Tìm kiếm bài viết theo id

HCM - Trùm gia vị là đây ^^

Thảo luận trong 'Ẩm thực' bắt đầu bởi tiphuthoigian, 25/1/10.

ID Topic : 1560967
Ngày đăng:
25/1/10 lúc 16:13
  1. tiphuthoigian Thành Viên Cấp 6

cám ơn mọi người ủng hộ, mình sẽ up lại liền khi có thể nha ^^

2. snow_drop Thành Viên Cấp 6

Cho hỏi có gia vị các món Tây hok bạn? gia vị dành cho các món ăn Trung Đông nữa

3. tiphuthoigian Thành Viên Cấp 6

thanks pro
    gia vị cho các món tây chính xác là gì vậy bạn? bạn có thể gọi đến 38 562 442 gặp chị Mùi để có giá mới nhất nha. thanks

4. tiphuthoigian Thành Viên Cấp 6

thanks mấy pro, có link là có up lại à. ^^
    nếu bạn đến mua trực tiếp thì có bán số lượng thiệt là ít luôn, mua mấy ký bán mấy ký luôn, Khách hàng là thượng đế mà. Trùm gia vị là đây ^^

5. tiphuthoigian Thành Viên Cấp 6

thanks mấy pro, có nhu cầu ủng hộ mình nha.

6. tiphuthoigian Thành Viên Cấp 6

thanks mọi người nha

7. tiphuthoigian Thành Viên Cấp 6

thanks pro, hàng thiệt còn hòanh tráng hơn nhiều, có nhu cầu gia vị thì ghé cửa hàng tham quan nha.

8. Tin-Tin Thành Viên Cấp 4

bạn cho mình hỏi có loại gia vị nào chuyên dùng để tẩm ướp thịt nướng ( gà , bò , dê ...) không ? giá khoảng bao nhiêu ? cảm ơn bạn.

9. Tiểu tử thúi Thành Viên Kim Cương

Phụ tay cho gia vị, thứ không thể thiếu trong mỗi món ăn.

10. TaLaoGia Thành Viên Cấp 4

Bạn cho mình hỏi cái đường viên vuông vuông đó là thế nào, có bao bì hay không? Mình kinh doanh cafe, đang tìm đường viên hoặc thanh nho nhỏ, đường túi của biên hoà lớn quá nhìn không đẹp và không ngọt, có gì báo giá cho mình nhé, thanks

11. Bình Yên Thành Viên Cấp 1

Đánh dấu..
    Mai hay mốt sẽ liên lạc với bạn..mua số lượng nhiều có giảm giá và giao hàng tận nhà..mà phải không bạn.Hvong giá tốt để có thể làm ăn lâu dài..

12. Shop12h_cskh Thành Viên Cấp 4

Không có cái bảng giá àh ?

Lấy bao nhiêu thỉ Free ship thế

13. tiphuthoigian Thành Viên Cấp 6

mình chỉ phụ trách đăng tin lên web dùm Má mình thôi, mấy pro muốn hỏi thông tin chi tiết thì cảm phiền gọi 08 38 562 442 gặp chị Mùi nha. thanks mọi người nhiều,

14. nbzero91 Thành Viên Bạch Kim

Có bán mấy loại gia vị lá thơm tươi của nước ngoài ko bạn ? Ví dụ lá bayleaf, basil, rose mary. Sắp thi rồi mà vẫn chưa bít chỗ mua, có 1 chỗ ở Q1 bán thôi mà toàn hết hàng Trùm gia vị là đây ^^

15. tiphuthoigian Thành Viên Cấp 6

thanks bạn up hộ.
    Nhà mình bán chủ yếu gia vị cơ bản thôi à, mấy cái hàng độc quá thì chắc bác sĩ bó tay luôn. Trùm gia vị là đây ^^ - 1
    Nhưng không sao, khi cần bất cứ gia vị nào, các bạn cứ việc ghé nhà mình, hoặc gọi số 08 38 562 442 gặp chị Mùi,
    Nếu không có mặt hàng bạn cần thì nhà mình sẽ cố gắng kiếm cho mấy bạn, còn nếu ko được nữa thì xem như mình được hân hạnh làm quen nha. :smile:
    Cám ơn mọi người nhiều lắm.

16. buonbans Thành Viên Cấp 5

likehome xin chúc quý khách ngày mới tốt lành, rảnh wa phụ e nhé

17. andromeda Thành Viên Cấp 3

gia vị nhìu quá, nhưng kết nhứt cái avatar í, 1 loại "gia vị" khác hả bạn? keke

18. tiphuthoigian Thành Viên Cấp 6

mọi lọai gia vị mình có thể ko dùng đến cả tuần, chứ còn lọai này thiếu vài bửa là chết lên chết xuống liền. Trùm gia vị là đây ^^

19. belgianchocolates CHOCOLATE EXPERT

socola phụ nè. phụ ja là thứ k thể thiếu trong các món ăn hàng ngày.

20. tiphuthoigian Thành Viên Cấp 6

thanks mấy pro ủng hộ,

thuốc độc, thuốc mê thì cũng có nhưng mà phải tùy người mua, đúng đối tượng mới bán Trùm gia vị là đây ^^