Tìm kiếm bài viết theo id

Việt Ivory lừa đảo, mọi người cảnh giác!

Thảo luận trong 'Khi người đàn ông khóc' bắt đầu bởi Han_N, 10/6/16.

ID Topic : 8469285
Ngày đăng:
10/6/16 lúc 11:51
  1. pttn2508 Thu mua ĐT,MTB secondhand Thành viên BQT Super Moderator

Đắng mề thế bro

chelsea93 thích bài này.
  2. haranava Thành Viên Cấp 1

Đời giờ ko tin tưởng đc bố con thằng nào

3. djkool Thành Viên Kim Cương

Thôi bác xác định luôn đi.Vậy mà bác bị vậy cũng ko cảnh báo anh em trước, làm bà Hân bả bị 1 vố.

4. The Family Thành Viên Bạch Kim

Ủa tình hình sao rồi bạn Hân?
    Lúc trc có 1 gđ rất nhiều mặt hàng đá quý, ngà, ngọc gì lến sàn
    Mà m nhớ ko lầm thì VIP nhất là nick Gà Pro tên Đại, quán cafe số 300 gì mà ta
    Còn HCV này là ai nữa?
    Theo m biết đây là 1 hội rất bự, vậy túm lại là gồm những ai mà bạn Hân nghi là trog đường dây lừa đảo?

pttn2508 thích bài này.
  5. KohThai Thành Viên Cấp 3

Cách đay 3 năm, mình có biết HCV khi mình đang kinh doanh quán cafe không hiệu quả nên lên 5giay đấu giá mặt dây đá quý cho tốt phong thủy, mình bid hụt món hàng là đồng điếu cẩm thạch, hôm sau Việt có nhắn tin zalo tư vấn mình mạng Hoả nên đeo cẩm thạch or ruby và giới thiệu cho mình mặt phật Dy Lặc ruby hợp tuổi và may mắn trong kinh doanh ( giá 1t4) . Mình thấy V tư vấn là có thợ và chuyên săn đá, chém gió tùm lum, làm bộ CA, chuyên săn đồ cổ và đá quý. Cũng từ đó mình thích Ruby, mặt ruby của V không biết giả hay thật mà mình thấy màu đẹp nhưng hơi nhỏ nên cất tủ, mới tháng trước qua Q8 (không biết có trong hội không ) lấy tuợng to hơn nhưng màu không đẹp bằng của V. Nay đọc topic này không biết nói sao, chắc mình cũng bị LG.
    Việt Ivory lừa đảo, mọi người cảnh giác!Việt Ivory lừa đảo, mọi người cảnh giác! - 1

6. KohThai Thành Viên Cấp 3

Việt Ivory lừa đảo, mọi người cảnh giác!Tuợng này mới l

7. hoangthao81 Thành Viên Kim Cương

2 bức trên ruby thái thì phải Việt Ivory lừa đảo, mọi người cảnh giác! em thì chơi ruby Nam phi.

Việt Ivory lừa đảo, mọi người cảnh giác! - 1Việt Ivory lừa đảo, mọi người cảnh giác! - 2

Việt Ivory lừa đảo, mọi người cảnh giác! - 3

8. bbhpa9 Thành Viên Bạch Kim

Trùi, chơi bần dữ...ông này thấy lâu lâu có topic ổng hay nói làm công an, rồi có lò làm đá làm vàng gì gì nghe hoành tráng ghê lắm mà kì zạ ta...

9. biliem Thành Viên Cấp 6

Ố ồ
    Ý bạn H nói tui xài 2 nick để cm
    Có sự nhầm lẫn ko hề nhẹ rồi
    Tui nói là tui làm biếng cm rồi mà
    Hôm nay vô coi topic này tới đâu rồi, với sự cảm thông dành cho bạn H
    Đơn giản vậy thôi nhé

10. edtuih Thành Viên Cấp 3

Cái này anh rọi đèn vô thử xem, giá trị hơn nhau ở độ trong vs sạch + đều màu của sớ đá. Cả 2 đều đỏ ở mức tầm trung thôi, chưa đủ gọi là huyết.

11. KohThai Thành Viên Cấp 3

Không rành lắm, thấy đẹp nên mua đeo thôi, hôm nào chuyể qua đeo ngà thử, thấy có mấy bro đeo mạtw ngà khắc di lặc có hồn

12. không quan tâm gì Thành Viên Mới

Cho hỏi là đeo mấy loại này thần linh phù hộ chủ nhân ra đường không bị hành hung,lừa gạt...hay là được phù hộ chủ nhân sáng mắt hơn...Pác nào trả lời giúp cháu với.

taon thích bài này.
  13. KohThai Thành Viên Cấp 3

Mình đeo với mục đích làm trang sức cho đẹp thôi, nghe nói mấy thằng như brro đeo sẽ sáng mắt và bớt ngu hơn đó.

14. không quan tâm gì Thành Viên Mới

thì đó,cháu ngu dại nên mới hỏi. Nếu đeo mà mắt sáng tai tinh chắc chắn sẽ không có topic này để ai đó vào khỏe của hàViệt Ivory lừa đảo, mọi người cảnh giác!Việt Ivory lừa đảo, mọi người cảnh giác! - 1

15. hoangthao81 Thành Viên Kim Cương

Nói như bác thật là ấu trĩ và ít kỷ! Người ta đưa sản phẩm lên để mọi người giao lưu học hỏi lẫn nhau, con người ta cái gì cũng phải học đến chết cũng phải học. Như bác edtuih rất là nhiệt tình hướng dãn anh em. Vì trong thế giới đá muôn vàn hạ cám và muôn màu muôn vẻ may mắn thì gặp được người bán chân thành nhiệt tình còn xui xui thì gặp kẻ gian lừa gạt, nói chung 1 câu tiền nào của đó và lường tâm người bán.

16. Ren Yên Banned

chưa close nữa à.
    bạn cry bị gạt,thành thật chia buồn mà kể cũng lạ khi bị gạt rồi mới phát hiện chuyện này việc kia có liên quan đến việc mình bị gạt mà sao trước đó không ai thấy để tránh?

17. Han_N Thành Viên Cấp 3

Ko ai nghĩ mình sẽ bị gạt đâu bác, vì mình chơi quá đẹp với người ta. Một khi kẻ lừa đảo đã có dã tâm từ trước thì ko ai ngờ được, hắn tính toán khá kỹ và che đậy rất khéo léo. Khi sự việc vỡ lỡ ra rồi mới thấy lòng người gian xảo bác ạ, lúc đó mình đã thành nạn nhân mất rồi còn đâu.

Nhân quả báo ứng, ác lai ác báo thôi.

18. sang831365 Thành Viên Cấp 3

nhân quả tuần hoàn , quay vòng cũng tới lượt mình.

19. thanhquang123 Thành Viên Cấp 5

chia buồn cùng bác

20. Han_N Thành Viên Cấp 3

cảm ơn bạn! mình xui xẻo nên bị gạt tiền, hắn lừa mình thì những cái xui rủi của mình "nhờ" hắn gánh dùm mình vậy.