Tìm kiếm bài viết theo id

Tin đồn là đợt sale giảm giá điện thoại SS

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi bawosg89, 28/3/11.

ID Topic : 3000045
Ngày đăng:
28/3/11 lúc 12:07
  1. bawosg89 Thành Viên Cấp 1

Tuổi tham gia:
    16
    Ông anh em công tác tại công ty chuyên phân phối điện thoại có về nhà nói là có muốn mua điện thoại mới không, sắp có đợt mua giảm giá gần 50% Tin đồn là đợt sale giảm giá điện thoại SSps:
    . Em tưởng là điện thoại cùi cùi nên ko để ý:go:, nhưng hôm wa vào lớp cũng nghe thằng bạn kể về vụ này, về hỏi lại thì ổng cho biết thông tin là của SS, giá không chát lắm mà điện thoại lại có cảm ứng và kho ứng dụng đầy đủ luôn:sure:, lợi hại cái nữa là 2 sim 2 sóng mới kinh chứ :sweat:. Có bác nào có thông tin thêm gì về vụ này không thì chia sẻ với a e với :still_dreaming:

2. kenlove520 Thành Viên Kim Cương

chắc Qmobile hay ktouch ^^

3. greenleaf86 Thành Viên Mới

Bác chủ thớt nói là hàng của Samsung mà bác Tin đồn là đợt sale giảm giá điện thoại SS sao lại K-touch hay Q-mobile vào đây. Thông tin chi tiết sao vậy bác chủ thớt ơiTin đồn là đợt sale giảm giá điện thoại SS - 1

4. leenam Thành Viên Cấp 4

Thật không vậy bác, mà loại điện thoại nào được khuyến mãi vậy. Mình đang muốn kiếm mua 1 chiếc dt mới đây. Tin đồn là đợt sale giảm giá điện thoại SS - 1

5. hungsg Thành Viên Cấp 2

Điện thoại samsung 2 sim 2 sóng à Tin đồn là đợt sale giảm giá điện thoại SSps: trước giờ thấy ít ai xài loại này lắm nên không biết tính năng nó ra sao, bác chủ thớt miêu tả kỹ hơn xem.Tin đồn là đợt sale giảm giá điện thoại SS - 1

6. quangcon2 Thành Viên Cấp 3

chắc mấy cái SS chat đó mà

7. davuong Thành Viên Cấp 6

đánh dấu cái topic này để theo dõi xem sao...

8. Thành Viên Lạ Thành Viên Hột Xoàn ®

thực sự k kết ss lắm, xài chán òm

9. bawosg89 Thành Viên Cấp 1

Mình đã có thông tin rồi nè mấy bác Tin đồn là đợt sale giảm giá điện thoại SS
    Thông tin về chương trình crazy sale:

Với 1 ngày duy nhất : 02/04/2011Tin đồn là đợt sale giảm giá điện thoại SS - 1

Tiết kiệm 1,000,000 VND - khi mua Samsung CHamp Duos Wifi với giá 1,699,000 VND

Chương trình khuyến mãi bắt đầu lúc 6h00 tại::ah:

* Hà Nội (trung tâm triển lãm Giảng Võ)
    * Đà Nẵng (sân vận động Chi Lăng)
    * Tp.HCM (sân vận động Hoa Lư)
    * Cần Thơ (nhà thiếu nhi Ninh Kiều)
    Thông tin về e nó nè mấy bác:byebye: http://www.mainguyen.vn/tintuc/chiti...fi-2410-1.html

10. xuanduckhq Thành Viên Cấp 2

Giống cái vụ C3 hồi xưa nhỉ

11. redblackmax Thành Viên Cấp 4

lại xếp hàng, đến trước từ khuya, rồi giành giựt, chen lấn, haizzzz, đúng là phiền phức. Chen cho lắm vào, xui xui bị móc mất tiền, điện thoại. rẽ được chút đỉnh, rước họa vào thân. Tốt nhất là ko nên đi mấy cái này :">

12. Super_vip Thành Viên Bạch Kim

ng VN thiếu ý thức nhiều lắm,ko có văn hoá xếp haàng...chen mệt lắm...

13. Thành Viên Lạ Thành Viên Hột Xoàn ®

vậy mới là vn

14. vuong89 Thành Viên Cấp 2

nhìn cũng không đẹp lắm, mua về bán lại cũng lỗ nữa... công sức đi, 6h00 sáng đã bắt đầu rùi... haiz

15. bancuasusu Thành Viên Cấp 3

Thank cái thông tin của bạn chủ thớt và các bạn cung cấp thêm...---> không tham gia!

16. www.SIMGIARE.com Thành Viên Cấp 5

http://www.vatgia.com/438/1011410/samsung-champ-gt-c3303-white.html BTHUONG CŨNG CÓ CHỔ BÁN 1T6 MÀ :go:

17. 512mb Thành Viên Kim Cương

chờ khi vn có văn hóa xếp hàng rồi hãy đi mua hang km. Tin đồn là đợt sale giảm giá điện thoại SS) giờ mà đi thì chen mệt lém Tin đồn là đợt sale giảm giá điện thoại SS - 1

18. chihuahua123 Thành Viên Bạch Kim

hành xác chứ dễ j ăn dc của ngoại Tin đồn là đợt sale giảm giá điện thoại SS

19. zuti_stork Thành Viên Cấp 6

mỗi lần kết thúc mấy bà ve chai dc khối tiền, lý do dép guốc roi rụng quá chừng

20. kumokudam Thành Viên Bạch Kim