Tìm kiếm bài viết theo id

[Winner Free_ NO MONEY_C73]Pin dự phòng chính hãng tặng Anh Em. ET: 23h59' 29/03/15

Thảo luận trong 'Linh tinh' bắt đầu bởi HawkLee, 28/3/15.

ID Topic : 7966036
Ngày đăng:
28/3/15 lúc 10:05
  1. engsovinam Like No Other

Em thì không có can đảm đếm phụ bác chủ, chỉ dám ủng hộ bác chai V.Rhoto thôi! [Winner Free_ NO MONEY_C73]Pin dự phòng chính hãng tặng Anh Em. ET: 23h59' 29/03/15

2. Không dám, :confuse: quá trời mìn, bẫy dài tới mấy chục trang. Hay nhỉ!:41_002:

3. babypop Thành Viên Cấp 3

Anh em vui là 9, nhưng mình thấy thớt là người tạo đk cho ae chơi nhưng cũng là người thiệt thòi nhất.

Bác thớt mà tạo thêm vài topic như vậy thì chuẩn bị con mắt cũng muốn lồi ra luôn rồi.

Cám ơn thớt đã tạo sân chơi cho ae nhé, đã và đang xài sản phẩm của bác. Ngon lắm, nhưng vẫn đang rình em IHaveBoss vì thấy nó ẹp ^^

4. Làm Lại Cuộc Đời Thành Viên Cấp 4

Theo mình bác nên làm đấu giá như bình thường . số tiền đấu giá thắng winner sẽ chuyển vào tk của 1 trường hợp giúp đỡ ng đang khó khăn theo chỉ định của thớt ( có đăng báo ) . như vậy đảm bảo k clone nick mà lại giúp ng

5. Đâu được bao nhiêu tiền bạn? Giúp đỡ từ thiện cần có nguồn vốn dồi dào với lại liên tục. Còn cái này chủ thread tạo cuộc vui cho anh em chơi, lâu lâu mới tổ chức 1 lần thôi, chứ đem lên free hoài, chắc chết.

6. HawkLee www.hawkleeshop.com

Do sai luật từ chỗ này.

Nên Winner có lẽ là đây. Mọi người ai có phản đối gì không? Mình ra kết luận cuối cùng ạ [Winner Free_ NO MONEY_C73]Pin dự phòng chính hãng tặng Anh Em. ET: 23h59' 29/03/15

7. engineerit Thành Viên Cấp 4

# mấy vậy bác. mới dò thử mà mờ con mắt luôn

8. HawkLee www.hawkleeshop.com

#343 nha bác. Bác cứ bấm vào Quote là nó tự động link tới luôn.

9. Casio570ES Thành Viên Cấp 4

Đau đầu ghê, tối qua thấy bắn lia lịa. Mình đề nghị thế này, hủy kết quả đấu gía lần này đi.

Mở lại đấu lần mới, công bố luật chặt chẽ hơn tí để anh em đấu lại cho vui và công bằng. Thực ra thì mình được xả stress nhiều lắm, thank chủ thớt.

Lần sau sẽ ủng hộ chủ thớt 1 cái sạc, đang nghía em Xào Mì 10.400 [Winner Free_ NO MONEY_C73]Pin dự phòng chính hãng tặng Anh Em. ET: 23h59' 29/03/15

10. mvqh22 Thành Viên Cấp 5

chổ này đâu có sai đâu bác.bác xem kỹ lại đi.

11. HawkLee www.hawkleeshop.com

Thiếu quận nên sai luật nha bạn

12. HawkLee www.hawkleeshop.com

Hủy ngang xương bị kiện chết bác ơi hê hê.
    Anh em vui là thấy vui rồi! Nhìn 4k view kích thích cực [Winner Free_ NO MONEY_C73]Pin dự phòng chính hãng tặng Anh Em. ET: 23h59' 29/03/15 - 1

13. hophitiop Thành Viên Cấp 2

ủa bác có gò vaaspvoiws ân bình mà đâu có sai gì đâu[Winner Free_ NO MONEY_C73]Pin dự phòng chính hãng tặng Anh Em. ET: 23h59' 29/03/15

14. HawkLee www.hawkleeshop.com

Sai từ chỗ này các bác ạ. Các bác quờ quạng hết rồi ^_^

15. Casio570ES Thành Viên Cấp 4

Cá nhân mình thì mình nghĩ có gì đâu mà kiện, anh em cũng chẳng phải muốn chiếm cái cục sạc gì đâu, thấy bác tổ chức game vui nên mọi người loi nhoi tí cho vui nhà vui cửa ấy mà [Winner Free_ NO MONEY_C73]Pin dự phòng chính hãng tặng Anh Em. ET: 23h59' 29/03/15 - 1

16. quocbao88888888 Thành Viên Cấp 4

Thôi nói chung là bác sale cho a/e đấu giá trong topic này mỗi người vài % vui vẻ ^^

17. tacke1901 Thành Viên Cấp 3

Cá nhân mình thấy bác này là thâm nho nhất. Gài cái bẫy ngay từ phút đầu cho tới cuối, chỉ vài người là nhận ra nên bid giá thắp lè tè có mấy mươi k [Winner Free_ NO MONEY_C73]Pin dự phòng chính hãng tặng Anh Em. ET: 23h59' 29/03/15

18. taolaai2 Thành Viên Cấp 3

Kakak em gai boom khúc đó đúng goy , nên anh cứ tinh theo gia bid la 360 k tiep , em thay hjnh nhu la nhatvuong win đó ! Mót có giải khuyên khích cho thamh vien gai boom nua nhak anh hahha

19. PalmoneZire72s Thành Viên Cấp 4

10k đầu tiên sai quận kìa

20. quocbao88888888 Thành Viên Cấp 4

Em đã gài từ đầu rồi nhưng có vẻ mọi người vẫn k chịu nên e cũng k muốn cù cưa, chủ íu là vui vẻ ^^