Tìm kiếm bài viết theo id

HCM - Vi Tính HOÀNG TRẦN_Bắc Hải_Giá Luôn Cập Nhật Giá Good

Thảo luận trong 'Computer-Máy tính bàn' bắt đầu bởi phuong_thinhhoang, 3/3/09.

ID Topic : 761938
Ngày đăng:
3/3/09 lúc 15:59
  1. toanmapGPC2 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Đánh dấu cái nè, gần nhà tui quá. HT cho mình hỏi cái Wiless Tenda W311R la có modul chưa, ha chỉ la AP thôi.

2. go_tot Thành Viên Cấp 3

cho mình hỏi một bộ chơi game giá khoảng 7 triệu, ram khoảng 1GB,.... quan trọng card mành hình. Bạn cho mình cấu hình được không. (chỉ CPU thôi nhé)

3. luutin Thành Viên Cấp 1

còn hàng máy bộ ATOM hong bro ??? cho in cái giá đang cần gấp.

4. toanmapGPC2 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Đã mua hàng ở HT rồi, giá cả rất ok. hàng họ cũng ok, nói chung là rất tốt. Với lại gần nhà mình nữa nên chạy wa mua cho tiện.
    Up cho HT bán được hàng nha.

5. format Thành Viên Cấp 4

định mua nguyên bộ cấu hình như sau:

MAIN:ASUS P5KPL-AM SE :
    CPU:CPU E6300 (2.8) :
    RAM:SAMSUNG 17" 733NW:
    HDD:SEAGATE 250GB SATA
    LCD:KINGMAX DDRAMII 1Gb/800 :
    DVD:DVD LG SATA :

Chưa tính case,mouse,key,sound. bạn cho mình biết giá.
    Tất cả hàng có tem nhà phân phối ko bạn?
    Được mình ghé ủng hộ

6. ldl Thành Viên Chưa Kích Hoạt

mình cũng đang cần 1 máy bàn, cấu hình Core 2 Duo, Ram >2G, HDD >160G, lun LCD, k cần Mouse, key, sound. Nói chung mình cần 1 máy chơi game mạnh, thì giá khoảng nhỉu za, báo giá cho mình cái, gần nhà nàk, dc thì mình qua ủng hộ. Sẳn tiện úp dùm lun ^^

7. phuong_thinhhoang Thành Viên Cấp 4

Ban lay 1 bo may thi gia nhu bao gia do pro, bao gia minh cap nhat thuong xuyen, tham khao giup nhe,cam on da quan tam

8. chuotkhongduoimz Thành Viên Thân Thiện

mình có thể order tại đây ko bro ? cần ráp 1 thùng máy cho người nhà , đc thì sáng mai mình cho người qua lấy hàng

9. tranthehien Thành Viên Cấp 4

uhm..nhât là bà chủ cửa hàng....thái độ thích thì mua không thích thì biến...khách hàng là thượng đế...tuy giá có rẻ...nhưng thái độ đó thì không bao giờ ai ưa....

10. automaticforme Thành Viên Bạch Kim

Đắt khách nha bạn hiền ,đk 1 thẻ micro sd 4gb. lát wa lấy.

11. thienhkmt Thành Viên Cấp 2

cần ráp khoảng 15->20 máy phòng net, giá có bớt nữa ko bạn ?
    Main Asus P5KPL-AM SE
    CPU E7400 (tray)
    Ram 1GB KÍNGTON (chinh hang)
    HDD 80GB Seagate
    Card PCI Giga N95TD3 1GI GF9500 1GB
    LCD 17
    KB + M : GENIUS
    CASE + NGUỒN 500W FAN 12cm
    Nguyên bộ đó là bao nhiu vậy bạn, tất cả là hàng chính hãng hết nha. Báo giá gấp jùm mình, thx nhìu Vi Tính HOÀNG TRẦN_Bắc Hải_Giá Luôn Cập Nhật Giá Good

12. phuong_thinhhoang Thành Viên Cấp 4

GIA TREN THAY DOI LIEN TUC,CO GI PRO LEN LAC VOI CONG TY DE CO GIA FIX NHA,CO GI BAN LIEN LAC VOI MINH NHA computertinphat@yahoo.com

13. Max_13 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Mình mua nguyên con CPU tại Hoàng Trần trong đó có cái ổ dvd gởi ra tuốt nha trang, ổ đầu tiên về 2 tuần thì không nhận ổ đĩa nữa (đã test = máy khác, đem tiệm khác test), gởi xe vào và chạy qua đó bảo hành, hết 1 tuần thì được đổi con khác ( trước mua sata, đổi lại đưa ata...hỏi thì nói hàng sata thêm 2 tuần- nửa tháng- còn con này có sẵn....) về sài được 1 tháng thì đọc đĩa chập chờn, giờ ổng quê tự đem từ Nha Trang vào luôn....

Đôi dòng góp ý kiến cùng Hoàng Trần.

14. tiendungdn Thành Viên Cấp 3

khiếp đang định mua bộ
    đọc song suy nghĩ lại luôn.Vi Tính HOÀNG TRẦN_Bắc Hải_Giá Luôn Cập Nhật Giá Good

15. nh0ckent Thành Viên Mới

cùng nghành cùng nghề giúp đỡ nhau tí nha anh em!buôn may bbans đắt nha!

16. minhtd82 Thành Viên Vàng

HDD 320GB SEAGATE (SATA) :44$ (BH 03N)
    HDD 500GB SEAGATE (SATA) :51.8$ (BH 03N)

2 em nì cache nhiu vậy bro

17. binlanos Thành Viên Cấp 3

minh can 4bo cho phong net.ban cho minh cai gia co lcd(seconhand 17'),chay con e2200 nghe ban.thank

18. andrewshoangvu Thành Viên Chưa Kích Hoạt

mình có sự góp ý với Hoàng Trần vì Hoàng Trần ra bảng báo giá mỗi ngày mà lại mua thì lúc nào cũng nói hết hàng,lúc nãy đi mua cũng nói hết hàng chỉ còn loại giá cao,mua chỗ khác thì vẫn còn, thật buồn.

19. Nokia-online Thành Viên Cấp 4

lên nào, giá cũng good, bữa 30/12 có đi với thằng bạn ráp 15 thùng ở đây ^_^

20. phuong_thinhhoang Thành Viên Cấp 4

thank cac pro nhe, hang hoa tuan nay dao dong nen gia ca co luc k cap nhat kip,mong cac pro thong cam nhe...