Tìm kiếm bài viết theo id

Gà - Vitamin cho gà đá - 30 liều cho ae dùng thử

Thảo luận trong 'Thú Cưng - Thú Nuôi' bắt đầu bởi rock99, 15/9/13.

ID Topic : 6949704
Ngày đăng:
15/9/13 lúc 11:18
  1. rock99 Thành Viên Cấp 6

cam on cac ban da ung ho . THONG BAO VOI CAC BAN 5S THUOC TESST DA HET AE NAO CHUA TIN THUOC ,CU DT CHO NHUNG AI DANG THU THUOC HOI THAM MS THUOC MINH CAN MUA DE KHOI NGHI NGO .XIN CHAN THANH CAM ON CAC BAN .NGAY 1/10 CHUNG TOI SE CHO THU TEEST 20 LIEU THUOC TAI CUA CHO GA DA MOI AE THAM GIA

2. chickenbl-Q4 Thành Viên Bạch Kim

mong tin anh , em có tên trong danh sách mà vẫn chưa thấy thuốc tới không biết có trục trặc gì không mong anh kiểm tra lại , nếu có thể cho e xin mấy liều thuốc đá cựa em test luôn , thank anh trai nhiều

3. sayga Thành Viên Cấp 2

cho e dung thu thuoc ms 02 . tran van suong 18 duong 1 .khu pho 3 ,phuong tam phu . quan thu duc , tp hcm .0909761499.xai dc minh se mua sl nhieu

4. trantung89 Thành Viên Cấp 5

em đã nhận được thuốc 2 anh trai nhiệt tình quá hehe , mới cho gà uống xong em sẽ cập nhật tình trạng gà từng ngày và cn này em xúc hehe Vitamin cho gà đá - 30 liều cho  ae dùng thử

5. trantung89 Thành Viên Cấp 5

tu qua toi nay ma 2 con ga len pin du qua anh oi , dap canh banh banh , gay suot hehe

6. huanbk741 Thành Viên Kim Cương

cập nhật test thuốc mã số 3 ( trên gà tre 8l )
    hô nay là đúng 7 ngày mình cho gà uống mã số 3 ( 1 ngày 1/2 viên )
    test trên gà tre đá về bị tang cự yếu mà hôm nay nó xung như quỷ

7. huanbk741 Thành Viên Kim Cương

cập nhật test thuốc mã số 3 ( trên gà tre 8l )
    hô nay là đúng 7 ngày mình cho gà uống mã số 3 ( 1 ngày 1/2 viên )
    test trên gà tre đá về bị tang cự yếu mà hôm nay nó xung như quỷ Vitamin cho gà đá - 30 liều cho  ae dùng thử , đặt thêm anh 1 hộp mã số 3 mà anh nói 2h hôm nay mới có
    kl : thuốc tải cựa chưa thủ chưa biết còn vitamin mã số 3 thì em rất hài lòng

8. rooster2019 Thành Viên Cấp 2

mình đã xài qua nhiều loại thuốc bán trên 5s rồi nhưng thấy vẫn chưa có tác dụng cho lắm,[h=2]Red Viper, Easy Win ,thần phong, Nux vomica,....v.v.... [/h]lúc đầu khi mới chích thì ga rất sung đá rất ok nhưng lần thứ 2 thì thấy con gà bình thường mà đá còn rớt bo nửa, mình đá thử 7 con thắng được 3 con thua 4 con, lần sau chích red viper cho 2 con gà tre đem đi đá vô bị đá có 1 cặp nhẹ ở ngực là tốc chạy mất tiêu làm hư luôn 2 con gà chiến của mình luôn, lúc không chích thì đá ăn 2 cái rất hay định chích vô cho nó đá hây hơn nửa ai vè nó gót luôn làm thua tiền mà tốn 2 con gà chiến. huhuuu., thấy trên đây đăng bán loại thuốc Vitamin loại 1 ,loại 2, loại 3 dành cho gà tre có ae nào xài thử chưa, nếu ae nào xài thử rồi thấy có hiệu quả thì quay lại clip đá cựa ở trường lên cho mình xem với nếu ok thì mình mua về chơi, chứ nói không không thì bó tay.com. để lần sau mình quay clip chích thuốc cho con gà rồi đem đi đá cho ae xem nha coi có tác dung hay không nha cái này là hên xui nha hiiiiii ăn hay thua thì chờ đá xong rồi mới biết hiiiii

9. luckiennam Thành Viên Cấp 3

đã test m01 3 ngày.cho e gà tre 8l mới win cái thứ 3,và 1 e gà nòi 2kg3 cũng win 1 cùng ngày,em này bị ói phù lườn.test mới 3 ngày,biểu hiện 2 e rất xung,gặp gà khác chòi lồng...theo tôi thấy m01 này rất tốt cho thể lực gà.khi test tôi để ý rất kỷ,vì tôi xài cũng nhiều loại có loại vô ko thấy biểu hiện gì đây cũng ko ít AE gặp phải.đây chỉ test sơ để biết thuốc có tác dụng ko?thấy biểu hiện rất rõ.nuôi con gà thể lực 10 +vô thuốc=20 thể lực,nuôi con gà có 2 + vô thuốc=4 thể lực.m01 này vô con gà khác liền.AE chưa tset thĩ cứ test thử 3v.tôi ko bao giờ ủng hộ người bán thuốc,vì tôi cũng xài nhiều loại mà ko hiệu quả.thấy tip này có thuốc test thử nên mới biết.chứ còn lúc đầu mà tôi bỏ tiền mua test thì tôi ko mua đâu.

