Tìm kiếm bài viết theo id

Vào khoe mức lương các bác ah!

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi tuany06, 12/6/16.

ID Topic : 8471881
Ngày đăng:
12/6/16 lúc 16:19
  1. 7800II Thành Viên Kim Cương

lương mình hệ số 3.33nhân với 1 triệu 1 trăm 50 nghìn đồng chẵn, cơ mà thẻ vợ giữ các bác ạ

2. startworld1980 Thành Viên Cấp 4

Vào khoe mức lương các bác ah!Vào khoe mức lương các bác ah! - 1CÁC BÁC TRÊN 5S PHE VẬY MÀ KO BIẾT NHỤC Á!!! NHÌN EM MÀ HỌC HỎI VÀ PHẤN ĐẤU.LÀ GIÁM ĐỐC CÔNG TY L&C Co.ltd . NGỒI CHỈ TAY NĂM NGÓN VÀ TRONG VÒNG 3 NĂM NAY DƯ ĐC NHIÊU ĐÂY NÈ. ĐỊNH LÀM CHUYẾN DU LỊCH 200 QUẤT DA, NÀ, CHƯA KỂ SỞ HỮU THÊM ĐÔI HÀNG HIỆU NÀY( giá xuất xưởng cũng hơn 10.000, chưa bao gồm phí hải quan, tiêu thụ đặc biệt và lết đường nhá)
    p/s: L&C co.ltd : công ty lau và chùi!!!!!

Chỉnh sửa cuối: 13/6/16
  3. dungcj Super Moderator Thành viên BQT Super Moderator

Hệ số thấp vậy? Ông anh mình thấy đâu trên 5 chấm, vừa về hưu quất 1 lần trên tỷ, nhắm ko thọ thì nên quất 1 lần làm vốn luôn

4. tuany06 Thành Viên Cấp 6

3.33 la thâm niên lâu rồi ah bác, moi ra truong la 2.34

5. 7800II Thành Viên Kim Cương

em làm bên chính quyền nên hệ số thấp và chậm lên lắm bác, ko như bên công an quân đội lên nhanh lắm, như thằng bạn em làm hải quân giờ đã gần 7 chấm rồi

6. choixongjong Thành Viên Vàng

Ai biểu trốn lính Vào khoe mức lương các bác ah!
    Giờ xung phong vẫn chưa muộn Vào khoe mức lương các bác ah! - 1

7. 7800II Thành Viên Kim Cương

Em đăng ký đi đấy chứ, nhưng vợ em nó ko cho đi,nó bảo ở nhà bắn cho hết địch đi rồi đi đâu thì đi

8. dragonface Audio Moderator

Có cái gì kinh doanh thu nhập ngon ko nhỉ, đi làm thấy bèo bọt quá.

9. béo phệ Thành Viên Cấp 5

tự làm tự trả lương

10. 5s_Việt Nam Thành Viên Cấp 4

6tr...chẳng bỏ bèn gì! Nói ra càng thêm ngại

11. dungcj Super Moderator Thành viên BQT Super Moderator

"Khéo ăn thì no, khéo co thì ấm" với số lương ấy, 1 tháng dư mua 1 chỉ vàng như chủ thớt nhé

Hai thằng em mình thu nhập khoảng 500 chai 1 năm, đi làm vẫn bới cơm bỏ vào cà mên nhé.... dành tiền nuôi gái.

Bphone ra nó mua nhẹ nhàng phiên bản dữ, ai chửi thì cứ chửi, nó vẫn dùng và ưng ý tới ngày nay. iP 6s Plus dùng không ai coi, dùng Bp bất thường người ta khoái cầm mượn săm soi hoài.... keke

12. rin5giay Thành Viên Mới

@@ kĩ sư 2 năm lương 4 triệu =))))))))))))))))))) * đi ra *

13. conitech.jsc Thành Viên Vàng

em cùng cảnh ngộ với anh Dũng là cả chục năm chả dc ai phát đồng lương nào. ae mình đi nhậu đỡ bùn đê.

14. chicong115 Thành Viên Cấp 4

tổng đài cũng biết nhắn tin cám ơn anh nhiều hã bác >"<

Thiên Sứ thích bài này.
  15. x_power DOVE CLUB Thành viên BQT Super Moderator

Lương 3,5tr/tháng . Còn phụ thụ từ lãi ngân hàng là 22tr850 nếu tháng nào đủ 31 ngày còn nếu 30 ngày thì chỉ còn 22tr795 . Pùn vẫn đi cày mỗi ngày để kiếm thêm...

16. 5s_Việt Nam Thành Viên Cấp 4

Khéo lắm rồi đó anh!

17. tuany06 Thành Viên Cấp 6

cái này là khách chuyển tiền ah bạn!

18. smithangel Thành Viên Cấp 4

Ý bạn kia là chẳng lẽ ngân hàng là khách?

19. x_power DOVE CLUB Thành viên BQT Super Moderator

Vào khoe mức lương các bác ah!Vào khoe mức lương các bác ah! - 1Vào khoe mức lương các bác ah! - 2

20. Con_Gà_Mập Thành Viên Cấp 4

Show hàng cho giang hồ chém kkk, tháng ráng mua 1 chỉ mà căng quá hjxhjx, bác nào mở tiệm j cho e làm ké buổi tối với!
    Vào khoe mức lương các bác ah!