Tìm kiếm bài viết theo id

HCM - Vòng Tay May Mắn với Đồng xu của 5 đời vua hưng thịnh nhất Trung Quốc đây !

Thảo luận trong 'Đồng hồ - Phụ Kiện' bắt đầu bởi Be_Beo, 19/6/11.

ID Topic : 3407188
Ngày đăng:
19/6/11 lúc 17:26
  1. Be_Beo Thành Viên Kim Cương

Tuổi tham gia:
    15
    Nick Yahoo vongtaymayman đã full ,các bạn add nick mới shopmeomayman nhé ^^Vòng Tay May Mắn với Đồng xu của 5 đời vua hưng thịnh nhất Trung Quốc đây !
    Giờ mở cửa : 9h - 21h tất cả các ngày trong tuần.

Maneki Neko House

Cửa hàng chính : Chung Cư Cửu Long , đường Phạm Văn Đồng , Phường 13, Quận Bình Thạnh , TPHCM

( Đại lộ Phạm Văn Đồng chưa được cấp địa chỉ cụ thể nên các bạn cứ đi theo hướng : Nguyễn Kiệm -> Ngã ba Chú Ía -> Phạm văn Đồng -> Qua cầu Rạch Lăng -> Chung Cư Cửu Long -> Cầu vượt đi bộ số 3 : Cửa hàng nằm ngay chân cầu vượt đi bộ)

Vòng Tay May Mắn với Đồng xu của 5 đời vua hưng thịnh nhất Trung Quốc đây ! - 1
    Yh1: shopmeomayman

Yh2: vongtayhandmade

Facebook : http://www.facebook.com/vongtaymayman.alina

FACEBOOK :

http://www.facebook.com/vongtaymayman.alina

Vòng Tay May Mắn với Đồng xu của 5 đời vua hưng thịnh nhất Trung Quốc đây ! - 2
    Vòng Tay May Mắn với Đồng xu của 5 đời vua hưng thịnh nhất Trung Quốc đây ! - 3Vòng Tay May Mắn với Đồng xu của 5 đời vua hưng thịnh nhất Trung Quốc đây ! - 4

Xin các bạn dành chút thời gian đọc qua dòng này :Hiện nay vòng tay may mắn đang rất được ưa chuộng trong giới trẻ , không chỉ mang tính thẩm mỹ mà còn có ý nghĩa cầu may mắn trong mọi việc như học hành, công việc, tình duyên..v..v.. với thiết kế đơn giản và bắt mắt với nhiều màu sắc và phụ kiện đi kèm,trào lưu vòng tay may mắn đang nở rộ từng ngày trong phong cách thời trang của các bạn trẻ.Alina là một trong những nơi đầu tiên du nhập văn hóa đeo vòng may mắn về Việt Nam với nhiều mẫu mã đa dạng và phong phú , vòng đeo tay được làm bằng thủ công và đúng quy cách vòng tay may mắn nhất ( độ xoắn và nút thắt ),những bạn nào biết đến vòng may mắn những ngày đầu chắc chắn sẽ biết đến Alina.
    Vòng Tay May Mắn với Đồng xu của 5 đời vua hưng thịnh nhất Trung Quốc đây ! - 5

Hiện nay đã xuất hiện không
    ít những cửa hàng hay cá nhân nhỏ lẻ kinh doanh vòng tay may mắn theo trào lưu nhưng không chú ý đến chất liệu sản phẩm,quy cách vòng tay và ý nghĩa của từng loại phụ kiện , điển hình là một số nơi nhập các loại vòng may mắn của Trung Quốc rất xấu và hoàn toàn sai quy cách vòng tay may mắn , bán với giá rẻ mạt từ 25k - 35k,hoặc các nơi tự làm nhái theo sản phẩm nhưng không đáp ứng được thẩm mỹ và độ bền của sản phẩm :

Vòng Tay May Mắn với Đồng xu của 5 đời vua hưng thịnh nhất Trung Quốc đây ! - 6Vòng Tay May Mắn với Đồng xu của 5 đời vua hưng thịnh nhất Trung Quốc đây ! - 7

