Tìm kiếm bài viết theo id

Tư vấn khởi kiện Pops Music

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi HoangTuNhacNgheo, 12/3/18.

ID Topic : 9087919
Ngày đăng:
12/3/18 lúc 19:11
  1. HoangTuNhacNgheo Thành Viên Cấp 4

Tuổi tham gia:
    6
    Em ký hợp đồng với kênh Pops 3 năm, đến nay thời hạn còn 2 năm. Các bác biết rằng kinh doanh youtube là độc quyền, nghĩa là đã có ở kênh này thì ko được có ở kênh kia. Trong hợp đồng Pops hứa hẹn nhiều thứ, trong khi thực chất chỉ đăng lên và để đó, chứ chẳng làm gì để đẩy bài. Khi có mong muốn được giới thiệu lên trang fb của Pops, Pops cũng ko chịu, viện lý do rằng chưa có tên tuổi, ko có video ko đăng,... Trong khi đó lại thường xuyên đăng những nội dung ko liên quan gì đến Pops or những ca sĩ POPs ko ký hd... Rồi khi tới kỳ thanh toán thì cố tình làm lâu lắc, cho chờ dài cổ, nhắn tin và gửi mail ko trả lời, khi mắng vốn lên cty thì giả vờ bảo bỏ sót thư, kiểu như "cho mày đợi chơi". Khi gửi bài mới, hình ko pts thì chê xấu, hình pts thì bảo ko tự nhiên,... Cái hình đăng lên mạng có khoảng 1 cm, mà lại phóng to ra coi bắt bẻ đủ thứ,... Nói chung ỷ thế kênh nhạc lớn nên chảnh, cố tình làm khó.
    Khi muốn thanh lý thì nhất định ko chịu, hăm he chưa đến hạn, sẽ đền hd,.. trong khi 2 bên ko còn tiếng nói chung. KO có thiện chí hợp tác cũng chẳng chịu thanh lý.Tư vấn khởi kiện Pops Music
    Vậy em hỏi các bác:
    Muốn khởi kiện đòi chấm dứt hd thì kiện ở đâu, chi phí bao nhiêu và từ lúc nộp đơn đến bao lâu tòa mới xử?

https://m.mp3.zing.vn/album/Cho-Mai-Noi-Day-Thien-An/ZWZCOC89.html

Chỉnh sửa cuối: 24/4/18
  2. 7800II Thành Viên Kim Cương

em tò mò cũng search nghe bác hát và nói thật bác hát thì đúng nhạc, nhưng nếu chỉ vậy thì còn kém xa mấy lão già dê trong box này, có điều mấy lão ấy ca thì phải có em út kế bên để ôm, quen rồi

3. MoZart Thành Viên Cấp 6

- Xóa vì nội dung có thể gây tự tử -

Chỉnh sửa cuối: 13/3/18
    7800II and vuhoanggiang like this.
  4. vuhoanggiang Thành Viên Vàng

bác nói đúng nè...chưa là gì cả thì hãy trau dồi kiến thức và khả năng của mình trước...ca sỹ hiện tại có tiếng tăm chỉ qua 1 bài hát duy nhất thôi...tập trung học tập vào lĩnh vực bạn muốn theo đuổi...1 2 năm chẳng xá gì nếu bạn thực sự cố gắng ...lúc đó người ta tự tìm đến bạn...chúc bạn thành công Tư vấn khởi kiện Pops Music

7800II thích bài này.
  5. vuhoanggiang Thành Viên Vàng

đầu năm buôn bán ế ẩm nên rảnh vô bàn tán với các bác...bên mấy quận đó xa quá e không tham gia Tư vấn khởi kiện Pops Music - 1

nguoianhyeu thích bài này.
  6. MoZart Thành Viên Cấp 6

- Xóa vì nội dung có thể gây tự tử -

Chỉnh sửa cuối: 13/3/18
    7800II thích bài này.
  7. MoZart Thành Viên Cấp 6

bác làm GGads hả bác ^^, có xuất VAT ko ?