10. nhatxitin1424 Thành Viên Cấp 1

cám ơn a NHƠN rất nhiều

e đã xài thử thuốc ms1 được cho 1 con gà tre và 1con gà nòi ,kết quả rất tốt ,gà đá rất sung đá bo lớn rất tỉnh gà .Đặc Biệt :ko bị mất bến đá ,khi đá xong gà ko bị hóc ,rất bền sức
    Trước đây e có xài thuốc nuôi và thuốc chích đá nhưng kết quả thì những loại thuốc đó xài ko tốt
    Nếu so sánh thuốc nuôi của a.NHƠN và những thuốc nuôi khác e đã từng xài wa thì chua loại nao bằng của a ,những loại khác gà bị mất bến đá ,đá ko chuẩn bến như bình thường ,e đã xài wa và xổ thử thì gà đá bo rất chuẩn và nhanh hơn ,với những loại thuốc khác thì gà đá bo lớn nhưng ko giữ dc bến đá ,ĐẶC BIỆT :những con gà né dạt sẽ ko né dạt nữa ,còn thuốc này thì mình thấy gà né dạt rất nhanh và khôn gà
    Còn giá cả thì thuốc này cũng ko cao so với những loại thuốc khác trên thị trường đâu a e ,nếu là những a e đá tiền lớn thi ko nên tiếc vài chục ngàn để những chiến kê của mình phát huy bo đá tốt hơn khi thi đấu ,còn a e nào thấy giá cao thì chỉ cần cho uống 4ngày nuôi đá thôi ,mỗi ngày uống 1 lần cho tới khi đá (gà tre :1/2viên ,gà lông :1viên ) mình đã thử wa bằng công thức này rồi nên a e yên tâm là rất tốt ,công thức này chỉ dành cho những a e thay giá cao thôi nha ,chỉ 30k cho 1con gà tre mà nhũng con gà của mình sẽ thi đấu tốt hơn
    E đang chờ đợi a ra mắt loại thuốc tải cựa để thử xem loại thuốc tải cựa của a gà có lì ko có giữ dc bến đá ko ,nếu thuốc của a mà giữ dc bến đá thì a e sẽ ủng hộ a rất nhiều ,vì đa số các loại thuốc đá trên thị trường khi xài đều bị mất bến đá ,e mong thuốc tải cựa của a sẽ tốt hơn cho a e dùng
    CHÚC A ĐĂT KHÁCH

11. ga_cuchi Thành Viên Cấp 2

Chào anh Nhơn, và tất cả ae 5s.
    nhà mình có 1 em gà tre thua được hơn tuần. nuôi tan xong nó cứ xìu xìu sao đâu á. vẫn cự bình thường nhưng k được sung. thấy anh Nhơn quảng cáo thuốc bổ cho gà và cho dùng thử thấy hay hay nên cũng bon chen đăng kí 1 liều về xài xem sao.vì nhà o xa nên quá trình gởi thuốc có chút rắc rối.hihi. nhưng cuối cùng thuốc cũng về tới tận nhà. 2 hôm nay mình cho con gà uống thuốc thử. chơi liều mạnh luôn mỗi ngày 1 viên kakaka. hôm nay thấy gà đã sung hơn bình thường. xổ thử thì thấy đá mạnh hơn xíu. m nghĩ đã lấy lại được 70% phong độ rồi. zui zui.....hjhj. mới xài có 2 viên mà hấy ok rồi đó.hjhj. chắc phải làm ăn dài dài với anh Nhơn quá.hjhjhj

12. datugia Thành Viên Cấp 3

Lời đầu tiên cám ơn Nhơn vì sự chia sẽ và nhiệt tình với ae.

