Tìm kiếm bài viết theo id

Topic đôn giá,Mod vào xử lý

Thảo luận trong 'Linh tinh' bắt đầu bởi Ha_Styles, 9/9/11.

ID Topic : 3811009
Ngày đăng:
9/9/11 lúc 21:41
  1. trieu1209 Thành Viên Cấp 4

bạn chịu khó dùng cached 5s hay google . tìh này xuất hiện từ lâu nhưng k nhiều như hiện nay thôi.mình còn tìm đc vài nick bạch kim hột xoàn kìa.mà cry mắc công mod mệt thôi.đưa thông tin thấy.............

2. toansin50 Thành Viên Cấp 3

hi, ra là vậy. Vậy sr bạn nhé.

3. ngunhackiemphai Thành Viên Cấp 3

mình là Quang chủ nick bị band koyunbaba_canon nói thật mình ko phải là người như vậy mà mình bị oan ,bạn của bạn mình chơi ,mình sẽ giải quyết vụ này với nó, hôm bữa nó mượn laptop bạn mình có lưu sẵn nick oy làm zậy đó

4. trungthanh2003 Thành Viên Cấp 4

lại 1 lý do cũ rích để biện minh
    giả sử bạn vào đấu giá, bạn có dám đấu từ 1100k lên 1600k ko mà nói vậy
    đừng nói là bạn của bạn cố ý phá nhé, nghe ko lọt lỗ tai đâu
    thôi bạn ra đảo bình yên nhé bye bye

5. ngunhackiemphai Thành Viên Cấp 3

bạn nói gì mình ko hiểu nhưng mình nói thế này nhé:mình biện minh làm gì khi cái nick bị band mãi mãi ko bao giờ cứu vãn ? sự thật là thế này bạn của bạn mình là nick khiemgovap(chủ topic đấu giá)nick của mình là koyunbaba_canon (mình là quang)
    bạn của bạn mình dùng nick mình để đôn giá.nếu mình nói sai thề ra đường xe tông chết. mình còn 2 cái nick nữa là ngunhackiemphai,luankiemhoason. nếu mod phát hiện mình sai thì mod band lun 2 cai nick đó để đi

6. ngunhackiemphai Thành Viên Cấp 3

mong mọi người phân xử giùm mình

7. ngunhackiemphai Thành Viên Cấp 3

ak em có bằng chứng mình trong sạch và lý do là bạn(khiemgovap) lấy nick mình(koyunbaba_canon) để đôn giá đó là 2 cái nick này lập gần trăm topic bán, đấu giá nhưng chắc chắn chỉ có 1 lần trùng sđt. mong mod giúp mình phân xử nỗi oan, vì chỉ có cách này thôi chứ làm sao bắt đền thằng bạn đó

8. GiaHuy1712 Thành Viên Cấp 3

cung hỷ tân xuân thôi,Topic đôn giá,Mod vào xử lý)

9. manboy2009 Thành Viên Cấp 5

bỏ đi em quang. anh biết em là sinh viên vì từng gặp em 1 lần. giờ em giải thích vô ích. cái nick của em mà để người khác sữ dụng và phạm tội thì không thể cứu được đâu.

