Tìm kiếm bài viết theo id

Việt Ivory lừa đảo, mọi người cảnh giác!

Thảo luận trong 'Khi người đàn ông khóc' bắt đầu bởi Han_N, 10/6/16.

ID Topic : 8469285
Ngày đăng:
10/6/16 lúc 11:51
  1. mmfashion CHIESHOP fashion for Girl

Hàng có giá trị thì nên cẩn thận
    Giờ mua bán em cũng chả biết tin ai nữa Việt Ivory lừa đảo, mọi người cảnh giác!

2. Han_N Thành Viên Cấp 3

vừa biết được thêm thằng cờ hó đi mượn con dấu j đó của ng ta rùi ôm luôn ko trả lại, đúng là đồ lầy lội!
    ko biết còn bao nhiêu người nữa là nạn nhân của thằng này nhỉ!

caubethatha thích bài này.
  3. KOF Thành Viên Cấp 3

bây giờ mới đọc được topic này. Theo em thấy nick Hồn Chữ Việt lúc nào cũng mạnh miệng tuyên bố này kia ghê lắm mà. Sao nhân cách rẽ rách z ta?

4. Han_N Thành Viên Cấp 3

Đổi tên, đổi nick thì lừa đảo vẫn là lừa đảo, cờ hó vẫn là cờ hó.

Việt ivory, đá quý ngà voi, ngà voi đá quý...
    ---> là rác tất!

5. KOF Thành Viên Cấp 3

vẫn thấy ầm ầm trên zalo ấy ^^

6. Han_N Thành Viên Cấp 3

cờ hó nó chỉ hiện hình với những ai mà nó chưa lừa gạt thôi bạn, còn những người đã là nạn nhân của nó thì nó huỷ kết bạn liền, bị chửi và đòi nợ quá nó chịu đâu nổi.

7. joh.le Thành Viên Cấp 5

Để có được ngà voi cho các bạn đục đẽo rồi đeo lên cổ, lên tay chân, người ta đã phải làm như thế này...

Việt Ivory lừa đảo, mọi người cảnh giác!

Chỉnh sửa cuối: 30/9/16
    QuiHoang thích bài này.
  8. Vịt xiêm lai Thành Viên Bạch Kim

Xem cái hình xong thấy ê răng quá bác! Việt Ivory lừa đảo, mọi người cảnh giác! - 1

9. bbhpa9 Thành Viên Bạch Kim

Lấy ngà một cách tàn bạo rồi mang về khắc tượng bồ tát, tượng di lạc đại diện cho lòng từ bi hỷ xả...thiệt khó hiểu

Sam_Sam, QuiHoang and joh.le like this.
  10. joh.le Thành Viên Cấp 5

Pác cứ yên tâm là những người đeo tượng Phật bằng ngà không bao giờ hiểu được con đường từ bi và minh triết. Họ chỉ đeo vì mục đích trang điểm cơ thể hoặc tin tưởng rằng đeo lên sẽ được bình an, tiền bạc...

11. Han_N Thành Viên Cấp 3

Mình ko cổ suý cho những việc làm nhẫn tâm và dã man vì mình theo đạo Phật.

Mỗi người có một sở thích riêng, riêng mình mình thích tượng Phật, ko chỉ bằng ngà, mà có thể cả bằng đá, gỗ, ...

Phật tại tâm, nên giữa việc thích và tâm thiện khác nhau khá xa. Nếu mình có đeo tượng ngà hay vòng ngà cũng chỉ vì mình yêu thích thôi chứ ko vì mục đích khác. Người khác ra sao thì mình ko biết, nên bạn đừng quy chụp như thế.

Thanks bạn đã quan tâm topic mancry này.

12. pnlamier1 Thành Viên Cấp 6

vụ việc vẫn chưa được giải quyết sao? ngượi bị cry sao k vào đối chất nhỉ @@

13. edtuih Thành Viên Cấp 3

lâu rồi mới vào xem lại nhưng không thấy anh V đâu hết. vậy là mất trắng luôn ah chị Hân???

14. deptraikoem Thành Viên Vàng

Thôi chia buồn cùng bạn H ! Người ta thường nói: Được cái này thì mất cái kia.
    Nên mong bạn mau được cái tốt hơn trong cuộc sống. Việt Ivory lừa đảo, mọi người cảnh giác!

15. Han_N Thành Viên Cấp 3

Cảm ơn bạn! Mình nghĩ mình đã đạt được cái tốt hơn rùi bạn à.

16. Han_N Thành Viên Cấp 3

Bạn nghĩ thử xem thằng cờ hó đó dám lết xác vào đây để nói chuyện ko?

17. Han_N Thành Viên Cấp 3

Up top cho google update, cho thằng cờ hó vang danh thiên hạ.

18. trum_so_abc Thành Viên Cấp 4

chà. :|
    thật không thể ngờ đêm khuya lại đọc dc mấy dòng này, haizz.. chia buồn cùng chủ thớt. mình cũng mới bị bạn chơi lâu năm làm 1 vố nặng hơn thớt giờ cũng bó tay k biết giải quyết ra sao..

19. wiseman Thành Viên Cấp 6

Đụng đến những món kim hoàn trang sức vàng, bạc thì phải tìm người thực sự có lương tâm để mà tin tưởng.

20. Han_N Thành Viên Cấp 3

Mods đã tiễn bạn lên đường, yên nghỉ đi nha.