Tìm kiếm bài viết theo id

Võng xếp Hạnh Nguyên cho mẹ và bé

Thảo luận trong 'Thời Trang - Mỹ Phẩm' bắt đầu bởi vongxephanhnguyen, 16/10/15.

ID Topic : 8223898
  1. vongxephanhnguyen Thành Viên Mới

Tuổi tham gia:
    8
    * Đây là sản phẩm bên gia đình em làm chủ yếu giao ở những đại lý quen
    * Hiện tại tiêu chí của gia đình là làm số lượng hạn chế, mỗi ngày ráp 10 - 15 cái để giao khách hàng và đại lý quen, để có thể kiểm tra kĩ từng cái một, mỗi sản phẩm là một tác phẩm của sự cẩn trọng tỉ mỉ, chất lượng là trên hết
    Xin giới thiệu với cả nhà:
    VÕNG XẾP SƠN TĨNH ĐIỆN HẠNH NGUYÊN
    VÕNG XẾP GIÁ RẺ NHƯNG UY TÍN CHẤT LƯỢNG

(Mình bán chủ yếu khách sử dụng thấy chất lượng tốt, được tin tưởng giới thiệu người thân mua ủng hộ hoặc gởi về quê tặng người thân ông bà, cha mẹ, làm quà tặng thôi nôi đầy tháng cho bạn bè nên mọi người yên tâm về chất lượng nha )

• Trọng Lượng : 9 - 10kg
    • Tải trọng tĩnh : 250kg
    • Kích thước sử dụng : Dài 230cm đến 250cm x rộng 70cm đến 80cm x cao 79cm
    • Kiểu dáng : cỡ người lớn
    • Chất liệu khung : thép sơn tĩnh điện phi 32, sơn sần
    • Bảo hành khung : 24 tháng, giao hàng trong ngày khu vực nội thành HCM

Võng xếp Hạnh Nguyên cho mẹ và bé - 1
    * Ông sắt làm bằng phi 32 dày 1,4 li để đảm bảo chắc chắn đây chính là điểm khác biệt giữa các loại võng với nhau mà khó phân biệt được
    * Độ dày của ống hình chụp thực tế

Võng xếp Hạnh Nguyên cho mẹ và bé - 2

* 3 loại ống cho các Bác dễ phân biệt,thứ tự là phi 21, 27 và của em 32

Võng xếp Hạnh Nguyên cho mẹ và bé - 3

* 4 pát sắt tăng giảm độ dài được hàn liền khối rất kĩ đảm bảo không thể tách rời
    Võng xếp Hạnh Nguyên cho mẹ và bé - 4

* ốc gài được hàn xuyên qua thân võng đảm bảo chắc chắn nhất
    Võng xếp Hạnh Nguyên cho mẹ và bé - 5

* Pát thép dày được gắn với khung võng bằng ốc lục giác 7 màu tán đổ keo ( loại tán này có một vòng keo khi vặn vào sẽ ko vặn ngược ra được ) đảm bảo không bung sút.
    Võng xếp Hạnh Nguyên cho mẹ và bé - 6

* Bạc đạn lớn siêu bền, được gắng chắn chắn đảm bảo an toàn và không kêu kót két khi sử dụng
    Võng xếp Hạnh Nguyên cho mẹ và bé - 7

* Thanh ngang 3 mức điều chỉnh, sử dụng ốc đổ keo đảm bảo ko tuông, rớt
    Võng xếp Hạnh Nguyên cho mẹ và bé - 8

TÍNH NĂNG NỔI BẬT:
    - Đầu móc bạc đạn nhẹ nhàng và êm ái rất bền bỉ
    - Đế cao su chống trượt và êm trên nền gạch,bảo vệ nền gạch không trầy xước
    - Rất an toàn tiện lợi và chắc chắn.
    - Xếp gọn trong một túi vải dù kèm theo.

THIẾT KẾ - MẪU MÃ:
    - với thiết kế kiểu khung võng truyền thống đã được tối ưu về độ bền và tiện dụng, để đảm bảo độ bền chúng tôi chỉ sữ dụng khung tròn phi 32 độ dày của ống sắt là 1.4mm sơn tĩnh điện chắc chắn, tải trọng 250kg, và bền bỉ khi sử dụng.
    - Các chốt, mối hàn, bạc đạn được xử lý kỹ lưỡng, khéo léo với những chất lượng tốt sử dụng lâu dài
    THƯƠNG HIỆU:

- Võng xếp Hạnh Nguyên là sản phẩm được nhiều khách hàng rất tin tưởng về chất lượng, giá cả cũng như mẫu mã sản phẩm. Chúng tôi chỉ sản xuất số lượng hạn chế theo đơn đặt hàng mỗi ngày chỉ ráp từ 10 – 15 sản phẩm giao cho khách đặt trước và các cửa hàng quen nhằm đảm bảo từng cái một, chất lượng tốt tự động mang lại khách hàng
    - và để đảm bảo đúng hàng, đúng chất lượng của Hạnh Nguyên chúng tôi chỉ có một số điện thoại tư vấn đặt hàng và bảo hành duy nhất: 01687.665.669
    - Địa chỉ xem hàng: 43 đường số 1, khu dân cư Lý Chiêu Hoàng, Q. Bình Tân

CHẤT LƯỢNG:
    - Sản phẩm được bảo hành 24 tháng, Khách hàng sử dụng khi gặp sự cố sẽ được bảo hành tận nơi ( 6 năm bán mình mới đi bảo hành 1 cái do khách ráp không đúng, ráp có 3 chân hà,mình vẫn bảo hành cho khách rất vui vẻ vì dịch vụ tốt sẽ được giới thiệu thêm nhiều nhiều khách hàng ủng hộ )
    - Giao hàng trong ngày, ( 24h)
    Gía: 520.000 đ bao gồm khung võng và lưới loại tốt nhất
    01687.665.669 chỉ cần gọi trong 24h sẽ có cái võng dễ thương siêu bền tại nhà mình
    võng xếp giá rẻ nhưng chất lượng và mình tự tin bảo hành 2 năm tận nơi cho các bạn nhé

