Tìm kiếm bài viết theo id

Trung tâm sửa chữa bảo trì xe tay ga -- Uy tín, Chất Lượng, Giá tốt! █ ANH TUẤN █

Thảo luận trong 'Phụ tùng xe 2 bánh và dịch vụ' bắt đầu bởi Xemay123, 18/5/12.

ID Topic : 5044953 - Số lần up bằng SMS: 5443
?

Chuyên sửa Xe Tay Ga

Poll closed 25/11/14.
  1. Rất hài lòng về cách làm việc, bảo hành và giá cả

10 phiếu
    90.9%
  2. Không hài lòng về cách làm việc, bảo hành và giá cả

1 phiếu
    9.1%
Ngày đăng:
18/5/12 lúc 10:26
  1. baocaosuhcm.com Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Tuổi tham gia:
    46
    up qua mình sẽ up lại lên top 1 Trung tâm sửa chữa bảo trì xe tay ga -- Uy tín, Chất Lượng, Giá tốt!  █ ANH TUẤN █

2. kelvinlam161 Thành Viên Cấp 3

Tuổi tham gia:
    3
    mình có con @150 bệnh cũng nặng bữa nào qua bác kiểm tra giúp + báo giá = mình gom lúa lại sữa

3. cuong360 Thành Viên Cấp 4

Tuổi tham gia:
    8
    phu cho sua xe gia re.dat khach nha.nho phu lai m nha

4. Bk.Sanbay Thành Viên Cấp 2

Tuổi tham gia:
    3
    Xe mình để lâu ko đi ! Tính chạy lên cho bác bảo dưỡng dùm .

5. bopda Thành Viên Cấp 5

Tuổi tham gia:
    4
    up phu ban, chuc ban ban dat hang chieu nay luon nha

6. vnvn121212 Thành Viên Cấp 3

Tuổi tham gia:
    8
    Anh ơi , em có con Airblade 2011 chạy hơn 15.000km , bây giờ e mún làm lại máy (nồi , dây curoa , bi nồi...) thì bao nhiêu vậy anh . Nếu được thì thứ 6 hay thứ 7 em mang xe qua làm lun

7. chitanvo Thành Viên Cấp 1

Tuổi tham gia:
    7
    xe AB em bị hú...em mún thay bộ Lap AB...bộ này bao nhiu z anh

8. TriNguyennou Thành Viên Mới

Tuổi tham gia:
    2
  9. bopda Thành Viên Cấp 5

Tuổi tham gia:
    4
    Up phu ban chuc ban ban dat hang luon nha Trung tâm sửa chữa bảo trì xe tay ga -- Uy tín, Chất Lượng, Giá tốt!  █ ANH TUẤN █Trung tâm sửa chữa bảo trì xe tay ga -- Uy tín, Chất Lượng, Giá tốt!  █ ANH TUẤN █ - 1

10. tini250208 Thành Viên Cấp 2

Tuổi tham gia:
    6
    Bên a có nhận làm nồi xe yamaha grand không ???

11. kakapa_3333 Thành Viên Bạch Kim

Tuổi tham gia:
    4
    SCR, AB , clic = 450k ( hàng new chính hãng)
    stram , echay = 450k

-SCR, AB, Click = 560k ( HÀng Thái nhập)

* - Đây bộ bố chuông nồi Airblade :

Giá 380k (hàng chính hãng )

giá trên tính luôn công chưa anh,em tới 15 tên lữa P bình trị đông Q bình tân làm được ko anh

12. DarKnight Thành Viên Mới

Tuổi tham gia:
    10
    Hi chủ topic, Xe airblade của mình (AB 2010 việt nam thay bộ vỏ Thái) chạy đc 2 năm 8 tháng rồi mà chưa sửa chữa thay thế gì hết, bạn cho mình xin cái giá khám xe tổng quát để có gì hư thì sửa chữa hoặc thay mới vì nó cũng có dấu hiệu xuống sức rồi Trung tâm sửa chữa bảo trì xe tay ga -- Uy tín, Chất Lượng, Giá tốt!  █ ANH TUẤN █.
    Thanks,

