Tìm kiếm bài viết theo id

HCM - WIFI BUFFALO - Phát sóng vô đối, thu sóng cực mạnh, hoạt động bền bỉ. From Japan

Thảo luận trong 'Computer-Máy tính bàn' bắt đầu bởi ducquang415, 31/5/10.

ID Topic : 1923649 - Số lần up bằng SMS: 2201
Ngày đăng:
31/5/10 lúc 19:07
  1. [ki]luv[su] Thành Viên Cấp 4

Dag up bai bang gprs tren giuog di chuyen voi van toc 0km/h =]] sry vi kg go dau dc.Se edit sau WIFI BUFFALO - Phát sóng vô đối, thu sóng cực mạnh, hoạt động bền bỉ. From Japan

2. thanhhai87 Thành Viên Cấp 3

đang tính mua 1 cái về phát wifi, nhưng sao về VN chỉ được bảo hành có 1 tháng vậy bạn?

3. rosebeast Thành Viên Cấp 2

vẫn bắt đc bình thường nha bác

4. ducquang415 Chuyên hàng nội địa Japan

Hàng xách tay mà bác.

Hết hôm nay, hôm khác lại có. Em đăng nhiều nơi nên edit kô nổi, bác thông cảm.

Vẫn có hàng đáp ứng yêu cầu của bác nhưng giá có thể khác chút ít.

5. ducquang415 Chuyên hàng nội địa Japan

WIFI BUFFALO - Phát sóng vô đối, thu sóng cực mạnh, hoạt động bền bỉ. From Japan - 4WIFI BUFFALO - Phát sóng vô đối, thu sóng cực mạnh, hoạt động bền bỉ. From Japan - 5WIFI BUFFALO - Phát sóng vô đối, thu sóng cực mạnh, hoạt động bền bỉ. From Japan - 6WIFI BUFFALO - Phát sóng vô đối, thu sóng cực mạnh, hoạt động bền bỉ. From Japan - 7

6. beelinevip Thành Viên Chưa Kích Hoạt

trong 2 thằng này, thằng nào xài ngon hơn anh Quang, 1 cái G với 1 cái N, không biết chọn cái nào, lúc trước định mua cái thanh đen đen mà anh k bán, giờ có thêm cái 3 râu này
    WIFI BUFFALO - Phát sóng vô đối, thu sóng cực mạnh, hoạt động bền bỉ. From Japan
    WIFI BUFFALO - Phát sóng vô đối, thu sóng cực mạnh, hoạt động bền bỉ. From Japan - 1

7. nhutminh7968 Thành Viên Cấp 2

WIFI BUFFALO - Phát sóng vô đối, thu sóng cực mạnh, hoạt động bền bỉ. From JapanWIFI BUFFALO - Phát sóng vô đối, thu sóng cực mạnh, hoạt động bền bỉ. From Japan - 1WIFI BUFFALO - Phát sóng vô đối, thu sóng cực mạnh, hoạt động bền bỉ. From Japan - 2
    Up ủng hộ pro nè! Nhớ phụ mình với nhea ^^ Chúc đông khách
    http://5giay.vn/showthread.php?t=2137001

8. jianzhong Thành Viên Cấp 2

Còn hàng Wireless-G USB 2.0 Adapter: WLI-U2-KG54L ko vậy anh !!
    Có ship hàng qua Q11 kô anh, và tiền ship là bao nhieu dzy! Tại nhà xa quá nên ko tiện !! WIFI BUFFALO - Phát sóng vô đối, thu sóng cực mạnh, hoạt động bền bỉ. From Japan

9. beelinevip Thành Viên Chưa Kích Hoạt

độc hơn là cái nào anh

10. Jim_An Thành Viên Cấp 2

Bác có mấy cái Hub 8 cổng or 16 cổng của Buffalo ko ??? có thì mess tui nhe thanks

11. zujthenhi Thành Viên Cấp 4

phụ cho trâu nhiều quá mà chuẩn G khó bán lắm WIFI BUFFALO - Phát sóng vô đối, thu sóng cực mạnh, hoạt động bền bỉ. From Japan
    Mấy cái chuẩn N nhìn thèm ghê đặc biệt con 3 sừng kia

12. bin1712 Thành Viên Cấp 5

mới mua đầu thu wifi của anh này. Hàng phải nói là quá chuẩn. Bắt sóng wifi của hàng xóm mà chạy phà phà luôn. Thích ghe WIFI BUFFALO - Phát sóng vô đối, thu sóng cực mạnh, hoạt động bền bỉ. From Japan

13. chocoletorion Thành Viên Cấp 4

buffalo có nghĩa là trâu đấy các bác.đúng là trâu bò thật.vừa đấu con chuột của bác này nè

14. ducquang415 Chuyên hàng nội địa Japan

Thank các bác.

15. rosebeast Thành Viên Cấp 2

con wifi a đổi mới cho e dùng cực sướng luôn ạ.hix.thanh a nhìu ạ.con chuột dc tặng dùng cũng rất là phê.e đang mê nó đây...^^

16. thanhcongctyta Chuyên Gia Đấu Giá

chào Quang, cho anh hỏi có con wifi nào good nhất hàng của em kg? Phát sóng mạnh , không chập chờn, hiện đại, hàng độc ....., cho a 1 cái nhé. Em có nhận lắp đặt dùm anh được không? Vì a kg rành lắm

17. ducquang415 Chuyên hàng nội địa Japan

Thank các bác ạ.

Lâu lâu mới có một người, hihi.

anh có 2 lựa chọn, hàng độc, mẫu mã đẹp:
    WZR-HP-G300NH: giá 1500k/con (chuẩn N, nhiều tính năng)
    Link tham khảo:
    http://www.buffalo-technology.com/p...station-nfiniti-wireless-n-high-power-router/

WAPS-HP-AM54G54: giá 1000k/con (dòng Pro, phát sóng ổn định, Made in Japan)
    Link tham khảo:
    http://buffalo.jp/products/catalog/item/w/waps-hp-am54g54/

Giá trên của 2 loại này là hàng new 100%, full box, full phụ kiện đó anh.
    Em có người ship free và bao lắp đặt cho anh luôn.

Call nha bác.

18. lukeme Thành Viên Kim Cương

danh dau!ma bro cho hoi minh co cuc pc muon mua usb wifi de phat cho thang dt nhan thi mua thang nao dc bro!co j pm minh nha thanks

19. bin1712 Thành Viên Cấp 5

mới mua của bro này 1 con thu phát wifi. Phải nói là quá cất lượng. Chưa biết rớt mạng là gi WIFI BUFFALO - Phát sóng vô đối, thu sóng cực mạnh, hoạt động bền bỉ. From JapanWIFI BUFFALO - Phát sóng vô đối, thu sóng cực mạnh, hoạt động bền bỉ. From Japan - 1

20. longau1985 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

cái usb thu -phát nhìn hấp dẫn quá...chưa biết công suất sao thôi