Tìm kiếm bài viết theo id

Xi sáp đánh giày Aromax đến từ Korea

Thảo luận trong 'Giày Dép - Balo - Túi Xách' bắt đầu bởi Shop b2u4u, 5/12/15.

ID Topic : 8278422
  1. Shop b2u4u Thành Viên Mới

Tuổi tham gia:
    8
    Xi sáp đánh giày Aromax đến từ KoreaXi sáp đánh giày Aromax đến từ Korea - 1Xi sáp đánh giày Aromax đến từ Korea - 2Xi sáp đánh giày Aromax đến từ Korea - 3Xi sáp đánh giày Aromax đến từ Korea - 4Xi sáp đánh giày thơm Aromax (40g / 50ml)

Là xi đánh bóng giày có hương thơm. Xi sáp sử dụng công nghệ lâu năm từ nhà máy Malpyo, giúp giày có độ bóng tao nhã và sang trọng.

Công dụng: đánh bóng, làm mềm và chống thấm nước cho giày da và kéo dài thời gian sử dụng.

Màu sắc: Đen – Nâu – Da Bò – Không Màu

Thành Phần: sáp, dầu, dung môi hữu cơ, hương thơm tự nhiên

Quy cách: 24 lon x 12 hộp = 288 lon /thùng
    Xuất xứ: Hàn Quốc

Chỉnh sửa cuối: 5/12/15
  2. Shop b2u4u Thành Viên Mới

Thanks tình iu nhé Xi sáp đánh giày Aromax đến từ Korea

3. Shop b2u4u Thành Viên Mới

4. Hiếu kute Thành Viên Mới

Đang buồn, đang chán bán cho một chai về nhậu đêyyyyyyyy Shop Xi sáp đánh giày Aromax đến từ Korea . Mình mua một thùng thì có free ship ko Shop Xi sáp đánh giày Aromax đến từ Korea - 1

5. Shop b2u4u Thành Viên Mới

Bạn ở đâu? Gần thì mình sẽ sẵn lòng giao cho bạn nhé, đảm bảo uống xong sẽ vui hơn, hăng say hơn và yêu hơn hjhjXi sáp đánh giày Aromax đến từ Korea - 2

6. Shop b2u4u Thành Viên Mới

Xi sáp đánh giày Aromax đến từ Korea - 2
    Đảm bảo kg đau đầu và khỏe nữa

Hiếu kute thích bài này.
  7. Xem thêm bình luận
  8. Hiếu kute Thành Viên Mới

Vậy thì Shop giao cho mình theo địa chỉ này nhé: 78 Huỳnh Văn Bánh, P. 17, Q. Phu Nhuan. Mình thấy Shop có bán Wax vuốt tóc, không biết tóc dạng rễ tre sơ và cứng thì dùng loại nào hợp Shop hazzzzz Xi sáp đánh giày Aromax đến từ Korea - 1

9. Shop b2u4u Thành Viên Mới

Cám ơn bạn rất nhiều nè
    Rượu bạn lấy bao nhiêu chai vậy? Sẳn lòng giao hàng ngay và liền nhé cho mình sđt hoặc bạn lên web www.b2u4u.com đặt giúp mình nhé
    Wax vuốt tóc bạn có thể dùng loại này giúp tóc bóng mềm, và tạo dáng cá tính
    Xi sáp đánh giày Aromax đến từ Korea - 1
    Link tham khảo nhé:
    http://www.b2u4u.com/collections/wax-tao-kieu-toc
    Cám ơn bạn mong đón tiếp bạn