Tìm kiếm bài viết theo id

tư vấn dùm mình cách chia tay bạn gái zoi.

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi genesisvn, 28/1/10.

ID Topic : 1569020
Ngày đăng:
28/1/10 lúc 10:13
  1. jeykay Thành Viên Cấp 6

Nhắn tin nói "em ơi anh thiếu nợ người ta 5tr giờ nó đòi , nhưng anh ko có tiền trả ...em có tiền cho anh mượn để trả nợ đi " rồi sau đó chuyện gì đến nó sẽ đến kakaka

2. Unafraid Thành Viên Cấp 6

chưa có kinh nghiệm xử lý thôi, từ từ sẽ quen, bỏ vài em rồi thì thậm chí sau này bỏ xong lâu lâu buồn vẫn call cho em nó đi cafe, đi chơi lòng vòng, đi ..., sau bữa đó lại bỏ tiếp cũng còn được

với mấy đứa này mà sống thật quá thì ...

3. sincoc123 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Đấm dô mặt em~ bao lẹ luôn

4. nga84 Thành Viên Bạch Kim

chỉ cần bạn ko mua đồ cho nữa tự động bạn ấy cũg sẽ ctay thôi tư vấn dùm mình cách chia tay bạn gái zoi.

5. tsukiyo_hoshimi Thành Viên Bạch Kim

ko dám nói thì cứ áp dụng chiêu: im lặng là dzàng, từ từ biến mất tư vấn dùm mình cách chia tay bạn gái zoi.

6. Janny852 Thành Viên Kim Cương

cho em nó 1 câu thôi "chia tay sớm bớt đau khổ" ^^

7. Săn Bắt Gà Thành Viên Chưa Kích Hoạt

ấy ấy gì mà chia tay sớm thía,con gà này rõ ràng là lợi dụng bác mà,em nó đòi thì cứ cho vài triệu sinh linh bé nhỏ rồi bỏ cũng chưa muộn mà

8. cdmaimai Thành Viên Chưa Kích Hoạt

tìm cách "quất ngựa truy phong" đây mà. Chấm mút được gì chưa? kaka

9. lukeme Thành Viên Kim Cương

hehe bác đã thu hoạch được em gì nó chưa ???? teen đó nha ngon lắm à ^^

10. [C] & [V] Shop Thành Viên Chưa Kích Hoạt

trước khi quen con gái ! Thì mình chỉ khoe là nhà mình nghèo ! Đi xe cùi ! Ko có nhìu tiền ! Sau này nhắm tới được thì tiếp ! Còn ko thì thôi ! Cho em nó khỏi thất vọng ! hehe tư vấn dùm mình cách chia tay bạn gái zoi.

11. thanhhiep1989 Thành Viên Cấp 4

dỡ quá gặp tui tui đưa vô hotel đập 1 cái rồi sù vậy là oke

12. Continental_man Thành Viên Cấp 2

share số dtdd wa đây đi ,tui làm quen là tự động nó bỏ bro .Sẵn tui dạy nó 1 bài học giúp bro

13. dylanx Thành Viên Cấp 4

Bro là sv, k cung cấp đủ cho em nó thì pm số dt em nó wa đây. Mình dzớt giùm cho>tư vấn dùm mình cách chia tay bạn gái zoi.

14. 3D-CPU Thành Viên Cấp 5

gái như vậy nên 9x hay vô nhà nghỉ là đúng rồi
    .....nhớ dạy con có lòng tự trọng

15. Xeon Core2Quad Thành Viên Cấp 3

Hồi đó giờ mấy em hỏi tui làm gì, tui nói chạy honda ôm ko à tư vấn dùm mình cách chia tay bạn gái zoi.)

16. lyly^^ Thành Viên Bạch Kim

chia tay là ngề của con trai mà tư vấn dùm mình cách chia tay bạn gái zoi., sao lại đi hỏi pro tư vấn dùm mình cách chia tay bạn gái zoi. - 1

17. bluesky2428 Thành Viên Cấp 4

oi mấy em teen bây giờ, quen còn chả dam nghi đến noi chi là kua làm bồ

18. Pepsi30 Thành Viên Cấp 4

Cái này là hạ lưu lắm đó bác, đâu phải vì cái này mà người ta đến với nhau

19. vvnvvd Thành Viên Cấp 4

đầu tư nhiều thế mà chưa gì bỏ rồi... mời em đi tâm sự xong rồi tính tiếp...

20. genesisvn Thành Viên Cấp 2

cám ơn các bác. Giờ em không yêu nữa mà kinh nghiệm yêu đương ít quá nên chẳn biết làm sao tính em nhát gái nữa bị con gái chửi cũng không dám nói lại 1 câu đúng hơn em là thằng đần. cho số điện thoại cho các bác cưa dùm em để em có cơ chia tay đừng hại đời em ấy em ấy cũng không xấu xa đâu tất cả do em thôi nuông chìu quá tại em trâu già đòi gặm cỏ non. Nhưng xin đưng có nói là em cho số nhe trời tội nghiệp em lắm để em được sống bình yên.xxxxxxx nhấn mạnh 1 lần nữa không được nói em cho số nhe ai cho nói em cho em nguyền rủa suốt đời luôn. gởi trả lời như vậy em cũng run lắm lỡ các bạn nữ bênh nhau nói em cho số chắc em chết mất.