*** Xin các bạn lưu ý để tránh mua phải hàng nhái kém chất lượng , ảnh hưởng đến uy tín của Alina , chúng tôi luôn mong người sử dụng vòng may mắn sẽ gặp được thật nhiều may mắn nên luôn làm đúng quy cách cũng như ý nghĩa thật sự của sản phẩm. Xin cám ơn và mong tiếp tục nhận được sự ủng hộ của các bạn.***

Mèo may mắn 2014 đủ màu sắc ^^ - 50.000 VNĐVòng Tay May Mắn với Đồng xu của 5 đời vua hưng thịnh nhất Trung Quốc đây ! - 8

Vòng Tay May Mắn với Đồng xu của 5 đời vua hưng thịnh nhất Trung Quốc đây ! - 9

Link Bao lì xì mèo may mắn --->
    http://www.5giay.vn/linh-tinh/6283748-bao-li-xi-meo-may-man-maneki-neko-va-dong-xu-may-man-cuc-cute-cho-tet-2013-a.html

Chất Liệu : Đồng xu cổ

Tất cả đồng xu của mình bán đều là tiền cổ của 5 đời vua bên Trung Quốc, chất liệu bằng đồng thật 100% chứ không phải bằng gang đúc hay nhựa được sơn màu như đồng tiền thật bày bán ở các tiệm phong thủy đâu nhé Vòng Tay May Mắn với Đồng xu của 5 đời vua hưng thịnh nhất Trung Quốc đây ! - 10
    Vòng Tay May Mắn với Đồng xu của 5 đời vua hưng thịnh nhất Trung Quốc đây ! - 11

Vòng Tay May Mắn với Đồng xu của 5 đời vua hưng thịnh nhất Trung Quốc đây ! - 12

Vòng Tay May Mắn với Đồng xu của 5 đời vua hưng thịnh nhất Trung Quốc đây ! - 13

Đồng xu fake được làm bằng nhựa nên rất nhẹ,hoa văn thì rất mới nên ban đầu nhìn vào rất khó phân biệt , nhưng thật ra đồng xu cổ được đúc cách đây mấy trăm năm, không thể nào mới tinh và các chi tiết còn góc cạnh như vậy được. Vòng Tay May Mắn với Đồng xu của 5 đời vua hưng thịnh nhất Trung Quốc đây ! - 14

Hàng thật nè :

Vòng Tay May Mắn với Đồng xu của 5 đời vua hưng thịnh nhất Trung Quốc đây ! - 15
    Vòng Tay May Mắn với Đồng xu của 5 đời vua hưng thịnh nhất Trung Quốc đây ! - 16

2/ Loại dây đôi

Giá : 70k / pcs

Vòng Tay May Mắn với Đồng xu của 5 đời vua hưng thịnh nhất Trung Quốc đây ! - 17

Vòng Tay May Mắn với Đồng xu của 5 đời vua hưng thịnh nhất Trung Quốc đây ! - 18
    Vòng Tay May Mắn với Đồng xu của 5 đời vua hưng thịnh nhất Trung Quốc đây ! - 19
    Vòng Tay May Mắn với Đồng xu của 5 đời vua hưng thịnh nhất Trung Quốc đây ! - 20
    Vòng Tay May Mắn với Đồng xu của 5 đời vua hưng thịnh nhất Trung Quốc đây ! - 21
    Vòng Tay May Mắn với Đồng xu của 5 đời vua hưng thịnh nhất Trung Quốc đây ! - 22
    Vòng Tay May Mắn với Đồng xu của 5 đời vua hưng thịnh nhất Trung Quốc đây ! - 23

Vòng Tay May Mắn với Đồng xu của 5 đời vua hưng thịnh nhất Trung Quốc đây ! - 24

Vòng Tay May Mắn với Đồng xu của 5 đời vua hưng thịnh nhất Trung Quốc đây ! - 25

Mình bán chủ yếu mong muốn người đeo thật sự gặp may mắn nên chỉ bán đồng xu cổ thật, có nhiều người nghĩ nó không đẹp nhưng giá trị tâm linh của nó chắc chắn rất cao đối với những người tin tưởngVòng Tay May Mắn với Đồng xu của 5 đời vua hưng thịnh nhất Trung Quốc đây ! - 26

Có niềm tin sẽ có may mắn nhé các bạn !