NGOÀI RA CÒN CÓ SẢN PHẨM VÕNG XẾP CHO BÉ:

Với các đoạn ống thép 32 mình tính toán cắt sao cho hợp lý nhất những đoạn nào đủ kích thướt sẽ được mình làm thành khung võng em bé
    Võng xếp Hạnh Nguyên cho mẹ và bé - 9
    chất liệu, phụ kiện y như võng người lớn, vậy mới an toàn cho bé
    Gía: 380.000 bao gồm lưới tốt nhất êm ái nhất cho bé
    Bảo hành y như võng người lớn: 2 năm giao hàng tận nơi

CUỐI CÙNG LÀ VÕNG INOX NGƯỜI LỚN:
    Tất cả y như võng sắt sơn tĩnh điện nhưng chất liệu là inox 201 cao cấp không rỉ sét siêu bền bỉ, cái này là hàng khủng nha
    Võng xếp Hạnh Nguyên cho mẹ và bé - 10
    inox 100% không phải sắt xi nhé cái này khi giao các bạn cứ lấy cục nam châm để vào nếu nam châm hít ko phải inox nhé của mình đảm bảo nam châm rớt xuống đất cái bịch ngay

Võng xếp Hạnh Nguyên cho mẹ và bé - 11
    Mới làm xong còn dính bột đánh bóng đó các Bác (nóng hổi mới ra lò)
    Gía em hàng khủng này là: 680.000 đ ( chưa bao gồm lưới, lưới tốt nhất loại đại 2 lớp là 140k nha )
    Võng xếp giá rẻ - uy tín chất lượng giao hàng tân nơi Hạnh Nguyên
    số điện thoại giao hàng trực tiếp và duy nhất nhằm đảm bảo 100% sp bán ra là của Hạnh Nguyên ( vì trên thị trường có thể mẫu mã màu sắc bên ngoài giống nhau )
    01687.665.669
    Tiêu chí của em làm cái nào chắc cái đó đỡ đi bảo hành lỗ tiền xăng

PS: Võng xếp giá rẻ nhưng uy tín và chất lượng nha các Bác mỗi ngày giao hàng khu vực nào em sẽ thông báo cho các bác để tiện đặt hàng và em cũng đỡ tiền xăng !
    :41_002:
    https://www.5giay.vn/noi-that-xay-d...t-luong-giao-hang-tan-noi.html#post1026013594

http://www.vongxephanhnguyen.com/

CÒN TIN LÀ CÒN HÀNG, NGHỀ TRUYỀN THỐNG GIA ĐÌNH NÊN KHÔNG CÓ KHÁI NIỆM KO CÒN BÁN, HAY NGHỈ BÁN NGHỈ BẢO HÀNH NHA

2. vongxephanhnguyen Thành Viên Mới

Hôm nay co khách hỏi có ship hàng về tỉnh không? Hiên tại VX HN nhận ship hang ve cac tinh mien tay. Cac tỉnh khác nếu khách hàng có nhu cầu mình sẽ liên h hỏi nhà xe để giao luôn nha.

3. huynhthehien123 Thành Viên Cấp 3

chiều nay giao hàng bến xe miền đông có bạn nào đặt hàng nữa ko free ship nha:xchiều nay giao hàng bến xe miền đông có bạn nào đặt hàng nữa ko free ship nha:x

4. huynhthehien123 Thành Viên Cấp 3

ai đặt hàng thủ đức free ship nha bà con

5. huynhthehien123 Thành Viên Cấp 3

giao hàng thành công võng sơn tĩnh điện tại khu dân cư đồng danh bình chánh, đây là cái thứ 2 mà chị khách dễ thương này mua, thật tuyệt vời khi được những khách hàng trải nghiệm và tin tưởng

6. huynhthehien123 Thành Viên Cấp 3

giao hàng xong cho một khách quận 7, khó tính, và kĩ lưỡng vô cùng nhưng cũng hài lòng về võng của mình, cảm ơn rất rất nhiều, chắc chắn se lựa chọn những sp tốt nhất để phục vụ quý khách hàng

7. Xem thêm bình luận
  8. huynhthehien123 Thành Viên Cấp 3

Một tuần mới đầy thuận lợi, hom nay co khách đạt vong khu san bay tan son nhat ai dat gan do em free ship nhaVõng xếp Hạnh Nguyên cho mẹ và bé

9. huynhthehien123 Thành Viên Cấp 3

Malaysia thẳng tiến

Võng xếp Hạnh Nguyên cho mẹ và bé - 1

10. huynhthehien123 Thành Viên Cấp 3

sắp cuối năm rồi, đặt võng tết nằm nhâm nhi hạt dưa chat face nha anh em

11. vongxephanhnguyen Thành Viên Mới

Chieu nay giao Binh Tan, Ly thuong Kiet, ai co nhu cau lien he minh giao ket hop luon nha, bo topic nay lau qua rui, nay moi vao lai, anh e ung ho nha. thanks ca nha

12. vongxephanhnguyen Thành Viên Mới

Lau rui khong vao dien dan, sr moi nguoi vi da bo be em no. Do truoc day minh co tao topic dc may nam rat nhieu comment tot ma bi ad xoa buon qua bo be luon, nhung hum nay co khach 5 giay dt hoi con ban khong? nen lai quay lai, minh van da dang va van se ban vong do nha san xuat truc tiep nen k co viec ngung ban nha, van dang giao cho dai ly deu deu nha