10. ngunhackiemphai Thành Viên Cấp 3

cảm ơn anh manboy.vậy thì em lập nick mới chứ bit làm sao

11. trungthanh2003 Thành Viên Cấp 4

Bạn giải thích rõ dùm 2 câu đánh dấu đỏ nhé
    Ai bị band vì clone nick cũng đều lấy lý do này nọ để cố gắng được unband và gõ bỏ BL nhưng luật là luật
    Mod chỉ có thể khẳng định là 2 nick đó Clone thôi thứ ko thể khẳng định là bạn cố tình clone, bạn cho mượn nick hay bạn bị mất nick
    vì đó chỉ là lời nói từ phía bạn thôi, ko ai có thể chứng minh được
    nếu thật sự bạn vô tình cho mượn máy mà quên logoff nick để xảy ra tình trạng này thì mình xin chia buồn cùng bạn, và đây cũng là 1 kinh nghiệm để sau này bạn bảo quản 2 nick còn lại tốt hơn
    PS 1 số ĐT đã nằm trong Black list từ lâu, và nhà mạng thu hồi lại sau đó đưa ra bán, ai xui xẻo mua phải số này cũng ko được vào đấu giá, khi phát hiện --> ban
    trong sàn DG, chỉ được unban và gỡ BL khi bạn là chủ top DG mà vì 1 lý do gì đó ko giao hàng kịp, hay là winner ko lấy hàng và ko vào giải quyết đấu giá do bận CV đột xuất ko thể online dc. nhưng sau đó đã giao (nhận) hàng đầy đủ thì sẽ được unban và gỡ BL
    còn trường hợp clone thì ko thể bạn à

12. ngunhackiemphai Thành Viên Cấp 3

mình giải thk nhé
    dòng màu đỏ thứ nhất thì dường như bạn giải thk giùm mình rồi "Mod chỉ có thể khẳng định là 2 nick đó Clone thôi thứ ko thể khẳng định là bạn cố tình clone, bạn cho mượn nick hay bạn bị mất nick
    vì đó chỉ là lời nói từ phía bạn thôi, ko ai có thể chứng minh được
    nếu thật sự bạn vô tình cho mượn máy mà quên logoff nick để xảy ra tình trạng này thì mình xin chia buồn cùng bạn, và đây cũng là 1 kinh nghiệm để sau này bạn bảo quản 2 nick còn lại tốt hơn
    " bạn nói vậy có phải ý bạn là " cái nick mình sẽ bị band vĩnh viễn ko?bởi những lý do mình giải thk chỉ là từ phái mình.mình giải thik chỉ hy vọng anh em có cách gì giúp mình ko, bởi mình chưa biết hết luật 5s.nên nhờ mấy anh thâm niên chỉ cách. chính vì vậy nên khi anh manboy góp ý là ko thể cứu cái nick đó nên mình reply lại ảnh là cảm ơn ảnh và thôi lập nick mới chứ bít sao giờ.sự thật là "mình vô tình cho mượn máy mà quên logoff nick" đó bạn. còn dòng đỏ thứ hai là mình đang chứng minh rằng minh vô tội vì hai cái nick đó chẳng liên quan gì nhau cả, có hai lý do.thứ nhất nick koyunbaba_canon mình bán buôn hay đáu giá từ trước giờ luôn dùng sim 0.939.686.979. còn nick khiemgovap thì không bao giờ dùng số 0939686979 vì mình với người có topic đấu giá đó có biết mặt nhau đâu, chỉ cùng chơi với một bạn thôi

13. ngunhackiemphai Thành Viên Cấp 3

nếu mod quan tâm đến anh em 5s thì cho mình một lời giải thk mình bị phạt cũng ko sao

14. Ha_Styles Thành Viên Cấp 5

Hổng biết sao nhưng cũng chia buồn với bạn Q,nếu được kiu thèng bạn để lại mình cái thùng 1500k chơi game nha

15. si2801 Thành Viên Cấp 3

ra đảo rồi chứng cứ thế ko cãi dc

16. trungthanh2003 Thành Viên Cấp 4

mình xin tl cho bạn hiểu nhé
    Mod ban nick vì clone, chứ ko phân biệt là cố tình clone hay vô tình clone (như trường hợp của bạn là quên log nick)
    nick bị ban forever thì có thể đóng tiền unband nhưng sau này ko đuợc phép vào sàn ĐG, vì đã nằm trong blacklist, kể cả SDT

17. thedeath2304 NeverSayNever

Topic đôn giá,Mod vào xử lý - 1

18. tralipton88 Trần Gian Không Đối Thủ

chia buồn cùng bác,bác kiếm nik mới xài chứ nik này chắc chắn bác ra trường sa ở rồi