Tìm kiếm bài viết theo id

Tìm nhà tài trợ ý tưởng quảng cáo mới

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi isoweb, 6/10/15.

ID Topic : 8211911
Ngày đăng:
6/10/15 lúc 12:09
  1. isoweb Thành Viên Mới

Tuổi tham gia:
    9
    Chào các bạn,
    Hiện tại nhóm bọn mình đã phát triển một ứng dụng trên nền website về một ý tưởng quảng cáo mới mà ở đó sự tương tác giữa người dùng và các nhãn hàng(doanh nghiệp) là hết sức tự nhiên, ứng dụng thu hút người dùng tự nguyện tham gia và trở lại đều đặn mỗi tuần. Mình đảm bảo ý tưởng hoàn toàn mới, không đụng hàng, có thể tạo cơn sốt mới và đã có một lượng đáng kể người dùng hào hứng muốn được tham gia. Điều quan trọng cần thiết hiện tại bọn mình muốn tìm kiếm các nhãn hàng sẵn sàng tham gia tài trợ quảng cáo, bọn mình xin đảm bảo quyền lợi các nhà tại trợ như: mức đặt quảng cáo rẻ bất ngờ(chỉ từ 1 triệu đồng/1 tuần), thời gian đặt quảng cáo(có thể lặp lại mỗi tuần) dài (mỗi đợt là 1 tuần). Tất cả mọi chi phí tài trợ đều được sử dụng tối đa để tạo được sự tương tác tốt nhất với người chơi.
    Các bác nào đang làm việc hoặc là giám đốc, hay trưởng phòng, nhân viên... ở các doanh nghiệp xin giúp đỡ nhóm mình giới thiệu lời đề nghị này tới các phòng marketing của doanh nghiệp nhé, bọn mình sẵn sàng thảo luận và demo ứng dụng (Id Skype nhóm mình là isowebs, sdt 01638070786). Bạn nào có ngang qua thì cũng xin chia sẻ giùm với bạn bè, trên mạng xã hội... với nhé. Rất mong các bạn hết sức ủng hộ để bọn mình có thể mở màn việc phát triển những ứng dụng tuy nhỏ nhưng lại mang lại lợi ích tốt, trực tiếp tới người dùng.

Xin cảm ơn các bạn!

Chỉnh sửa cuối: 6/10/15
  2. nhansamqua Thành Viên Cấp 5

tưởng kêu góp vốn và bán cổ phần chứ...

3. isoweb Thành Viên Mới

Cũng là một hình thức kêu gọi vốn, hầu như toàn bộ tiền tài trợ đặt logos bọn mình sẽ dùng để đầu tư vào web + quà tặng cho người chơi bạn ạ, bọn mình cũng tự túc được một phần vốn. Mong bạn cũng tham gia ủng hộ, mình đảm bảo quảng cáo cực rẻ mà hiệu quả. Nếu bạn quan tâm add skype mình nhé (isowebs) hoặc bạn có thể call 01638070786

4. thinhhocmon Thành Viên Cấp 6

Rồi xong...5s kg còn đất sống với topic này nữa rồi....

5. isoweb Thành Viên Mới

Bạn nói gì mình ko hiểu?

6. isoweb Thành Viên Mới

Bạn thử ủng hộ share giúp mình xem có khả thi ko nhé bạn Tìm nhà tài trợ ý tưởng quảng cáo mới. Trong bất kỳ sản phẩm, ý tưởng nào cũng vậy khâu khó nhất là tiếp cận với những đối tượng mà mình sẽ đồng hành trong thời gian đầu, bọn mình vẫn đang cố gắng tìm cách tốt nhất có thể, nhờ cậu cứ ủng hộ share giúp mình nhé Tìm nhà tài trợ ý tưởng quảng cáo mới - 1

7. sirboducoscar Thành Viên Cấp 5

cho cái link demo luôn cho rồi. Ai thích thì contact, ko thích thì thôi. Hơi đâu chờ. Bạn sợ mất ý tưởng thì đừng đem lên đây và cũng đừng chạy chương trình đó làm gì. Nói thiệt

8. dungcj Super Moderator Thành viên BQT Super Moderator

VN mình đầy rẫy người rảnh rỗi có ý tưởng mà không có tiền nên ý tưởng chỉ là ý tưởng... sau thành ảo tưởng..... chính vì điều ấy dungcj chuyển quá bán phần cứng, làm được phần cứng phải có tiền đầu tư lớn mới ra sản phẩm, vụ này VN ít ai làm được, bán phần cứng chắc cú, ăn liền.
    Trên internet ý tưởng và chạy quảng cáo từ chính thống cho tới dạng lường gạt bao la bát ngát luôn, cuối cùng cứ Mỹ là ok, là trường tồn... vì thế thứ gì của Mỹ sinh ra người ta đều hướng tới như google và fb là 1 VD