8. nguoianhyeu Thành Viên Vàng

Pác cò đất bên quận mấy vậy ?

9. vuhoanggiang Thành Viên Vàng

e bán chủ yếu khu Tên Lửa, Bình Chánh với Thị Trấn Đức Hòa thôi bác...những quận khác thì khi nào khách hàng có nhu cầu mua hay ký gửi thì e mới tham gia Tư vấn khởi kiện Pops Music

nguoianhyeu thích bài này.
  10. choixongjong Thành Viên Vàng

Khu tên lửa có bảo kê cho ngưới mua hông. Mắc công tốn thêm tiền thuốc...trợ tim Tư vấn khởi kiện Pops Music - 1

vuhoanggiang thích bài này.
  11. nguoianhyeu Thành Viên Vàng

sao cái gì ông cũng biết hết vậy ông Giang.

12. nguoianhyeu Thành Viên Vàng

đù,giao bánh pizza nưã.khakhakha.Giao bánh pizza tốn sức lắm nha.

13. MoZart Thành Viên Cấp 6

Em ko phải là loại người mật ngọt bác ạ. Em là loại người thuốc đắng, mà phải đắng thì mới chiêm nghiệm đầy đủ cuộc đời này đc ^^. Do em cũng có xíu mối quan hệ liên quan đến chuyện hát hò, kèn sáo, đàn đóm đồ nên cũng nhìn nhận đc chút đỉnh.

Có khi bác chủ thớt nghe lời em xong mai mốt múa dc mấy hits cho Sơn Tường ATM thì giàu sụ, lúc đó bác thớt hãy nhớ đến em =)) mua cho em cái card dc rồi =))

14. Mr.Karamello Thành Viên Cấp 6

Sao chú ko nói thẳng ra muốn nổi phải cho mấy thằng bầu show bede thông đít. Tài năng ko, ngoại hình ko phải tích cực banh đít ra. Ko có gì nổi bật còn cố giữ trinh tiết lỗ đít thì đời mạt trong giới sô chậu.

15. chimoitabuon Thành Viên Kim Cương Thành viên BQT Moderator

Bác định thế chỗ châu viẹt cường hả

16. MoZart Thành Viên Cấp 6

Đầu tiên là ra nhà sách mua cuốn "Nhạc lý cơ bản", nuốt trôi dc cuốn đó rồi tìm 1 nhạc cụ phụ hợp, tốt nhất là guitar hoặc keyboard để học đệm hát. Sau khi mọi thứ ok 1 chút thì lên nhạc viện hoặc nghệ thuật quân đội tìm khóa Lý - Sáng - Chỉ (lý luân - sáng tác - chỉ huy)

..... 1 quá trình cần cù chừng 20 năm + thêm chút may mắn + nói chiện có duyên thì bác sẽ thành Đức Trí

Đó là em nói bài bản thôi, còn nếu bựa bựa thì quá trình đó rút xuống 5 năm để viết thơ con cóc và nhạc thị trường cũng dc bác ạ.

Lạc Hoa Lưu Thủy and 7800II like this.
  17. choixongjong Thành Viên Vàng

Sai nhé.
    Với thím này thì đầu tiên phải tìm được đứa nào chịu cầm micro cho rùi mới tính tiếp Tư vấn khởi kiện Pops Music

18. MoZart Thành Viên Cấp 6

... Siro là ai bác ~.~

ko ai cầm thì tự mình cầm Tư vấn khởi kiện Pops Music - 1)))))))

19. choixongjong Thành Viên Vàng

Ờm xì rô thì biết Tư vấn khởi kiện Pops Music

20. 7800II Thành Viên Kim Cương

nhớ đợt lão thổi amoniac à quên hamonica gì đó cũng hay phết đấy.
    còn cái thằng siro là thằng nào mà em coi trên mấy trang chế ảnh hài bựa hay nói tới, mà nó làm cái gì, diễn hài hay cải lương

Lạc Hoa Lưu Thủy thích bài này.