Tìm kiếm bài viết theo id

Trường dạy tổ chức sự kiện nào tốt?

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi Fergie2011, 11/8/11.

ID Topic : 3671462
Ngày đăng:
11/8/11 lúc 13:38
  1. Fergie2011 Thành Viên Mới

Tuổi tham gia:
    12
    Hi các bác,

Tình hình là em bị rớt đại học rồi nên định tìm trường chuyên dạy về PR, tổ chức sự kiện để học. Do có nhiều năm làm công tác bên đoàn đội làm sự kiện cho thầy cô, bạn bè nên cũng yêu mến cái nghề này mà chưa được học hành tử tế.

Em thì đang nghiên cứu được vài trường như Vietnammarcom, IAM, Arti, mấy khóa ngắn hạn buổi tối của ĐH kinh tế... mà chưa biết sao, lý thuyết thì em đọc sách thấy nội dung cũng na ná nhau, quan trọng là các kinh nghiệm làm show và cách xin tài trợ hay nhà cung cấp giá rẻ thì em tự mò mãi mà ko ra.

Có bác nào biết trường tốt chỉ em út với. Em xin đa tạ!!!

2. lio_lio Thành Viên Cấp 6

THôi ! bác hay LĂng xê ca sĩ đi =))

3. february Thành Viên Cấp 1

Phải quen biết với có kinh nghiệm mới lăng hay xê được mấy em chứ bro, đi theo phụ việc cho mấy bác đạo diễn chương trình, tranh thủ học lóm được nhiều cái hay Trường dạy tổ chức sự kiện nào tốt?.

Nếu chưa tìm được sư phụ thì phải vô trường nào có mấy bác giám đốc event hay giám đốc sản xuất chương trình dạy rùi tranh thủ làm đệ tử lun. Mình mới đăng ký cái hội thảo chuyên về sự kiện này, thấy diễn giả là bác Hải bên Đông Tây Promotion cũng good lắm đó: http://www.bmg.edu.vn/vn/tin-tuc/ti...chuc-su-kien---lam-sao-de-khong-be-show/349/1

Chúc bro may mắn Trường dạy tổ chức sự kiện nào tốt? - 1

4. Fergie2011 Thành Viên Mới

Lăng xê ca sỹ thì em vừa không quen biết ai vừa không có kinh nghiệm nên không dám. Cho em hỏi bác February với bác 16110302 đã học ở trường BMG chưa ạ? Ở đó chương trình học thế nào vậy hả các bác?

5. february Thành Viên Cấp 1

Mình thì chưa học nhưng có tham dự mấy buổi giao lưu trong lớp Marketing với Lớp kinh doanh bên đó nghe good lắm! Đang để dành tiền tháng sau đi học!

6. holly123 Thành Viên Cấp 1

BMG dạy tốt đó guy. Bạn mình học ở đó nè. Nó kể học ở đó không học nhiều lý thuyết, các giảng viên cho nhiều case study, còn được tham dự buổi hội thảo free nữa. Bạn thử vô www.bmg.edu.vn xem thử nhé.

7. tsukiyo_hoshimi Thành Viên Bạch Kim

BMG good
    thích tài liệu thì đem ổ cứng qua mình share, có 1g3 thôi

8. MoZart Thành Viên Cấp 6

thực tế nhất là

làm PB ~~> Sup ~~> Leader

9. Fergie2011 Thành Viên Mới

Mấy bác cho ý kiến khá nhiều về BMG. Coi bộ trường đó có chất lượng nhĩ. Em đang phân vân giữa BMG và VietnamMarcom Có bác nào học mấy trường khác thì cho em ý kiến lun nhé. Thanks cả nhà

10. Fergie2011 Thành Viên Mới

Các bác 5s ơi, có ai giúp em nhỏ này với!!!!!

11. holly123 Thành Viên Cấp 1

Sao rồi? Bác đã chọn được trường nào ưng ý chưa?