Vòng Tay May Mắn với Đồng xu của 5 đời vua hưng thịnh nhất Trung Quốc đây ! - 27

Các đời vua :
    Càn Long

Khang Hy

Ung Chính

Thuận Trị

Gia Khánh

Vòng Tay May Mắn với Đồng xu của 5 đời vua hưng thịnh nhất Trung Quốc đây ! - 28

Màu sắc vòng tay :

Đỏ ( May Mắn )

Đen ( Trừ Tà )

Kích Thước :S ( 16cm ), M ( 17cm ), L (18cm),XL ( 19cm ), XXL ( 20cm )

Giá : 50k / pcs

-------------------------------------------------------------
    * Ý nghĩa của các đồng tiền xu cổ

Theo phong thủy, tiền xu là một trong những vật phẩm quan trọng. Ngày xưa, người ta dùng tiền xu đục lỗ hình tròn tượng trưng cho trời, giữa là lỗ hình vuông tượng trưng cho đất. Trời ngoài đất trong tượng trưng cho quẻ Thái tức sự thịnh vượng. Tùy theo niên hiệu các đời vua mà trên tiền xu có khắc chữ khác nhau. Tiền xu cổ luôn là một pháp khí sử dụng rất nhiều trong Phong Thủy. Những đồng tiền xu là biểu tượng của nguồn tài lộc và của cải. Cát khí của nó không những làm gia tăng tài lộc mà con đem lại nhiều may mắn về công danh, sự nghiệp và giải trừ tai họa, tiểu nhân… Vì thế phép trấn yểm không thể thiếu tiền xu Phong Thủy.

Người xưa cho rằng tiền xu dùng trong yểm Phong Thuỷ nếu là tiền cổ thì tốt nhất, vì tiền cổ được chế tạo đã nhiều năm nên hấp thu được “thiên khí”. Đồng thời do phần lớn các đồng tiền cổ được chôn vùi dưới đất nên đã hấp thu được “địa khí”. Ngoài ra, nó đã được qua tay nhiều người sử dụng nên đã hấp thu được “nhân khí” rất nhiều. Ba khí Thiên Địa Nhân đều có đủ, nên các đồng tiền cổ có thể tăng việc hoá sát rất mạnh.

Đồng giá 50k cho tất cả các đời vua nhéVòng Tay May Mắn với Đồng xu của 5 đời vua hưng thịnh nhất Trung Quốc đây ! - 29

Vòng Tay May Mắn với Đồng xu của 5 đời vua hưng thịnh nhất Trung Quốc đây ! - 30

Vòng Tay May Mắn với Đồng xu của 5 đời vua hưng thịnh nhất Trung Quốc đây ! - 31

Vòng Tay May Mắn với Đồng xu của 5 đời vua hưng thịnh nhất Trung Quốc đây ! - 32
    Vòng Tay May Mắn với Đồng xu của 5 đời vua hưng thịnh nhất Trung Quốc đây ! - 33
    Dây màu đen cho các bạn Nam nhé

Vòng Tay May Mắn với Đồng xu của 5 đời vua hưng thịnh nhất Trung Quốc đây ! - 34

Mình chỉ minh họa 2 màu đỏ và đen vì nó khá phổ biến ( đỏ may mắn , đen trừ tà ) tuy nhiên bạn nào thích màu khác thì cứ nt cho mình , mình có đỏ các màu trong bảng màu cơ bản

Vòng Tay May Mắn với Đồng xu của 5 đời vua hưng thịnh nhất Trung Quốc đây ! - 35

Vòng Tay May Mắn với Đồng xu của 5 đời vua hưng thịnh nhất Trung Quốc đây ! - 36
    Vòng Tay May Mắn với Đồng xu của 5 đời vua hưng thịnh nhất Trung Quốc đây ! - 37

" Nhà của mình ở Bình Thạnh và Phú Nhuận nên mình sẽ free ship cho những bạn mua 2 cái trở lên ở KV Q. Bình Thạnh,Phú Nhuận. Còn lại ai muốn giao hàng tận nơi ( từ 2 cái trở đi) thì mình tính thêm tiền ship từ 5k-30k tùy khu vực xa hay gần nhé! "

?????????????????????????????????????????????????????????Còn những bạn ở xa khu vực TP.HCM thì mình sẽ chuyển bằng bưu điện bằng dịch vụ Vexpress khoảng 1-2 ngày là các bạn nhận được. Phí chuyển là 20k - 30k ( tùy trọng lượng)[/COLOR]

Khi mình không online, mình vẫn nhận đặt hàng qua SMS

Các bạn vui lòng nhắn tin đến số đt : 0907 463 960 với nội dung sau:

•Kiểu vòng - Màu sắc - Số Lượng
    •Địa chỉ hoặc địa điểm để giao hàng.
    •Số điện thoại của bạn và thời gian.

