Tìm kiếm bài viết theo id

Tiền bất khẩu sự quân bất hẫu dụng

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi Ngô Kiều Phúc, 27/5/17.

ID Topic : 8852971
Ngày đăng:
27/5/17 lúc 16:41
  1. Ngô Kiều Phúc Thành Viên Cấp 3

Tuổi tham gia:
    7
  2. Ngô Kiều Phúc Thành Viên Cấp 3

Động não đi đó là bài toán đố ở dạng cao cấp

3. đừng ban nửa nha Thành Viên Cấp 4

Chưa biết có làm được cái cầu để "ị" hay chưa mà nói chuyện cứ như bay lơ lửng giữa trời.

Chỉnh sửa cuối: 27/5/17
  4. nguoianhyeu Thành Viên Vàng

Đồng đội của em ,em hiểu ý ổng.

Ý ổng là sử dụng cách đúc sẵn bê tông khối thì thời hạn sử dụng ko lâu và bền tức là nó không liền lạc 1 nhịp dài tạo thành khối thống nhất.

Moá,hông biết mình nổ vậy có đúng hem nữa ???

hoangkhiem27 and duchoavn like this.
  5. nguoianhyeu Thành Viên Vàng

Em là trưởng trại rồi.Ko cần đi đâu.Có anh em chung phòng đi lấy giùm rồi.khakhakha.

7800II, hoangkhiem27 and duchoavn like this.
  6. hoangkhiem27 Thành Viên Kim Cương

Thầy giáo văn có kinh mấy chục năm mà nghiệm chưa ra ,NKP đúng là zombie thứ dữ ,kkk

7800II and duchoavn like this.
  7. hoangkhiem27 Thành Viên Kim Cương

lão này càng già càng khôn ra ,kkkk

nguoianhyeu, 7800II and duchoavn like this.
  8. Ngô Kiều Phúc Thành Viên Cấp 3

Haha cái ông @nguoianhyeu
    Các bạn cái tiêu đề để tôi giải mã
    Nếu họ học được công nghệ của các hành tinh thì họ kể cả người việt mình có tầm nhìn công nghệ tương lai và cho con cháu sau này.Người ta (người ngoài trái đất ) ở thế kỷ 18 - 19 -20 tụi nó đã áp sát vào trong khí quyển mình rồi.Mình giờ còn ở ngoài khí quyển ở các hành tinh đó chẳng biết khi nào mới bằng tụi người ngoài trái đất
    Bởi vậy tôi mới nói công nghệ của mình hiện giờ chỉ nhìn và nghe rồi phân tích mật mã tụi,
    Người trái đất còn lâu mới phân tích ra nỗi và trả lời lại người ngoài trái đất
    Con cháu mình hiện nay muốn bằng tụi dãi thiên hà thì tính bằng năm trong trái đất thôi mấy ông à

7800II and hoangkhiem27 like this.
  9. hoangkhiem27 Thành Viên Kim Cương

ăn cơm trái đất ,nói chuyện ngoài hành tinh ,chú em phát minh ra máy sản xuất lương thực để khỏi đói theo công nghệ xứ chú thì ae mới tin ,đừng dùng đồ china nhé,kkk

ti1188 and duchoavn like this.
  10. Ngô Kiều Phúc Thành Viên Cấp 3

Mỗi hành tinh mỗi dãi thiên hà mỗi công nghệ đều có mật mã khác nhau từng riêng biệt mà công nghệ thế kỹ 21 mới bước tầm cao nhất định là internet trực tuyến xa hơn nữa là nhờ vệ tinh kết nối .Như các bạn đã thấy công nghệ của người ngoài trái đất họ không còn dùng vệ tinh nữa mà là trạm truyền hình ngoài trái đất trực tuyến động lực học hút trọng lực đi bằng hai chân như đi trong trái đất đó.Mà có ai cho tôi làm nhà khoa học đi tôi giãi mã và trả lời cho tụi ngoài trái đất cho

7800II and nguoianhyeu like this.
  11. Ngô Kiều Phúc Thành Viên Cấp 3

Nghiên cứu rồi phát minh xong ai cứu tiền giao dịch trong trái đất cho tôi,có người bảo và bào trợ cho tôi tiền đi

12. nguoianhyeu Thành Viên Vàng

Rồi tới giờ của ổng rồi.Mấy hôm nay tui bao che để cho ông được về sớm có cơ hội đoàn tụ gia đình.

Kiểu này chắc "em đi xa lắm,em đi xa quá".

13. Ngô Kiều Phúc Thành Viên Cấp 3

Nó làm gần xong rồi nhưng tỷ lệ bào mòn thời tiết là 70% trên 100% nhịp cầu và dầm theo năm tháng sẽ xuống cấp

14. Ngô Kiều Phúc Thành Viên Cấp 3

Chắc thằng quản lý box bảo cho spam và ban nick lần nữa quá.

15. nguoianhyeu Thành Viên Vàng

Nếu vậy thì ông đừng buồn làm gì.Trí tuệ ông vượt xa nhân loại nên cho ông ra đảo sống là bình thường.

16. Ngô Kiều Phúc Thành Viên Cấp 3

Chẳng hiểu diễn đàn làm ra box chuyện trò xong vào thực tế là thảo luận vậy lão @Admin làm một mục chia riêng hai câu từ để làm gì cho rối vậy 500 ae 5 giây

nguoianhyeu thích bài này.
  17. ndbinh Thành Viên Bạch Kim

doc cac comment tu tren xuong chi hieu lo mo, chac em di mua thuoc uong day

nguoianhyeu and duchoavn like this.
  18. phieuducongtu4 Thành Viên Cấp 5

Bác này chắc giờ vẫn còn đang đọc đoremon chắc luôn nè

duchoavn and 7800II like this.
  19. 7800II Thành Viên Kim Cương

Em thích suy nghĩ của bác, tuy nhiên em vẫn tin bác Phúc có năng lực siêu nhiên,có điều người trái đất chưa nhận ra thôi
    Đô rê mon trc đây có những phát minh gần như chỉ có trong tưởng tượng, tuy nhiên hiện nay đã trở thành hiện thực rồi, nên em khuyên các bác cứ nên nghe bác phúc truyền kinh nghiệm lại, lỡ gặp duyên nào đó, từ gợi ý của bác ấy mà các bác chế tạo thành công 1 cỗ máy nào đó thì sao.
    Ps, em chỉ mong bác Phúc cho em dãy 6 số ngẫu nhiên nào đó để em có vài chục tỷ thôi, mong bác cố rặn ra cho em dãy 6 số nhé

ti1188, nguoianhyeu and duchoavn like this.
  20. LanLong Thành Viên Cấp 4

Mình ở Sài Gòn,ko phải ở Biên Hoà,củng ko ở gần Hàm Tử,lại củng ko ở dưới cột điện,chưa té cầu thang,lọt giếng củng như chưa từng đi ra Giải Ngân Hà như Ngô Kiều Phúc nên tui chấp nhận lui ra sau cánh gà sân khấu
    Pó tay toàn tập