Tìm kiếm bài viết theo id

Vài nét về khám Chí Hòa

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi tran_phuong, 20/4/09.

ID Topic : 869470
Ngày đăng:
20/4/09 lúc 18:20
  1. viclicious Thành Viên Cấp 4

tiền mệnh giá lớn trong đó chắc chỉ để hối lộ Vài nét về khám Chí Hòa

2. chuyen nho Thành Viên Bạch Kim

nhà mình làm trong ngành công an nên cũng có vài người làm giám thị trong khám này,làm trong đây là sướng nhất,tù phải nhà giàu thì mới chạy vào đây nổi,còn ko thì lên bố lá hay xuống thủ đức j đó.mỗi lần chạy thì phải cả trăm triệu mới được xét vào đây.ngoài ra còn phải chăm chỉ thăm hỏi các giám thị khi dịp lễ tết,hix.

3. simgiabeo nhất Vợ, nhì Trời !

bác nhớ kể cho anh em nghe nha! chắc cũng giống giống như bác chuyen nho kể quá! Vài nét về khám Chí Hòa

Vài nét về khám Chí Hòa - 1
    @ tran phuong: thông tin rất hay, cám ơn bác nhiều!Vài nét về khám Chí Hòa - 2

4. muxanh Thành Viên Cấp 4

cái avartar với của bác tran_phương hợp với topic ghêVài nét về khám Chí Hòa

5. simgiabeo nhất Vợ, nhì Trời !

Hôm nay có thời gian đọc kỹ lại, giờ mới biết ông nội thằng bạn chí cốt cũng từng ở trong này!:embarrassed:

6. Sir_Alex Thành Viên Chưa Kích Hoạt

woa' hay, lại thêm 1 thông tin bổ ích

7. nhatlinhnguyen Thành Viên Cấp 2

kinh hãi nhỉ các bác !!! vậy mấy thằng mãn hạn tù khỏi phải cúng kính ăn chay chi mắc công nhỉ

8. BaBy_Cry Thành Viên Cấp 4

i love u anh tran_ phuong...kakaka...đọc bài của anh hay ghê...thiệt là ngưỡng mộ quá đi...

9. Unafraid Thành Viên Cấp 6

có chơi với thằng kia năm nay hơn 40 tuổi đã từng ra vô chỗ này 4 lần trước khi đi mấy trại khác

Nghe nó kể lúc trước mỗi đêm giao thừa nhìn qua song sắt thấy bên Kỳ Hòa đốt pháo hoa mà chảy nước mắt nhớ bên ngoài

vậy mà vẫn chứng nào tật nấy, có khi sắp đi lần 5

10. nicole_rebecca Thành Viên Cấp 4

chu minh hoi truoc lam quan giao o trong do noi , dung la cay kiem do cam xuong de tran yem chon 8 co gai con trinh o do , chu minh noi chi hoa rat la linh thieng , no dc xay thanh hinh tran do gi do , de tu ko vuot nguc dc va nhung linh hon chet trong do mai mai ko bao gio sieu thoat ,phuoc 8 ngon tron ra dc nhung roi cung lai bi bat vao do nua
    con 1 chuyen nua , chu minh ke ko biet co that ko , la chu minh noi o ngoai cong chi hoa moi lan yen tinh hay vang ve thi neu co nguoi ban hang rong di ngang qua rao thi trong 8 khu se nghe het tieng rao do , con neu ma 8 khu deu la hay het len thi o ngoai ko bao gio nghe dc , nghe chu minh noi vay do
    nhac den chi hoa rat la linh thieng , cam on ban da post cho moi nguoi xem

11. =ECSTASY= Thành Viên Chưa Kích Hoạt

ghê quá...đang học ở huflit ngày nào ngồi học nhìn ra cữa sỗ cũng thấy cái Chí Hòa hết....nhìn âm u....

12. tissot Thành Viên Cấp 2

hay wá chủ thớt post tip đê

13. ltdunglong Thành Viên Cấp 6

wá hay luôn!có ai chụp được hình cây kím đâm dưới đất post lên cho mọi người mở rộng tầm mắt.hèn chi ông anh nghe chuyển wa chí hoà mà xợ ko đi nhất wuyết đòi ở wận.

14. meobeou Thành Viên Bạch Kim

ừa đúng zòi đóa!! anh nào có đc tấm hình cây kiếm pót lên cho mọi ng chiêm ngưỡng zới!!

Vài nét về khám Chí HòaVài nét về khám Chí Hòa - 1

15. sacuboy Thành Viên Bạch Kim

Hẻm gõ tiếng Việt .. hẻm đọc được .. hẻm bít lun

16. cutyutmai Thành Viên Chưa Kích Hoạt

cái bài này hay ghê,thank bác tran phuong nhé

17. haibangplastic Thành Viên Cấp 3

giờ mới bik khu này tà quá xá mai mốt ko dám đi đưởng này nữa

18. full_3979 Thành Viên Cấp 3

Topic vừa thực tế, khoa học, lịch sử và huyền bí nữa. Rất hay.
    Bác Phương post bài này là hay nhất bữa giờ đó.

19. law89 Thành Viên Cấp 6

Bác tranphuong tự nhiên post bài này làm em thấy thú vị muốn đi thực tập ở đó(em chuyên ngành hình sự!)!

Hiện nay mộ phước tám ngón ngoài Thủ Đức hàng ngày có nhiều bà con đi xin số đề lắm mà

P/S:sao không gửi cái đơn cho admin xin làm mod box này lun đi bác.Giờ không thấy mamay post bài nữa giờ chỉ còn bác

20. vikky2611 Thành Viên Cấp 6

hay quá , bro post bài nào cũng hay Vài nét về khám Chí Hòa ủng hộ 2 tay