Tìm kiếm bài viết theo id

Truyện hay Ước mong bình dị của cô gái sinh năm 1993 và áp lực "chống lầy" ...

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi annhien168, 10/6/20.

ID Topic : 9493757
Ngày đăng:
10/6/20 lúc 16:26
  1. annhien168 Thành Viên Mới

Tuổi tham gia:
    3
    Ước mong bình dị của cô gái sinh năm 1993 và áp lực "chống lầy" ...

Tản mạn về mong ước của một cô gái sinh năm 1993 quý dậu giữa tâm bão lấy chồng.
    Ở đây có ai trong trường hợp của mình không. 28 tuổi đầu mà chưa nổi một mảnh tình vắt vai. Phụ huynh kêu gào là khó tính, bạn bè than thở là kén quá, nên không vừa mắt một ai. Bản thân mình cảm thấy chẳng ai phù hợp để tìm hiểu nghiêm túc và tính chuyện xa xôi. Bởi vậy gần 30 xuân xanh mà 2 vai cân bằng, không bị lệch tí nào ^^.
    Áp lực từ phụ huynh nên mình đã thử tìm cách kích tình duyên cho 2 cụ đỡ mong ngóng. Mình đã thử hồ ly màu vàng nhưng sao vẫn không ăn thua. Chắc có lẽ vì mình chưa dùng đúng cách. Từ ngày mua về rồi cũng chỉ niệm trì chú nhưng không làm lễ khai quang. Bởi vậy mà dù dùng vật phẩm kích tình duyên nhưng đường tình cảm vẫn chẳng đi đến đâu. Phụ huynh lại tiếp tục một bài ca dài dằng dặc ... Ước mong bình dị của cô gái sinh năm 1993 và áp lực chống lầy ... Và hàng ngày vẫn lân la hội tử vi hỏi hạn hỷ, hạn có người yêu. Độc thân lâu quá cũng khổ hihi.

Ước mong bình dị của cô gái sinh năm 1993 và áp lực chống lầy ... - 1

Sau đó thì, không đầu hàng số phận, mình tìm sang vật phong thủy khác nhỏ gọn mà có thể mang theo bên người. Vừa hay là trong số người mình quen được trên hội tử vi có nghiên cứu phong thủy, rồi mách mình thử dùng số điện thoại hợp tuổi 1993 kích tình duyên xem sao. Ok, quyết định thử thêm lần nữa. Mình lùng sục mọi ngóc ngách hẻm hóc trên mạng, đọc không biết bao nhiêu tài liệu trang web về số điện thoại hợp tuổi kích tình duyên. Đọc đi đọc lại thì thấy phân tích lập luận của bên simphongthuy.vn khá tường minh và rõ ràng. Vậy là mình book luôn không do dự. Kết quả thì... chả hiểu ma xui quỷ khiến thế nào mà có số lạ gọi nhầm rồi từ đó cưa cẩm mình luôn Ước mong bình dị của cô gái sinh năm 1993 và áp lực chống lầy ... - 2
    Mình đặt sim ở đây, bạn nào quan tâm có thể xem và tham khảo biết đâu cải thiện được tình hình tình duyên hiện tại của mình nhé.
    Đến bây giờ thì anh đấy lên chức làm người yêu của mình luôn rồi hihi.

Nghĩ lại chặng đường có được người yêu rồi sắp tới là chồng thật gian nan khổ ải. Nhưng được cái là có rồi thì mình mừng, bố mẹ cũng mừng vì sắp giải thoát được quả bom nổ chậm ^^. Các bạn thì sao, đã ai từng lo đến mất ăn mất ngủ vì vẫn chưa có người đưa về bố mẹ duyệt chưa. Bạn nào có cách kích tình duyên khác mà hiệu quả thì chia sẻ để mọi người nắm được nhé.

