Tìm kiếm bài viết theo id

Gà - Vitamin cho gà đá - 30 liều cho ae dùng thử

Thảo luận trong 'Thú Cưng - Thú Nuôi' bắt đầu bởi rock99, 15/9/13.

ID Topic : 6949704
Ngày đăng:
15/9/13 lúc 11:18
  1. datugia Thành Viên Cấp 3

Gởi Nhơn!
    Đọc bài trên Tôi thấy có điều ko ổn: như Bạn nói thì thuốc đang trong quá trình test nên chưa có cơ sở chính xác % tác dụng hiệu quả của thuốc, Thuốc Tải cựa khác Vitamin, Vitamin có thể thử nghiệm trên gà được vì nếu ko có tác dụng hay tác dụng phụ xấu thì cũng ko ảnh hưởng gì nhiều NHƯNG thuốc Tải cựa thì khác__nó được sử dụng khi gà ra trận, chẳng may thuốc ko tác dụng hoặc tác dụng ngược thì rất nguy hiểm cho con gà và cả người chủ của nó.
    Vì vậy theo mình nghĩ thì việc thử nghiệm với loại này ae cần suy nghĩ thật kỉ trước khi sử dụng. Nếu Nhơn sử dụng thấy hiệu quả đạt tỉ lệ cao và ko có tác dụng ngược thì hãy giới thiệu để ae dùng thử như vậy sẽ đem lại uy tín nhiều hơn.
    Thân.

2. rock99 Thành Viên Cấp 6

cam on daitugia da cho y kien rat hay . theo nhung ae khac co cung y kien voi tudaigia khong , neu ae cam thay[ y ]trung hop voi daitugia . thi toi se test lai mot lan nua sau moi dua den tay ae thu .toi da thu 4 con ga tre dang ra long , 3 con da tot , 01 con bi dinh 2 cay o nguc 2 cay o lung thi bo chay . neu can thiec toi se test lai . chan thanh cam on su quan tam cua cac ban

3. rooster2019 Thành Viên Cấp 2

cái thằng này mới đúng là chó sủa bậy nè, tao nói ở đây là những lời thật mày thấy nhột nên mầy lên tiếng chứ vì ? mầy đã thử thuốc rồi mầy có mua chưa ? tao chỉ muốn những người thử thuốc nói thật lòng để tao biết mà mua chứ có bao nhiêu tiền mà phải đi xin. đem con gà ra đá tiền triệu mà không có tiền để mua thuốc à. tao nói đây là góp ý thật tình chứ mầy thấy có mấy thằng mới cho gà uống nửa viên thuốc hôm trước qua hôm sau thì nói con gà quá trời sung đá bo ầm ầm, nó nói như vậy người ta tưởng thiệt chay đi mua về thuốc không đúng như vậy có phải người ta chửi người bán thuốc không....? mầy đúng là thằng ngu, biết 1 mà không biết 2, biết nịnh mà không biết tốt xấu... ( mầy có nghe người ta nói không : siêng năng cần cừu ngu dốt đâm ra phái hoại ) mầy xứng đáng là 1 con dog có đầu mà không có não vậy mà ráng sửa cho to ..............tao chỉ náo bấy nhiêu đó thôi mày tự hiểu lấy nha Vitamin cho gà đá - 30 liều cho  ae dùng thử

4. trangtienkham Thành Viên Bạch Kim

thuốc này có tác dụng gì vậy bạn ?

5. datugia Thành Viên Cấp 3

datugia chứ ko phải tudaigia(từ đại gia) hihi,
    Chúc Nhơn thành công.Thân
    Giang__0979898037

6. rock99 Thành Viên Cấp 6

sory daitugia .nham lan dang trach .

7. bi812023 Thành Viên Cấp 3

tao noi cho may nge nè đồ ngu, a Nhơn có bán thuốc lẻ may là dân chơi gà đá $ tr mà ko mua thử 10 viên về cho uông thử thì đừng có nói tao ko xin mà tao mua và đả xai thuốc còn nhiều hơn may bú sữa mẹ mày đó con dog à ngu mà còn hay sủa bậy........! mày có thấy tao bình luận để đc giai ko? mà may làm ji có oc để mà hiểu thôi nói nhiều may củng ko vì may là doggggg mà.....!

8. nhatxitin1424 Thành Viên Cấp 1

mình ko trách những người nhu bạn đâu ,nếu bạn nói zậy thì bạn có đủ đẳng cấp kiếm gà đá với mình ko ,bạn thích đá bao nhiêu cũng có cho bạn hết ,còn thuốc chích gà tải cựa thì bạn ko đủ đẳng cấp nói chuyện với mình đâu vì bao nhiêu loại của hãng BRECO mình đã xài hết rồi
    mình cũng nói thẳng mình là dân bán gà mình đi săn tìm những con gà đá ăn đẳng cấp nhất để mua bán lại cho những a đá gà lớn
    A.NHƠN e xin báo tin vui cho a là nhờ vitamin của a sáng nay e đã win dc 2con gà ,đúng là vitamin của a giúp gà khi đá rât bền sức ,bo lớn cho đến phút 90 ,e cám ơn a rất nhiều ,e sẽ ủng hộ a nhiệt tình
    Đây là 2 con gà sáng nay đã win cho ae xem
    Vitamin cho gà đá - 30 liều cho  ae dùng thửVitamin cho gà đá - 30 liều cho  ae dùng thử - 1
    Còn đây là gà ngày mai ra trường đây ,nếu bạn nào muốn biết vitamin thế nào và những lời mình nói thế nào hay nói mình nói ko đúng thì kiếm gà thử với mìnhVitamin cho gà đá - 30 liều cho  ae dùng thử - 2Vitamin cho gà đá - 30 liều cho  ae dùng thử - 3

