Tìm kiếm bài viết theo id

Tips Phối Đồ Phá Cách Cùng Quần Tây Nam

Thảo luận trong 'Việc Làm - Học Hành' bắt đầu bởi 21amber2021, 25/11/21.

ID Topic : 9645803
  1. 21amber2021 Thành Viên Cấp 1

Tuổi tham gia:
    2
    Phối Nhẹ Nhàng Với Quần Tây

Đối với chiếc áo sơ mi bạn có thể kết hợp với mọi loại quần tây nam, quần kết hợp với áo sơ mi có lẽ không có gì mới mẻ, nhưng bạn có biết rằng không phải áo sơ mi nào cũng hợp với quần tây, đặc biệt là áo phông rộng? Áo sơ mi cổ điển. Vì vậy, sự lựa chọn quần tây nam đẹp và sáng suốt nhất chính là áo sơ mi trơn. Áo sơ mi đơn giản và quần tây ống côn là "cặp đôi hoàn hảo". “Nó khiến bạn trở nên sang trọng, lịch lãm, và thanh lịch hơn khi khoác lên mình. Hãy trang bị thêm cho mình những phụ kiện để trông bạn thật sang chảnh như là đồng hồ, dây chuyển, nhẫn.

Style Cho Nghề Làm Văn Phòng
    Sự kết hợp giữa áo sơ mi và quần tây nam công sở không còn quá mới mẻ đối với bất kỳ quý ông nào, 1 sự kết hợp phong cách năng động với quần tây nam + áo gile. Đây là mẫu áo được nhiều người yêu thích bởi sự nhẹ nhàng, mềm mại, dễ chịu. Bạn có thể kết hợp kiểu áo gile với áo sơ mi bên trong và quần tây ống ôm để khéo léo làm nổi bật dáng người của mình. Một chiếc áo sơ mi rộng thùng thình mới chắc chắn sẽ giúp ích cho bạn. Bạn sẽ có được một kiểu quần áo mới rất thú vị.

Tips Phối Đồ Phá Cách Cùng Quần Tây Nam

: 21 Amber