Tìm kiếm bài viết theo id

*** Điều Kiện Tham Gia Đấu Giá:
+ Điều kiện mở topic đấu giá : Có thời gian tham gia 5giay >= 06 tháng và số bài viết 500 .
+ Điều kiện tham gia đấu giá : có số bài viết >= 500

TÚI ĐEO CHÉO DA PU HÀN QUỐC

Thảo luận trong 'Đấu giá từ thiện' bắt đầu bởi Glodyn, 21/11/23.

ID Topic : 9920115
Ngày đăng:
21/11/23 lúc 09:05
  1. Glodyn Thành Viên Mới

Tuổi tham gia:
    0
    Mang đến sự thanh lịch và phong cách tinh tế, túi đeo chéo da PU Hàn Quốc là một lựa chọn hoàn hảo cho những người muốn thể hiện cái tôi riêng của mình. Với chất liệu da PU cao cấp, túi đeo chéo này không chỉ mang đến vẻ ngoại hình sang trọng mà còn có khả năng chống thấm nước, giúp bảo vệ đồ dùng bên trong khỏi những trận mưa bất chợt.

Thiết kế thông minh và hiện đại của túi đeo chéo da PU Hàn Quốc giúp bạn có thể sắp xếp và tổ chức tối đa những vật dụng cá nhân của mình. Với nhiều ngăn và túi nhỏ bên trong, bạn có thể dễ dàng tìm thấy và lấy ra những vật phẩm như điện thoại di động, ví tiền, chìa khóa và nhiều hơn nữa mà không cần mất nhiều thời gian.

Không chỉ đáng tin cậy về chất lượng, túi đeo chéo da PU Hàn Quốc còn là một phụ kiện thời trang không thể thiếu. Với màu sắc và kiểu dáng đa dạng, bạn có thể dễ dàng lựa chọn túi phù hợp với phong cách và cá nhân của mình. Với sự kết hợp giữa da PU chất lượng cao và các chi tiết tinh tế, túi đeo chéo này chắc chắn sẽ là điểm nhấn hoàn hảo cho bất kỳ trang phục nào.

Dù bạn đang đi làm, đi chơi hay du lịch, túi đeo chéo da PU Hàn Quốc sẽ trở thành người bạn đồng hành hoàn hảo. Được làm từ chất liệu da PU bền bỉ, túi đeo chéo này có khả năng chống trầy xước và tuổi thọ cao. Với dây đeo điều chỉnh linh hoạt, bạn có thể dễ dàng điều chỉnh chiều dài phù hợp với sở thích và nhu cầu của mình.

Với túi đeo chéo da PU Hàn Quốc, bạn sẽ không chỉ có một sản phẩm chất lượng cao mà còn mang đến cho mình sự tự tin và phong cách độc đáo. Hãy thể hiện cái tôi của bạn với một chiếc túi đeo chéo đẳng cấp này.

2. Glodyn Thành Viên Mới