Tìm kiếm bài viết theo id

HCM - Xac cap tai nghe cho cua hang uy tin

Thảo luận trong 'Phụ kiện điện thoại' bắt đầu bởi nguyenloiMTV, 26/7/15.

ID Topic : 8135120
Ngày đăng:
26/7/15 lúc 15:23
  1. nguyenloiMTV Thành Viên Mới

Tuổi tham gia:
    9
    Xac cap tai nghe cho cua hang uy tinXac cap tai nghe cho cua hang uy tin - 1Xac cap tai nghe cho cua hang uy tin - 2Xac cap tai nghe cho cua hang uy tin - 3Xac cap tai nghe cho cua hang uy tin - 4Minh phan phoi linh phu kien , op lung ,cam ung , man hinh , dan cuong luc ....... Si va le cho cua hang uy tin doi tra hang neu loi dang hoang co the ship tuy xa gan va tuy thuoc so luong hoa don lnha moi nguoi ngoai ra em con co it iphone quoc te va clock

: Tab
  2. nguyenloiMTV Thành Viên Mới

3. nguyenloiMTV Thành Viên Mới

Con mot so mat hang nua se up sau nhe moi nguoi

4. nguyenloiMTV Thành Viên Mới

đang đăng bán phụ kiện mà thank đã up nhé

5. nguyenloiMTV Thành Viên Mới

nay chán quá đem con 8800 ra bán rẻ cho ai sưu tầm mấy con ok chụp hình này nó good hết nhà xác thì có luôn pin hơi phù nhẹ ai cần liên minh nhé giá em nó là 2tr có fix nhé anh em nhiệt tình

6. nguyenloiMTV Thành Viên Mới

8800 anakin nha mọi người bạn tìm lại con E90 sải

7. Xem thêm bình luận
  8. nguyenloiMTV Thành Viên Mới

Xac cap tai nghe cho cua hang uy tinXac cap tai nghe cho cua hang uy tin - 1Xac cap tai nghe cho cua hang uy tin - 28800 xac hammer pin vua mua moi chup hinh ok nhe main zin gia 2,200,000 d co fix nha moi nguoi

9. nguyenloiMTV Thành Viên Mới

Hinh nen chu khong phai bi soc man hinh nha moi nguoi oi

10. nguyenloiMTV Thành Viên Mới

hiện mình đang bán sỹ và lẻ màn hình và cảm ứng giá hợp lý anh em thơ cần alo mình nhé và bên dưới bảng giá

11. nguyenloiMTV Thành Viên Mới

12. nguyenloiMTV Thành Viên Mới

mong được hợp tác lâu dài với anh em cửa hàng gần xa có giao hàng tận nơi uy tín là trên hết đổi trả hàng bảo luôn nha mọi người