Tìm kiếm bài viết theo id

Tủ Lạnh - Tủ lạnh inverter hàng Nhật siêu tiết kiệm điện , cần tiền bán gấp giá cực rẻ đây !

Thảo luận trong 'Điện Tử - Điện Lạnh - Âm Thanh' bắt đầu bởi thanhluan117, 29/9/14.

ID Topic : 7532038
Ngày đăng:
29/9/14 lúc 10:53
  1. thanhluan117 Thành Viên Cấp 5

Tuổi tham gia:
    16
    Tình hình do vừa mua 1 em giống y chang nhưng sử dụng gaz 600 an toàn và tiết kiệm điện hơn .

Thông số của em nó là tủ National Inverter 330l có chức năng khử mùi , không sợ tủ lạnh bị hôi
    Gồm 3 ngăn tủ , 1 ngăn mát , 1 ngăn rau ( có chức năng giữ cho rau tươi ) , 1 ngăn đá ( rộng bao la , bỏ vừa 1 bao đá lớn )
    Ngoài ra tủ còn có 1 khay đựng nước , các bạn bỏ ngước vào khay đó , tủ sẽ tự rút nước từ khay đó , tạo đá , rồi làm rơi xuống khay đựng đá , rồi lại rút nước tiếp tục quá trình trên và 100% là hoàn toàn tự động !!!
    Sử dụng điện cực kỳ tiết kiệm chỉ 1,1 kg điện / ngày !
    Em gởi các bác vài tấm hình !
    Tủ lạnh inverter hàng Nhật siêu tiết kiệm điện , cần tiền bán gấp giá cực rẻ đây !
    Tủ lạnh inverter hàng Nhật siêu tiết kiệm điện , cần tiền bán gấp giá cực rẻ đây ! - 1

khay đá :
    Tủ lạnh inverter hàng Nhật siêu tiết kiệm điện , cần tiền bán gấp giá cực rẻ đây ! - 2

Khay mát đựng rau , em nhà có 2 vc nên ít trữ rau nên để đựng nước :
    Tủ lạnh inverter hàng Nhật siêu tiết kiệm điện , cần tiền bán gấp giá cực rẻ đây ! - 3

và cuối cùng giá mong muốn ra đi là : 5.800.000 đ
    add để xem tủ trực tiếp : 385/64 quang trung gò vấp !
    phone : 0989 70 39 70 Luân

2. ScarletO'Hara Thành Viên Mới

3tr nha bro. Nhìn thấy cũ quá

3. thanhluan117 Thành Viên Cấp 5

dạ a thông cảm 3tr chắc k đc , tại vì tủ inverter chứ k phải tủ mono nha a !!
    thanks !

4. moto moto Thành Viên Cấp 4

Inbox giá fix hết cỡ cho mình nha bạn

5. thanhluan117 Thành Viên Cấp 5

đã có giá kín vào chổ kín nhé bác !

6. Maylanhhoangia Thành Viên Cấp 3

có lý ah nha, khách hàng bên mình hay hỏi máy loại này, cho mình cái giá mêm mềm để kiếm thêm một tí nha các bác.mình làm bên máy lạnh

7. Xem thêm bình luận
  8. thanhluan117 Thành Viên Cấp 5

dạ 110v , thay vì gắm 1 cục biến áp trên đầu tủ thì bác gắm 1 cục biến điện trên đầu tủ ... cũng như nhau !!
    có j alo mình , còn 2 con giá hợp lý hihi

9. thanhluan117 Thành Viên Cấp 5

tủ lạnh đang sử dụng tốt lắm ... siêu tiết kiệm điện luôn nè !

10. thanhluan117 Thành Viên Cấp 5

lên lên , bà con alo sẽ có giá tốt nhé !

11. vhplong Thành Viên Mới

fix het co cho minh nha.dang tinh mua 1 cai .0903114631.minh ten Long