Mình sẽ trả lời lại ngay!

Hoặc để lại tin nhắn qua yahoo và add nick yahoo shopmeomayman để lại thông tin đầy đủ cho mình!

Vói những bạn ở xa thì mình sẽ chuyển phát nhanh bưu điện cho các bạn ( mình dùng Vexpress) , các bạn có thể gửi tiền thanh toán vào 1 trong 2 tài khoản sau :

Vòng Tay May Mắn với Đồng xu của 5 đời vua hưng thịnh nhất Trung Quốc đây ! - 38
    Vòng Tay May Mắn với Đồng xu của 5 đời vua hưng thịnh nhất Trung Quốc đây ! - 39

Xin cám ơn các bạn đã ủng hộ!

Chỉnh sửa cuối: 10/12/15
  2. Be_Beo Thành Viên Kim Cương

Kể từ ngày 15/3/2011, các bạn vui lòng add nick yh mới : vongtaymayman hoặc đặt hàng qua số đt : 0907463960 ( gặp Minh )

<<><><><><><><><><><>>

Mình chỉ free ship khu vực Chợ Bà Chiểu • Ngã Tư Phú Nhuận Công Viên Gia Định Siêu Thị Coop Mark ( Nguyễn Kiệm )Siêu Thị Coop Mark ( Đinh Tiên Hoàng).

Còn Lại những bạn ở xa hơn, mình chỉ ship từ 2 cái trở lên với giá ship tùy xa gần là 5k - 25k ( Nếu xa quá thì sẽ ship bằng bưu điện nha các bạn )

Thanks!

Vòng tay may mắn Tỳ Hưu

50k/vòng

Ý nghĩa của Tỳ Hưu trong phong thủy :
    http://www.vatgia.com/raovat/5484/2421609/y-nghia-ty-huu.html
    Do một số bạn có hỏi về vòng tay may mắn kết hợp với mặt Tỳ Hưu phong thủy nên hôm nay mình giới thiệu vòng tay may mắn đi kèm với phụ kiện là Tỳ Hưu, hiện tại mình đang đặt hàng nên tạm thời chỉ có một kiểu Tỳ Hưu xanh ngọc thôi, nếu hàng về kịp mình sẽ update tất cả các mẫu Tỳ Hưu còn lại , mong các bạn ủng hộ.

Vòng Tay May Mắn với Đồng xu của 5 đời vua hưng thịnh nhất Trung Quốc đây !

Vòng Tay May Mắn với Đồng xu của 5 đời vua hưng thịnh nhất Trung Quốc đây ! - 2

Vòng Tay May Mắn với Đồng xu của 5 đời vua hưng thịnh nhất Trung Quốc đây ! - 3

Bạn nào mua từ 2 vòng trở lên mình sẽ tặng kèm 1 bao lì xì đỏ hoặc hồng bằng vải dùng để tặng bạn bè, số lượng có hạn nhé Vòng Tay May Mắn với Đồng xu của 5 đời vua hưng thịnh nhất Trung Quốc đây ! - 4

Vòng Tay May Mắn với Đồng xu của 5 đời vua hưng thịnh nhất Trung Quốc đây ! - 5

Vòng Tay May Mắn với Đồng xu của 5 đời vua hưng thịnh nhất Trung Quốc đây ! - 6

Vòng Tay May Mắn với Đồng xu của 5 đời vua hưng thịnh nhất Trung Quốc đây ! - 7

Vòng Tay May Mắn với Đồng xu của 5 đời vua hưng thịnh nhất Trung Quốc đây ! - 8

Vòng Tay May Mắn với Đồng xu của 5 đời vua hưng thịnh nhất Trung Quốc đây ! - 9

Vòng Tay May Mắn với Đồng xu của 5 đời vua hưng thịnh nhất Trung Quốc đây ! - 10

" Nhà của mình ở Bình Thạnh và Phú Nhuận nên mình sẽ free ship cho những bạn mua 3 cái trở lên ở KV Q. Bình Thạnh,Phú Nhuận. Còn lại ai muốn giao hàng tận nơi ( từ 2 cái trở đi) thì mình tính thêm tiền ship từ 5k-30k tùy khu vực xa hay gần nhé! "