13. rieucua Thành Viên Cấp 1

Tuổi tham gia:
    3
    Chào bác!
    Hôm rồi em có để con xe sh2010 ý chỗ tiệm quen dọn sơn căn chỉnh lại, lấy về có vẻ hào nhoáng nhưng xe chạy nóng máy quá hơn trc khi mang tới tiệm đó rất nhiều, xin hỏi cac bac trên thớt này ai biết chỉ dùm xem xe em có bị luộc và nếu bị thì bị luộc cái gì để em làm việc lại với tay chủ tiệm này, xe em đã bắt nó chỉnh gì đó lại rùi mà vẫn nóng lắm. Cụ thể Em chạy chừng 10km đường hương lộ 2, 3 thang 2, vòng lại về bình tân (10g sáng) mà chỗ cầm 2 tay nóng rát, người ngồi sau thì thôi rồi hai chân phải luôn nhấp nhổm cho đỡ nóng, mở cốp xe ra mới thấy sức nóng, bữa lấy xe về có một cái lá cây xanh rơi vào giờ chiếc lá đó gần như cháy rụi, hic….. Em chạy xe quen rồi nên khác thường là biết mà kỹ thuật xe thì ko có thời gian tìm hiểu, tin người thiệt tình….bó tay, nhờ các bac chỉ dùm, em biết và tiệm bác ở tên lửa, xong vụ này sẽ ghé, cảm ơn trước ạ!

14. bopda Thành Viên Cấp 5

Tuổi tham gia:
    4
    Up phu ban, nho ghe ung ho minh nha Trung tâm sửa chữa bảo trì xe tay ga -- Uy tín, Chất Lượng, Giá tốt!  █ ANH TUẤN █Trung tâm sửa chữa bảo trì xe tay ga -- Uy tín, Chất Lượng, Giá tốt!  █ ANH TUẤN █ - 1Trung tâm sửa chữa bảo trì xe tay ga -- Uy tín, Chất Lượng, Giá tốt!  █ ANH TUẤN █ - 2Trung tâm sửa chữa bảo trì xe tay ga -- Uy tín, Chất Lượng, Giá tốt!  █ ANH TUẤN █ - 3Trung tâm sửa chữa bảo trì xe tay ga -- Uy tín, Chất Lượng, Giá tốt!  █ ANH TUẤN █ - 4

15. Bao da LG_Sky Thành Viên Cấp 6

Tuổi tham gia:
    2
    chúc sức khỏe toàn thể anh chị em 5 giây Trung tâm sửa chữa bảo trì xe tay ga -- Uy tín, Chất Lượng, Giá tốt!  █ ANH TUẤN █

16. namviet01 Thành Viên Mới

Tuổi tham gia:
    2
    up phụ bác, rảnh ghé ủng hộ hàng em tí nhé.

17. luctieuga Thành Viên Cấp 1

Tuổi tham gia:
    7
  18. chi_thuc Thành Viên Cấp 2

Tuổi tham gia:
    3
    Up len top Trung tâm sửa chữa bảo trì xe tay ga -- Uy tín, Chất Lượng, Giá tốt!  █ ANH TUẤN █
    Chúc bro làm ăn phát đạt nha ..

Tiện đây bên mình cũng có phân phối thiết bị định vị chống trộm J610 và D51 cho đại lý với giá sỉ đó. Nếu bro có nhu cầu tham khảo thì ủng hộ mình với nha.

19. cao-cung113 Thành Viên Cấp 1

Tuổi tham gia:
    4
    sang lại tiệm dán keo xe cho anh chị em nào có nhu cầu mở tiệm dán keo...139 NGUYỄN VĂN ĐẬU, P5, BÌNH THẠNH, TPHCM
    Mình đã làm ở đây 4 năm, lượng khách quen đông, với lại tiệm mình làm ngay trên đoạn đường này rất đông người đi lại, muốn tìm mặt bằng ở đoạn đường này thì rất khó. Nếu anh em nào đang làm thợ hoặc tiệm nào muốn mở rộng thêm thì đoạn đường này là rất hợp lí để mở tiệm dán keo. tiệm mình sang toàn bộ đồ đạc gồm máy cắt decal, máy tính, tem, máy sấy....
    Mặt bằng ở đây hoàn toàn tự do, ở lại được, không phụ thuộc vào giờ giấc của chủ nhà vì chủ nhà đi lối đi riêng
    Giá mong muốn là 25tr.( thương lượng).Nếu anh em đang làm trong nghề thì cũng hiểu với 25tr mà muốn mở tiệm có đầy đủ đồ như mình thì cũng khó
    với lại tiền cọc mặt bằng là 4tr rồi. còn rất nhiều lợi thế khác, nếu anh em nào có nhu cầu thì alo rối trao đổi cụ thể hơn nữa.
    LH: 01694730740. Minh

20. Xemay123

Xe Máy

Thành Viên Kim Cương Thành Viên Vip

Tuổi tham gia:
    6
    Thay bố ba càn tùy bạn, không phải lúc nào cũng phải thay luôn chuông. Kiểm tra xe rồi mới kết luận chính xác xe bạn nên thay và làm gì chính xác.
    Thân chào.