Tìm kiếm bài viết theo id

Xin mod và mọi người giúp đỡ mình chút!

Thảo luận trong 'Linh tinh' bắt đầu bởi VTTexpress, 5/3/15.

ID Topic : 7888347
Ngày đăng:
5/3/15 lúc 16:46
  1. VTTexpress Thành Viên Bạch Kim

Thành thật xl ace
    .....

2. Nick Carter Thành Viên Bạch Kim

đúng rồi, VTTexpress nên nhịn tí đi, bác kuku kia cmt 1 cái bác trả lời lại 2,3 cái vậy loãng topic mất, giận quá mất khôn bác ơi
    thôi thì cứ để mod xử lí đi, cái gì cần thiết thì trả lời còn k thì coi như chưa đọc đi bác

3. hoahoa Thành Viên Cấp 6

Thank Mod .
    trong 3 cái Usb đấu giá thì có 1 cái Usb của maxell thì mình biết có trung tâm Bh ở Phú Nhuận . còn 2 cái kia thì minh ko cần xét . Vậy mình hẹn sáng thứ 6 hoặc thứ 2 tuần sau test ở trung tâm bảo hành maxell nhe .
    p/s : chủ topic kêu hàng chính hãng thì chính chủ topic đi kiểm tra với mình nhe . mình đã lưu mấy hình ảnh topic đấu giá rùi . nếu hàng ko đúng chính hãng và ko đúng như hình chụp thì mình ko nhận hàng đâu . Hẹn gặp sau .

4. VTTexpress Thành Viên Bạch Kim

Cho cái giờ giấc rõ
    vaf test tại đâu rõ ràng đi đừng có nói là đem ra tiệm bách hoá check
    địa chỉ và giờ giấc
    Miễn sao bữa đó nếu tôi k ra đc thì em tôi ra còn k tôi ra với ng nhà tôi a yên tâm

5. hoahoa Thành Viên Cấp 6

Trung tâm bảo hành Maxell 178-180 Hoàng Văn Thụ - Phường 9 - Quận Phú Nhuận - Tp.Hồ Chí Minh. Sáng mai thứ 6với sáng Thứ 2 tuần sau. từ 9h 30 - 11h30 . Bạn hẹn đi , nhường bạn xếp lịch
    http://www.trungtambaohanhmaxell.com/

6. tini2092005 Thành Viên Vàng

Nghe chủ thớt chọn band nick nên vào liền Xin mod và mọi người giúp đỡ mình chút!

7. hoahoa Thành Viên Cấp 6

mình không muốn mất thời gian 2 bên thôi . bạn ngon thi qua lay Usb về mà xài . Mua cũng phải an tâm về xài , lần sau cứ google chính hãng thì mới bid . Chứ tụi ebay nó cũng như web 5s , vật giá . Thật giả lẫn lộn . bạn từng bid món khác thì bạn cũng từng biết rồi mà .

8. pthienhieu112 Thành Viên Cấp 5

9h31, ngồi hóng xem kết quả :B

9. quayhaku? Thành Viên Cấp 2

Thật sự mình cũng hiểu tâm trạng của bạn.

Nhưng nếu ngại hàng giả thì đừng bid,còn lở bid rồi mà ko muốn lấy thì cũng có thể thương lượng với chủ thớt chịu chút phí để ko lấy hàng cho người ta vui.Đàng này bạn lại chọn cách chê hàng của người ta là hàng China,lấy đó làm cớ để ko nhận hàng nên mới có cớ sự này.

Mình thấy thớt cũng ko khó lắm,mình nghĩ nếu ko thích bây giờ bạn thương lượng với thớt vẩn còn kịp.

10. VTTexpress Thành Viên Bạch Kim

Nhờ mod close topic lần cuối
    Xem như sorry mod và ace thật nhiều
    Mình cảm thấy chuyện giờ tào lao quá... Nếu như mod và ace cảm thấy mình sai luật
    Mình xin chịu band và chấp nhận

11. louisiphone Thành Viên Cấp 5

Ủa lý do gì vậy bạn ? Sao lại close topic ? Cuối cùng thì kết quả như thế nào mọi người đang muốn biết , hàng thật hay giả ? Bị cry hẹn giờ đi test , bạn đã sắp xếp dc chưa ? Hay là bị cry chấp nhận qua nhận hàng ? Dù sao thì bạn cũng phải thông báo cho mọi người biết kết quả dàn xếp giữa 2 người như thế nào để mọi người biết và Mod biết mà xử lý chứ bạn . Mọi người đang ủng hộ bạn mà .

12. -Dark Moon- Tửu Lượng Vô Biên

Vậy rốt cục chú la om sòm là do chú bán hàng mà chú ko biết là hàng gì luôn hả? hàng China bên Mỹ còn nhiều hơn ở VN nữa đó chú àh. Khác là ở thị trường Mỹ nó chất hơn ở VN thôi.

13. kukuku000 Thành Viên Cấp 1

cương với bị cry rồi bây giờ ngta cho thời gian địa chỉ chính hãng test thì đòi close topic là sao bạn?

hôm qua còn mạnh miệng lắm mà. hay đã giao cho người khác rồi mà người ta ko chịu thương lượng trả lại

đề nghị mod ban nick làm gương. ko có hàng giao đấu giá.

14. ThePrince Thành Viên Cấp 4

rốt cuộc là sao nhỉ, phải có lí do rõ ràng mới close topic dc bạn ơi, ở box xử lí đấu giá này k phải muốn tạo topic là tạo muốn close là close đâu @@

15. haisan479 Thành Viên Cấp 4

vụ này hót ak, h tùm lum hết
    mình thấy nếu bị cry ko lấy thì có giá tốt pm mình mua luôn cho nhanh
    mình đang có nhu cầu xài nè. có để lại cho mình cái giá vào ib nhé

16. Kytaro Thành Viên Cấp 4

Có khả năng winner của đợt đấu giá lần 2 khăng khăng đòi lấy hàng nên chủ topic cũng ko biết tính sao

17. rayonkhanh Thành Viên Cấp 4

Mình thấy đấu giá vui vẻ với nhau, người đấu cũng như khách, khách không không thích thì ép người ta làm gì. Mình đấu giá cũng vậy, winner qua thử không vừa, hay nhìn vải không đẹp có quyên không lấy. không thix ép buộc ai cả. Như vậy vui vẻ hẳn ra, quan trọng là ng ta cũng có trách nhiệm qua xem hàng.

Còn không muốn lấy thì đấu lại, vậy vui vẻ cho 2 bên, cry hay bi cry khi vào đây đều mất time và công sức.

18. cheap4pay Thành viên BQT Moderator

Close topic nhé.

Chúc bạn luôn vui khi tham gia 5giay...