khoảng 1-2 ngày là các bạn nhận được. Phí chuyển là 20k - 30k ( tùy trọng lượng). Các bạn chuyển khoản vào 2 số tk sau :

Vòng Tay May Mắn với Đồng xu của 5 đời vua hưng thịnh nhất Trung Quốc đây ! - 11

Vòng Tay May Mắn với Đồng xu của 5 đời vua hưng thịnh nhất Trung Quốc đây ! - 12

[/COLOR]
    [/COLOR] [/B]

Khi mình không online, mình vẫn nhận đặt hàng qua SMS

Các bạn vui lòng nhắn tin đến số đt : 0907 463 960 với nội dung sau:

•Kiểu vòng - Màu sắc - Số Lượng
    •Địa chỉ hoặc địa điểm để giao hàng.
    •Số điện thoại của bạn và thời gian.

Mình sẽ trả lời lại ngay!

Hoặc để lại tin nhắn qua yahoo và add nick yahoo vongtaymayman để lại thông tin đầy đủ cho mình!

Xin cám ơn các bạn đã ủng hộ!

3. nhoxtammy Thành Viên Mới

minh thay dong xu thi nen lam vong deo co thi thich hop hon
    chi la y kien gop y thoi
    Vòng Tay May Mắn với Đồng xu của 5 đời vua hưng thịnh nhất Trung Quốc đây !Vòng Tay May Mắn với Đồng xu của 5 đời vua hưng thịnh nhất Trung Quốc đây ! - 1Vòng Tay May Mắn với Đồng xu của 5 đời vua hưng thịnh nhất Trung Quốc đây ! - 2Vòng Tay May Mắn với Đồng xu của 5 đời vua hưng thịnh nhất Trung Quốc đây ! - 3
    chuc ban dat khach

4. Be_Beo Thành Viên Kim Cương

Mình sẽ lưu ý đến ý kiến cùa bạn ^^

5. cugung212 Thành Viên Cấp 4

Mình chỉ mua vòng tay thôi thì bao nhiêu 1 vòng vậy bạn? có gì nhắn tin cho mình số 0983.357.234 nha. hoặc nick yahoo của mình: cugung212

6. Harishop Thành Viên Cấp 4

Vòng đẹp Vòng Tay May Mắn với Đồng xu của 5 đời vua hưng thịnh nhất Trung Quốc đây !
    Up phụ nhau mỗi ngày nha bạn hiền

7. Xem thêm bình luận
  8. sherry_tr89 Thành Viên Mới

DÂY CHUYỀN CUNG HOÀNG ĐẠO 2 TẦNG cực HOT nè
    65K/DÂY
    Giá sỉ vui lòng lấy trên 20 sp, call Trâm - 0933592562\

Vòng Tay May Mắn với Đồng xu của 5 đời vua hưng thịnh nhất Trung Quốc đây ! Bức ảnh này đẵ được thay đổi kích thước.Bạn nhấn vào đây để xem toàn bộ bức ảnh. Với khích thước thực là 960x720.

Dây inox bảo đảm sáng bóng, không xi đen, không dị ứng da, giá rẻ bất ngờ.
    Đến với Sherry Shop để hốt về ngay các bạn nhé

-----------------------------------------
    Đ/c: 34 Đông Hồ F4 Q8 TPHCM
    0933592562 (Trâm) - 0909862135 (Trường)

9. anhtuan9000 Thành Viên Kim Cương

Lên cho bạn đắt hàng! Bay lên tốp nè!

10. Be_Beo Thành Viên Kim Cương

Vòng Tay May Mắn với Đồng xu của 5 đời vua hưng thịnh nhất Trung Quốc đây !

11. thanglaptoptk Thành Viên Cấp 2

mua mau bán đắt nha shop ủng hộ nhé nha bà con lên top nhé