Ngoài ra, mình cũng thấy thông tin hữu ích trên pinterest, bạn nào quan tâm có thể xem tại đây: https://www.pinterest.com/pin/663929170057075363
    Good afternoon mọi người <3

2. choixongjong Thành Viên Vàng

3. HieuJavascript Thành Viên Cấp 2

Ước mong bình dị của cô gái sinh năm 1993 và áp lực chống lầy ...

7800II thích bài này.
  4. choixongjong Thành Viên Vàng

Ước mong bình dị của cô gái sinh năm 1993 và áp lực chống lầy ... - 1

5. ruaden4 Thành Viên Bạch Kim

6. Cá Mập chiên xù Thành Viên Kim Cương

7. 7800II Thành Viên Kim Cương

em là em chấm em áo hồng rồi đấy

8. choixongjong Thành Viên Vàng

Ờ, em màu hường ngó lơ và cái tay trái????

HiepSiSiTinh and 7800II like this.
  9. hero6x6 Thành Viên Vàng

khúc cuối bẻ lái gắt thiệt

10. Cá Mập chiên xù Thành Viên Kim Cương

Việc làm cấp thiết của bạn bi giờ là tìm 1 trụ nào thật vững rồi níu chặt lấy.
    Mấy lão trên rất nguy hiểm,ko khéo bạn sẽ bị lôi ngay vào vòng xoáy tội lỗi vs vợ.
    Trước đây mình lỡ cmt 1-2 câu vs mấy lão ấy,giờ đầu óc đen thùi lùi như mực tàu pha dầu hắc trong đêm 30 mà nhà bị cúp điện!
    Như lão @ruaden4 trước là nick Rùa vàng chỉ giao tiếp onl trong box này thôi,mà giờ biến thành rùa đen cmnr!

HiepSiSiTinh, loc9000 and ruaden4 like this.
  11. choixongjong Thành Viên Vàng

12. HiepSiSiTinh Thành Viên Kim Cương

Là sao các Bác ?

Cá Mập chiên xù and ruaden4 like this.
  13. Cá Mập chiên xù Thành Viên Kim Cương

Là theo suy đoán của tớ,sau khi bóc lá ra thì bưởi có khả năng biến thành mướp nếu em này rơi vào tay lão @7800II !

loc9000, 7800II and HiepSiSiTinh like this.
  14. HiepSiSiTinh Thành Viên Kim Cương

Là như vầy hả Bác
    Ước mong bình dị của cô gái sinh năm 1993 và áp lực chống lầy ...Ước mong bình dị của cô gái sinh năm 1993 và áp lực chống lầy ... - 1Ước mong bình dị của cô gái sinh năm 1993 và áp lực chống lầy ... - 2Ước mong bình dị của cô gái sinh năm 1993 và áp lực chống lầy ... - 3Ước mong bình dị của cô gái sinh năm 1993 và áp lực chống lầy ... - 4Ước mong bình dị của cô gái sinh năm 1993 và áp lực chống lầy ... - 5

15. 7800II Thành Viên Kim Cương

Chắc là vậy, em thì hơi bạo lực 1 tí, phàm phu tục tử nó thế, chứ ko đc nho njax nhẹ nhàng như bác, bởi thế nên bác mới có đc nhiều em chứ như em thì có vợ là may rồi

16. HiepSiSiTinh Thành Viên Kim Cương

Đi xem nhật thực thôi các Bác

Cá Mập chiên xù thích bài này.
  17. HiepSiSiTinh Thành Viên Kim Cương

1 tiếng sau ...

Chỉnh sửa cuối: 21/6/20
    Cá Mập chiên xù thích bài này.
  18. ruaden4 Thành Viên Bạch Kim

Chúc mừng ngày của Cha - Việt Nam.

19. choixongjong Thành Viên Vàng

Ờ, thím Gùa ăn lễ Dead's day lớn dữ

20. Mr.Karamello Thành Viên Cấp 6

Có info hay FB con này ko thím hiếp si đa ?