Tìm kiếm bài viết theo id

USB 1Gb tự nhiên thành 8Gb

Thảo luận trong 'Linh tinh' bắt đầu bởi maytinhgiare, 1/11/07.

ID Topic : 31323
Ngày đăng:
1/11/07 lúc 22:54
  1. maytinhgiare Thành Viên Bạch Kim

Chính xác là 7.92 Gb.
    Ko biết đem bảo hành cửa hàng có nhận không mấy bro?

2. phongred Thành Viên Cấp 4

ok khi nao anh Tai online thì Buzz e nha, e gởi soft anh format thử nha
    e không biết có fải là virus không? nếu là virus thì anh có edit dc nội dung file Autorun.inf không? nếu edit dc thì vao xem coi no chạy cái file gì, rồi dùng Process Explore trong Hiren Boot kill nó đi thử, sau đó thì search và xóa nó tên USB và HDD nha

3. sungluc Thành Viên Cấp 6

cái usb này có bán lại không bro?Con này lạ quá đem về nghiên cứu thử coi,mình không tin có con virus nào lại có thể chặn toàn quyền truy cập của admin cả

4. nicholas_1083 Thành Viên Kim Cương

khởi động máy lại,cắm sẵn usb nhưng đừng click vào nó nữa mà hãy vào winrar chọn đến ổ usb xoá con đó đi rồi khởi động máy lại.mấy lần ổ D mình dính con virus gì không xoá được làm theo cách này thì hết.bạn thử xem.

5. ruaden4 Thành Viên Bạch Kim

Lúc trước tui bị dính mấy cái file gì kì quái lắm, properties là ra... 8gb trong khi usb chỉ 2Gb. Ko xóa hay format được gì cả => mang đi bảo hành => đổi cái mới luôn. hehe. Nếu biết nó là virus thì tui đã để lại ngâm cứu. Theo tui chắc nó bị lỗi rồi, ko phải virus đâu. Mang đi bảo hành đi bro.

6. doanngocvu Thành Viên Bạch Kim

tui có cái usb 512M hiệu My flash cũng tự nhiên biến thành 7,92G nhưng vẫn format được bình thường và ko có file autorun gì hết chỉ có điều là đọc ghi khá chậm. Vậy là bị sao hả mấy bro?

7. ZzCoMotNgayzZ Thành Viên Cấp 4

format nhiu wa,usb của bạn sẽ die lun ,còn vụ 8gb chẵng qua là ảo thôi ,đem đi sữa đi bạn ! đừng mò bậy,mình chết gần 10 cái usb rồi,kinh nghiệm wa !!!

8. luckyluke115 Thành Viên Cấp 4

cho xin 500 VND tiền hình đi bro

9. 1giaythoinhe Thành Viên Vàng

siêu cấp bị band cũng độc ko kém :snicker:

10. 1giaythoinhe Thành Viên Vàng

mà nói nghe nè, usb mà bị gì thì ko sửa được đâu.thôi chịu khó mua cái mới xài đi.

11. mrnamheo Thành Viên Cấp 1

virus moi ah` nha...co dip xin 1 con ve cho cai úb 128m cu~ cua minh ^^

12. vinatuan Thành Viên Chưa Kích Hoạt

hihihi. cách nhanh nhất và bạn ra dv update lai firmware là xong. vi minh cung đa bị rồi.

13. giaiphong Thành Viên Chưa Kích Hoạt

dễ ẹc, đem đi bảo hành đi usb lổi rồi.
    usb jork 10 cái bị hết 8,9 rồi

14. sizexl Thành Viên Mới

ơ , thế dính virus này thì cái usb còn xài đc ko ? Hay chỉ propertie 8G nhưng ko send j được vô hết ? Tò mò ... USB 1Gb tự nhiên thành 8Gb)