Tìm kiếm bài viết theo id

xin chỉ giáo hỏi về active iphone 5s

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi lacaigimay, 25/3/15.

ID Topic : 7955781
Ngày đăng:
25/3/15 lúc 09:29
  1. lacaigimay Thành Viên Cấp 3

Tuổi tham gia:
    11
    bên bạch long bán máy 5s mới 100% nguyên sealxách tay.. mình điện thoại hỏi thì nói là máy nhập về hải quan phải active trên hệ thống apple trước để lấy số lượng.. nên chỉ còn bảo hành vài tháng....vậy anh em cho mình hỏi... có vụ active trên web hệ thống được hả... mình chưa nghe vụ này... bạch long bảo đảm với mình máy mới 100% chưa qua sử dụng... nguyên seal...anh em nào rành vụ này tư vấn giúp mình với...

2. CEO@5giay.vn Thành Viên Cấp 6

gà mà không biết thuốc là con gà thịt, thịt gà thôi nào, thịt

3. vuongminh05 Thành Viên Kim Cương

Active trên web thì được, còn mấy zụ kia mình ko rành.

4. lacaigimay Thành Viên Cấp 3

mình nghĩ đây có thể là hàng refurbished... chứ nhập hàng về mà active rồi bán lỗ vốn sao phải không mấy bạn

5. lacaigimay Thành Viên Cấp 3

nói zậy là ý sao bạn... người ta k biết người ta mới hỏi.. đâu phải ai cũng biết rành hết về mọi thứ...

6. MoZart Thành Viên Cấp 6

xin chỉ giáo hỏi về active iphone 5s Nếu là hàng uy tín thì chỉ active ngay khi mở hộp

Còn tất cả các thể loại khác là hàng đểu, hàng refur, hàng sửa chữa, hàng trôi bảo hành, hàng trả bảo hành, hàng trưng bày ở Apple Store ..... blah blah

Và đặc biệt Bạch Long thì hiển nhiên luộc sạc, cáp, tai nghe xịn của bạn rồi ^^. (Sạc cáp lô 150k, tai lô 70k)

Chủ thớt cứ theo rứa mà tính @_@ mà mình nghĩ đã bỏ ra hơn 10tr để mua dt thì nên vào TGDD hay FPT cho nó an tâm, mắc hơn vài củ còn hơn ăn hành chục củ

7. seller_DK Thành Viên Vip

mua thằng BL nhiu? qua mình bán cho cây fullbox chưa active luôn xin chỉ giáo hỏi về active iphone 5s

8. thaiduongland Thành Viên Cấp 2

làm gì có vụ mua máy mới mà lại còn bảo hành vài tháng? nó nói gì kệ mệ nó, mình mua chính hãng thì bảo hành như hãng, vậy thôi

9. nova_vn Thành Viên Cấp 4

bachlong blacklist :v google:hungry: kiếm ai xem chung đọc cho vui :sweet_kiss: chúc ngon ăn

10. datawind Cuộc đời như cơn gió

BachLong với HoangNam...
    iPhone đã active thì chỉ có hàng Hàn Xẻng mới phải active trước thôi. Còn lại US HK, AU... Người ta không có active làm chi hết. Hải quan thì nó chỉ bắt khui seal ra thôi chứ không bắt active.

11. 0988477476 Thành Viên Kim Cương

nó bán rẽ hơn nên ham vào mua chứ gì. xin chỉ giáo hỏi về active iphone 5s

12. lacaigimay Thành Viên Cấp 3

rồi thank mấy bạn.. hàng xách tay nên rẻ hơn là đúng rồi nhưng mình nghĩ phải đủ 12 tháng chứ z là mình hiểu rồi