cơ mà luoqif quá, nếu là dạng lỏng thì hay, nhỏ vào nhanh gọn, bột nó rải tùm lum

18. hyn Thành Viên Bạch Kim

Cảm ơn bạn, kiên trì dùng thuốc đều đặn cho mau hết bệnh để đón Tết thật là hoành tráng nhaaaa

19. Ssan 2006 Thành Viên Cấp 1

Mới lấy hồi chiều bắc đầu chửa sẽ có hồi âm sơm cho chú 7

20. Viber Thành Viên Cấp 5

sim đẹp giá rẻ nè, mua ủng hộ m nhé Thuốc trị viêm xoang, bảo đảm khỏi bệnh 99%