Bạn thấy chưa bạn có sở hữu dc những con gà mình có ko mà bạn nói mình nịnh để được cho thuốc ,tiền thuốc đó đâu đáng bao nhiêu với mình đâu mà mình phải nịnh chứ ,vì sự thật vitamin của a.NHƠN wá tốt cho những con gà của mình nên mình phải lên tiếng cho ae 5s biết về sự thật của vitamin
    Bạn có xem tiếp những con gà mình đã và đang so hữu ko
    Vitamin cho gà đá - 30 liều cho  ae dùng thử - 4Vitamin cho gà đá - 30 liều cho  ae dùng thử - 5

đàn ông con trai mà sao lắm mồm thế
    A.NHƠN đừng lo những jì e nói về vitamin của a đều là sự thật chứ e ko nịnh ai ma cũng ko tâng bốc ai hết ,kể cả ae 5s cũng zậy những jì mình nói đều là sự thật về vitamin nên ae cứ yên tâm mà dùng ,ko lẽ những con gà tốt như zậy của mình mà mình đi xài thuốc tào lao bậy bạ sao
    CHÚC AE 5S 1 BUỔI TỐI TỐT LÀNH

9. datugia Thành Viên Cấp 3

Lại nhầm Vitamin cho gà đá - 30 liều cho  ae dùng thử

10. rock99 Thành Viên Cấp 6

chao ban toi thay ban cho y kien va binh luan rat tot , rat xac thuc .nhung ban hay binh tinh lai .ban co quyen noi ve vitamin cua toi tot hay xau tuy ban nhung dung cham trong nguoi khac nua de khoi mat hoa khi ae . con ban toi uu tien cho ban 10vien sau 1 tuan ban xai thu ban co quyen noi nhung gi ban da kiem chung [tren ga da] luc do ban tha ho binh luan ve vitamin cua chung toi . than ai chao ban [neu ban dong y ; ban dang ky ho va ten dia chi sdt ms thuoc tren topic ]

11. anhPS88 Thành Viên Mới

Mình dang ký 1 vé cho sp mới nhe! Muon mua 10 vien sp2 có giao bxe quan 8 ko Anh?

12. kute615vnvn Thành Viên Cấp 1

MS:03 tốt quá mấy a ơi. Gà của e mới đá ăn 1 cái xuất sắc luôn, chỉ trong 2 nước thả gà nhé. gà kia chịu không nổi bỏ chạy luôn.... Thuốc tốt quá mấy a ơi... không biết nói gì luôn

13. chickenbl-Q4 Thành Viên Bạch Kim

ae đầu cần chặt chém nhau ghê thế , mình đang test ms3 dc 4 ngày rồi lấy về hôm thứ 4 , hn chủ nhật hẹn chạng đá mà không có gà nên phải xổ xả bo , xổ tới 3 con vô gay mà gà vẫn thấy pin quá , theo mình nhận xét thuốc uống vào có tác dụng trông thấy nên ae nào có nhu cầu thì cứ thử nghiệm rồi nhận ra mà chơi , tự mình thử nghiệm thì mới hiểu giá trị của thuốc như thế nào nhé chứ ng nói ra người nói vào ko hay

Up cho anh Nhơn lần nữa vì quá nhiệt tình hehe
    Vitamin cho gà đá - 30 liều cho  ae dùng thử

14. cohuong_bancho Thành Viên Cấp 2

55/69 thành mỹ p8 quận tân bình gap tý 01212603675

15. embeque2013 Thành Viên Cấp 1

nguyen anh dung.203 khu phố 3,thi tran bến lức, huyện bến lức, tỉnh long an.sdt: 0902869789.Mình đăng ký ms 03 xài thử.mong cho gà có nhiều chất lượng khi giao chiến.Đá phải có lực thật mạnh và sát chân là ok roi.

16. rock99 Thành Viên Cấp 6

ng 01 /10 thuoc tai cua, cua chung toi trong thoi gian test da xay ra 1 so van de . lam cho ga bi suy sau khi da cho nen chung toi tam ngung sp thuoc tai cua 1 thoi gian nua , de test lai cho hoan chinh chung toi se dua den tay ae sau . than ai chao cac ban

17. banhmy Thành Viên Cấp 3

Minh 1 ve ms 3 duoc ko ban, 674 nguyen van cu loc phat bao loc lam dong, phat 01285371377

18. endlesslove86 Thành Viên Cấp 6

Da nhan dc thuoc ms 01 ngay hom qua. Sang nay sau khi cho chay boi an lua...minh da cho thu thuoc tren 2 con 800g cua minh.
    Thanks a Nhon & a Khan. Se update tinh hinh sau.

19. canbv Thành Viên Cấp 1

đ /c:252/82 phạm văn chiêu f 9 quận gò vấp minh chọn ms:01 nếu dùng được minh sẽ ủng hộ bạn hết minh thank
    tên bùi văn cần đt:01659897612

20. endlesslove86 Thành Viên Cấp 6

Theo y kien cua rieng minh. A Nhon nen co huong dan cach su dung thuoc. Trong do co Chi dinh va Chong chi dinh, neu ra cac truong hop phan ung thuoc(neu co) cach xu ly ra sao. Minh theo doi comment cua ae thi thay co 1 so ae sd co van de xay ra.
    1 vai y kien gop y cho sp dc tin nhiem hon.
    Thuoc ms1 sang nay minh moi test thu tren 2 con ga cua minh...chua thay kha wan..sd tiep vai ngay xem the nao.
    Chuc chu thot thanh cong.