Tìm kiếm bài viết theo id

Tivi - Tủ lạnh - Dàn hometheater kính thưa các lọai giá CỰC GOOD.....................

Thảo luận trong 'Linh tinh' bắt đầu bởi tinlcd, 17/6/12.

ID Topic : 5210150
Ngày đăng:
17/6/12 lúc 13:53
  1. Mr.Tuan74Hp Thành Viên Mới

Sao giá rẻ vậy ta, mình muốn con 55 mua nhưng thuê người test được ko

2. SDHC Thành Viên Cấp 3

Con es 46es6220 va con 46d7000 còn bảo hành ko bro? Pm mình thông tin bh và giá fix nhé, giá tốt múc luôn, ở Q2 chạyqua cũng gần

3. kasuke Thành Viên Cấp 2

óp phụ anh.
    Biết nhà anh rồi.
    Hum nào ghé.
    cho em hỏi là có tủ lạnh SBS LG GR_B217 CPC ko anh.
    Nếu có thì cho em giá lun nhé anh !!!!
    Trả lời qua mail, hay sms hay inbox cho em nhé!!!
    Em ít lên mạng lắm !!!!

4. katy.khanh Thành Viên Mới

Cho minh xin tinh trang va gia fix cai RS22HKNBP (dung tích 506 lite) inbox

5. hth2006 Thành Viên Cấp 2

Tủ lạnh Model: RS26mbzbl (701 Lite) trông đẹp quá, giá bao nhiêu bác nhỉ???

6. vechai123 Thành Viên Cấp 1

7. khanhTB Thành Viên Cấp 2

Sao ko thay dien thoai lien he,cho minh tinh trang led ss 46d7000,46es7500. 0903776808.tks

8. chanvailuyen333 Thành Viên Cấp 3

[h=2]Tivi - Tủ lạnh - Dàn hometheater kính thưa các lọai giá CỰC GOOD.[/h]

9. duythanh4143 Thành Viên Cấp 3

e co the dat hang hieu tivi loai khac ko vay e muon mua tivi LG 42LM6410

10. UpChoBanMaiMai Thành Viên Cấp 4

Đã mua 1 tủ lạnh ở chỗ anh , nhà tuy khó tìm nhưng hàng rất tốt , đang quan tâm TV , anh có loại samsung trên 40 inches nào ko? em cần LCD thôi chứ kiểu LED thì ko đủ tiền mua Tivi - Tủ lạnh - Dàn hometheater kính thưa các lọai giá CỰC GOOD.....................

11. tienvonhunuoc Thành Viên Bạch Kim

có mua 1 cái tủ chổ anh giao hàng đúng hẹn! uy tín! máy chạy bữa giờ ok lạnh tê cả răng dù chỉnh ở mức thấp Tivi - Tủ lạnh - Dàn hometheater kính thưa các lọai giá CỰC GOOD.....................)

12. DayHDMI2 Thành Viên Kim Cương

có mua 1 cái tủ chổ anh giao hàng đúng hẹn! uy tín! máy chạy bữa giờ ok lạnh tê cả răng dù chỉnh ở mức thấp Tivi - Tủ lạnh - Dàn hometheater kính thưa các lọai giá CỰC GOOD.....................)

13. bupbe11 Thành Viên Kim Cương

Đã mua 1 tủ lạnh ở chỗ anh , nhà tuy khó tìm nhưng hàng rất tốt , đang quan tâm TV , anh có loại samsung trên 40 inches nào ko? em cần LCD thôi chứ kiểu LED thì ko đủ tiền mua Tivi - Tủ lạnh - Dàn hometheater kính thưa các lọai giá CỰC GOOD.....................

14. minh_hainguyen Thành Viên Mới

tivi co ban tra gop khong anh em thich cai tivi LED 50in ma khong du tien. Em tra truoc nua tien con lai tra gop trong vong 6 thang duoc khong. Neu duoc nt so DT cua em em chay qua mua 09.380.88.380

15. vodkavn Thành Viên Cấp 4

Có đổi tivi sony lcd 32 bù thêm lấy ss ua50es6620 duoc khong ban? Pm inbox. Thanks

16. cucda22 Thành Viên Cấp 3

17. NguyenNganNhi Thành Viên Cấp 5

۞ Lên hàng ngày cho các pro , lên đều đều cho các pro nè ۞

18. giadungluu Thành Viên Cấp 5

7up, nhiều hàng đã quá, có cái remote mà nguyên màn hình cảm ứng cho tv samsung không bác, show cho AE xem luôn hihi

19. Đầmxinhxinh Thành Viên Cấp 3

20. duynhi Thành Viên Vàng

lên phụ nà, kiếm cái máy giặt mà chắc bên a hem có, để dành sắm bộ loa cho papa vs mama vậy ^^