Hôm nay đúng 1 tuần nhận được thuốc (14vien_ms3), tôi chia thuốc cho 2 con gà: 1 gà tre 1kg, và con gà 2kg2.
    * Với gà tre: là gà mới úp bội xuống lông chua có nước nuôi thì sau 2 ngày dùng thuốc thì nước máu lên rất tốt, gà mau thuần hơn những lần trước (gà nhát lâu thuần người), sang ngày thứ 3-4 thì rất sung thấy gà từ xa là lang xăng....hôm nay cho xổ dạt 2 thì bo chắc và lớn...(hơn cả mong đợi hihi)
    * Với gà 2kg2: là gà bị tang hơi nặng, thường gà 2kg2 trở lên bị tăng nặng thời gian lấy lại sức và bình phục rất lâu, nhưng con này mình cho sử dụng thuốc thì thấy phục hồi rất nhanh, 2 ngày sau khi dùng thuốc thì đã lấy lại 80% nước máu rồi...đến hôm nay gà gần như khỏe hoàn toàn, bới đất và kêu mái liên tục nhưng ko thể cho nhấp chân nào (mới hồi tang mà hihih)
    @Tóm lại: thuốc có tác dụng rõ trên từng cá thể.......(nếu đoán ko lầm thì trong thuốc có thành phần của tảo xoắn spirulina)
    Thân
    Giang__0979898037

13. rooster2019 Thành Viên Cấp 2

toàn là nói lời tăng bốc để được cho thuốc xài không khỏi phải tốn tiền, nếu thấy sài ok thì mua về sài cần vì phải chờ thuốc tải cựa nửa mới mua ( cho xài không thì ai cũng đăng ký còn thuốc bán thì chẵng ai chịu mua ) nghe nói có giải nhất,nhì,ba cho những lời bình chon hay ai cũng nói ơi là nói đúng là ...................

còn bạn nhatxitin 1424 thì nói xài thuốc chích thì gà không né dạt nửa vậy là bạn chỉ nghe người ta nói thôi chứ bạn chưa có xài rồi phải không, thuốc chích gà vẫn né dạt bình thường đá bo vẫn lớn nhưng xài nhiều lần con gà sẽ bị gót thôi......

14. endlesslove86 Thành Viên Cấp 6

Chưa nhận được hàng mẫu..muốn đi lên trại mà xa quá...dù gì cũng phụ 1 tay đắt khách

15. gatremy113 Thành Viên Cấp 4

Hay nè , chuẩn Men nè

16. huanbk741 Thành Viên Kim Cương

cập nhật test thuốc
    nói chung mã số 3 mình test đến nay là 8 ngày rồi
    gà rất sung , mình hẹn 2 ngày nay rồi mà chưa có trạngVitamin cho gà đá - 30 liều cho  ae dùng thử
    chiều nay phải xổ bỏ thấy gà đá po , nhanh nhẹn , vào trong đá chân lớn mà ko bị hốc như lúc chưa cho uống thuốc
    còn về thuốc tải cựa thì :
    chiều hôm qua mình test trên con gà tre mỹ đẻn trạng 1k150 (gà 8 tháng tuổi )
    cho uống thuốc xong mang ra xổ ( đá đòn ) xem gà có tình trạng bị chao gà , mất bến đá hay ko thì
    gà vẫn xổ bình thường , ko mất bến đá , ko thấy bo đá lớn hơn dc tí nào cả nhưng ........................
    sáng nay mình mang con gà ra phơi năng thì nó xìu xuống , ăn ko tiêu , gà vẫn gáy bình thường , thấy vẫn xung chỉ có điều nó cứ đứng ủ rũ :cry_002: chiều nay thì nó nằm 1 đống rồi
    anh em nào đang test thuốc tải cựa thi cập nhật thêm xem có bị tình trạng như mình ko nha
    từ chiều giờ nản chả buồn ăn uống gì hết

17. bi812023 Thành Viên Cấp 3

2 thằng này rảnh nè ko đc xài thuốc miễn phí tức đi sủa bậy nè ae........a Nhơn đừng chấp mấy con dog nay...1

18. trantung89 Thành Viên Cấp 5

mình nghĩ là do cơ địa của từng con gà , nhưng a NHƠN mới gọi lại phận tích thì la do mình cho uống Vitamin cận lúc đá quá nên con gà còn đang dư âm nên hơi choáng gà , minh chích 2 con 1 con đá rất ok , 1 con chích vào xìu gà , đá hơi choáng may mà vẫn win hehe

19. rock99 Thành Viên Cấp 6

qua 1 thoi gian theo doi thuoc tai cua [THU THUOC TAI CUA] chung toi nhan thay thuoc tai cua con 1 chut van de can cai thien . cho nen ngay 1/10 chung toi de cho ae thu [20 ng dau tien ]ae nho rang thuoc dang trong qua trinh thu nghiem .cho nen nhung ae muon thu thuoc hay than trong suy nghi truoc khi dang ky nhe . theo chung toi da tesst tren ga da dat 60% cho nen chung toi can ae thu test de thuoc dat 98% thi chung toi moi ban ra thi truong...con lai ae nao xai ms 02 cho y kien , hoac binh luan .nhung y kien du tot hay xau chung toi don nhan long chan thanh , neu khong dc tot chung toi se xoa bo ms 02 khong ban ra thi truong nua than chao cac ban

20. luckiennam Thành Viên Cấp 3

up