Tìm kiếm bài viết theo id

HCM - WIFI BUFFALO - Phát sóng vô đối, thu sóng cực mạnh, hoạt động bền bỉ. From Japan

Thảo luận trong 'Computer-Máy tính bàn' bắt đầu bởi ducquang415, 31/5/10.

ID Topic : 1923649 - Số lần up bằng SMS: 2201
Ngày đăng:
31/5/10 lúc 19:07
  1. langtu183 Thành Viên Cấp 4

WIFI BUFFALO - Phát sóng vô đối, thu sóng cực mạnh, hoạt động bền bỉ. From Japan

Đánh dấu con này buffalo là cực chất rồi

2. ducquang415 Chuyên hàng nội địa Japan

WIFI BUFFALO - Phát sóng vô đối, thu sóng cực mạnh, hoạt động bền bỉ. From Japan - 1WIFI BUFFALO - Phát sóng vô đối, thu sóng cực mạnh, hoạt động bền bỉ. From Japan - 2WIFI BUFFALO - Phát sóng vô đối, thu sóng cực mạnh, hoạt động bền bỉ. From Japan - 3

3. hoangkoc Thành Viên Chưa Kích Hoạt

BUFFALO hàng Pro thật mình đã sài 1 em đún good luôn vô đối thật bay cao nào

4. ducquang415 Chuyên hàng nội địa Japan

WIFI BUFFALO - Phát sóng vô đối, thu sóng cực mạnh, hoạt động bền bỉ. From JapanWIFI BUFFALO - Phát sóng vô đối, thu sóng cực mạnh, hoạt động bền bỉ. From Japan - 1WIFI BUFFALO - Phát sóng vô đối, thu sóng cực mạnh, hoạt động bền bỉ. From Japan - 2

5. ducquang415 Chuyên hàng nội địa Japan

WIFI BUFFALO - Phát sóng vô đối, thu sóng cực mạnh, hoạt động bền bỉ. From Japan - 2WIFI BUFFALO - Phát sóng vô đối, thu sóng cực mạnh, hoạt động bền bỉ. From Japan - 3WIFI BUFFALO - Phát sóng vô đối, thu sóng cực mạnh, hoạt động bền bỉ. From Japan - 4

6. hoangkoc Thành Viên Chưa Kích Hoạt

đã xài woa rồi đỉnh cao vô đối lên cao hàng chất lượng

7. lambaoanh Thành Viên Cấp 6

Wireless-N Nfiniti USB 2.0 Adapter. Mã số: WLI-U2-G300N
    pm cho mình giá con này nhé.laptop mình có wifi chuẩn n mà bắt sog wifi ké hàng xóm yếu quá.khog bít gắn thêm em này cải thiện nhiều khogn6 nhỉ?

8. delux4 Thành Viên Cấp 2

Nhiều hàng quá nhìn mê luôn.
    WHR-HP-G54 có giao hàng Q7 ko bạn ? Siêu thị LotteMart đó dt : 0989 765 591

9. xeom Thành Viên Cấp 2

Hãi bác này, bán router wireless mà ko có anten!! Gọi điện thoại thì lí do này, lí do kia, hứa lên hứa xuống là sẽ giao liền. Rốt cuộc ko thấy đâu, pó tay!!!

10. ANH TUẤN Thành Viên Chưa Kích Hoạt

đã chấm vài món trong list hàng của bác. đầu tuần qua hốt hàng. WIFI BUFFALO - Phát sóng vô đối, thu sóng cực mạnh, hoạt động bền bỉ. From Japan

11. delux4 Thành Viên Cấp 2

WHR-G125-AP con này dùng net wifi oke lém, nhưng không hiểu sao dùng laptop kết nối wifi mà chép fim chép nhạc từ máy bàn là rớt sóng(modem chưa chỉnh sửa j hết), login lại mấy lần mới được, mò mò chỉnh chỉnh vớ vẩn bên trong thì lúc chép được lúc không?! ai có cách khắc phục triệt để không vậy?

12. kiyeusu nsnǝʎıʞ

không rung vẫn là mẫu đó vẫn có 2 cần analog mà bạn WIFI BUFFALO - Phát sóng vô đối, thu sóng cực mạnh, hoạt động bền bỉ. From Japan

13. ducquang415 Chuyên hàng nội địa Japan

:byebye::byebye::byebye:

14. ducquang415 Chuyên hàng nội địa Japan

Sài Gòn - Buôn Mê ..............................

15. Tidusstar Thành Viên Cấp 3

Bác quang cho e hỏi . box chứa ổ DVD buffalo có loại nối usb ko bác ? chứ nối cổng ATA và SATA thì nối chỗ nào đc nhỉ ?

16. hidronak Thành Viên Vàng

không bít có loại router Wifi có khe cắm sim nhận 3g luôn k heng aQuang

17. codono0209 Thành Viên Bạch Kim

toàn hàng hot, thích quá mà hơi xa không qua xem được tiếc

18. labumbum Thành Viên Bạch Kim

thứ 2 là ngày đầu tuần ,em hứa cố gắng up chăm ..hihi chúc anh đk

19. mứt gừng Banned

...Đông Khách Nha Hàng Xóm !!!
    .............WIFI BUFFALO - Phát sóng vô đối, thu sóng cực mạnh, hoạt động bền bỉ. From Japan

20. chuot99 Thành Viên Cấp 1

Mình muốn mua cái dây chuyển anten từ chuẩn MC sang SMA như trong hình: bên bạn có bán ko?
    WIFI BUFFALO - Phát sóng vô đối, thu sóng cực mạnh, hoạt động bền bỉ. From Japan