Tìm kiếm bài viết theo id

Vui-vui :Những chuyện xấu bạn đã từng làm trong đời...

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi ruacon_fx, 19/11/10.

ID Topic : 2515702
Ngày đăng:
19/11/10 lúc 23:21
  1. boy_map Thành Viên Cấp 4

wen dc con nhỏ ghệ 16 tuổi,wen dc 1 tháng thì gặp nhau,gặp nhau xong rủ e nó đi ks,xong 2 đứa cởi đồ ra làm e cũng lần đầu nên còn gà,lần đầu em ý đau nện thất bại,e sợ có thai nên xài bcs lần sau,lại đi ks e chơi mạnh dạn cho dù e nó có đau đớn cứ nhiều lần wan hệ với nhau như vậy cho đến 1 năm,thế là em co người khác bỏ mình lun,thế là tức wé vào nhà thằng đó đánh nó,nó bỏ chay vào nhà,mình cầm đá ném vào kiếng nhà nó.thẤY MÀ TỘI LỖI,tội lỗi nhất là bắt em ghệ thẩm du cho mình.

2. Dannypan1 Thành Viên Cấp 3

Thằng bạn đang ăn mì , mình đi ngang lỡ "mông" pỉn ngay vào tô mì , nó nhìn mình bằng ánh mắt khờ dại , xong sẵn có chân dài , nó phi cho 1 cước :d:d

3. jinxmoment Thành Viên Chưa Kích Hoạt

ăn xong 1 cước, nằm ra đó quằn quại, cố lấy tàn sức mà chửi nó thằng mất dạy :sweet_kiss:

4. bruce_sky Thành Viên Cấp 4

nhớ hồi nhỏ ,hình như học lớp 8 thì phải!!mình có thằng bạn trym nó bị "hẹp bao" nó nói mỗi lần thẩm du đau lắmVui-vui :Những chuyện xấu bạn đã từng làm trong đời...!!!nhà mình làm thú y,vốn có dao mổ!!mình mới nói nó là để tao cắt cho,dễ lắm,tao thấy pa tao thiến heo hoài à.....!!!2 thằng mới mang thêm 1 lọ oxy giàVui-vui :Những chuyện xấu bạn đã từng làm trong đời... - 1Vui-vui :Những chuyện xấu bạn đã từng làm trong đời... - 2Vui-vui :Những chuyện xấu bạn đã từng làm trong đời... - 3!!!kết quả là máu chảy lênh láng,nó vừa ôm trym vừa chạy,vừa khóc!!
    giờ nó có con rồi !!! còn thank mình nữa chứ !!^^!!nếu không thì mình ân hận suốt đời quá...Vui-vui :Những chuyện xấu bạn đã từng làm trong đời... - 4Vui-vui :Những chuyện xấu bạn đã từng làm trong đời... - 5Vui-vui :Những chuyện xấu bạn đã từng làm trong đời... - 6

5. thattiennu Thành Viên Cấp 2 Thành viên BQT

Nghịch trym con nhỏ bạn

6. andy_zhao Thành Viên Kim Cương

thêm nữa đi. ax, bộ ông là lưỡng tính hở?

7. thattiennu Thành Viên Cấp 2 Thành viên BQT

ý mi là sao ta ko hiu:angry:

8. 0904627527 Thành Viên Vàng

116 page ko ai có cửa với pác thattiennu Vui-vui :Những chuyện xấu bạn đã từng làm trong đời...

9. andy_zhao Thành Viên Kim Cương

Ý ta là sao con nhỏ bạn mi có trym dc ???Vui-vui :Những chuyện xấu bạn đã từng làm trong đời...

10. thattiennu Thành Viên Cấp 2 Thành viên BQT

ủa vậy từ "trym" dành cho con trai à, ta mới nghe:snicker:

11. andy_zhao Thành Viên Kim Cương

trym là con trai đó nữ Vui-vui :Những chuyện xấu bạn đã từng làm trong đời...

12. zbuonviyeuz Thành Viên Chưa Kích Hoạt

wa nhà bà giáo già kế bên học phụ đạo nghịch lửa xém đốt cái chung cư hên có bà bán thịt heo bên dưới phát hiện kịp dội nguyên xô nc' vô mẹc mình ^^

13. thattiennu Thành Viên Cấp 2 Thành viên BQT

thông ass@ thằng bạn

14. snowflakes89 Thành Viên Kim Cương

bro là gay hả:beat_shot:

15. thuy89 Thành Viên Cấp 6

nếu bro là tội thì mình ngàn lần có tội. Tới giờ e nó bỏ mình vì ko có nhà riêng cho cuộc sống sau này. E nó bj cho mình tới nỗi xái quai hàm luôn. Cứ há miệng to ra là kêu "cạch" ko biết giờ e nó hết chưa. Nhưng nghĩ lại cũng đáng lắm. (e nó vẫn còn zin tới lúc chia tay luôn). Nghĩ lại vẫn con đauVui-vui :Những chuyện xấu bạn đã từng làm trong đời...

16. thattiennu Thành Viên Cấp 2 Thành viên BQT

móc cức mũi ăn

17. andy_zhao Thành Viên Kim Cương

Tầm thường quá. Cái đ1o trên 5s ai mà hok từng làm qua??? Trừ tui nghen :snicker:

18. hoang ba Thành Viên Cấp 2

Vui-vui :Những chuyện xấu bạn đã từng làm trong đời... up lên để đọ với top show hình!!!! Vui-vui :Những chuyện xấu bạn đã từng làm trong đời... - 1 Vui-vui :Những chuyện xấu bạn đã từng làm trong đời... - 2Vui-vui :Những chuyện xấu bạn đã từng làm trong đời... - 3

19. HuuTai3979 Thành Viên Cấp 2

Vui-vui :Những chuyện xấu bạn đã từng làm trong đời... - 1:burn_joss_stick::burn_joss_stick:

20. snowflakes89 Thành Viên Kim Cương

Vui-vui :Những chuyện xấu bạn đã từng làm trong đời... - 4