Tìm kiếm bài viết theo id

xin MOD xử lý dùm thành viên "UFO no1" buôn bán lừa đảo...

Thảo luận trong 'Khi người đàn ông khóc' bắt đầu bởi tonyblack, 3/10/13.

ID Topic : 6987177
Ngày đăng:
3/10/13 lúc 17:49
  1. kaka_68 Thành Viên Cấp 3

bác này kể chuyện như fim( ngó dáo dác sợ ngta tới trả thù) hehe..sao ko hốt ổ nó luôn đi bác..

2. kidofido Thành Viên Mới

đã dính E71 .... báo hàng zin kém wa bị dụ 1 chú lô bán ra dc nhiu kệ coi như mình gà thì chịu anh em rút kinh nghiệm , 1 con nhỏ đó nếu mà màycó xem thì ra đường coi chừng có ngày tụi này cũng gặp thứ dữ đập cho 1 trận 0938 367 385 !!! Hy vọng anh em tránh dc

3. tuyennguyen Thành Viên Kim Cương

theo số dt 0938 367 385 thì địa chỉ cũng nằm trong danh sách tập đoàn lừa hay sử dụng bác nhé .
    http://sale24h.vn/raovat/showthread.php?t=87737
    ĐT : 0938-367-385

Đc: 73/8 hồ hảo hớn w1

4. kidofido Thành Viên Mới

bữa kia ở trên 5giay, dùng nick là heo đồng đồng (thành viên cấp 3) mong MOD xử lý dùm... xin đừng cho họ hoạt động nữa, nếu ai có thể tóm họ dc thì càng tốt,. mang máy ra tiệm bán, thợ nói toàn hàng lô ko ốc cũng lô, sạc cũng lô, mua thì 1tr1, bán ra dc có 400k .... thôi coi như mình ngu để mọi người rút kinh nghiệm, mua ji cũng vậy nên test kỹ càng, cám ơn anh tuyennguyen nhìu, chúc mọi người mua bán tốt !

5. tonyblack Thành Viên Cấp 3

hz thời buổi giờ kẻ gian nhiều quá mà ko có cách nào dẹp hết đc, mình thì chắc giữ xài luôn quá chứ giờ bán ko biết đc bao nhiêu nữa...chán j đâu

6. dcom4mang Thành Viên Vàng

đề nghị ban ip luôn đi.

7. hieuluu123 Thành Viên Cấp 1

Sao rồi các bạn? Ko thấy MOD xử lý mà thấy các mem bình lọan ko vậy?

8. kidofido Thành Viên Mới

giữ xài dc cũng đỡ đó anh, máy em mua về thứ 7 , xạc đầy pin 1 đêm hum sau hết pin, em còn tưởng là do em ko bik tắt ứng dụng rồi sạc đầy thứ 2 sáng tắt máy hết pin, mang vào cty , anh kỹ thuật kia nói là sao mà hao nguồn đo áp kế ji ji đó, nói là máy bị main lỗi rồi, lúc đó mới hoảng là bị lừa rồi alo gọi dt số đó là ko liên lạc dc rồi và thấy topic này hiểu rồi , em sài samsung s3600i pin có 800mah nghe gọi nt bt bèo bèo dc 4 ~ 5 ngày , còn cái này 2500 mah , cái nghĩ ngu thôi rồi..... tối mang ra tiệm chỗ thu 400k , anh thợ nói máy ji mà ko có cái ji là zin kể cả 1 con ốc vít, ngu luôn quê quá bán luôn sao mà sài, thà hư flash này nọ còn sài dc, em dùng dt chủ yếu nghe gọi nt thuj xin MOD xử lý dùm thành viên UFO no1 buôn bán lừa đảo... !!!! mong các ACE cẩn thận, nếu có thể thì dẹp bọn nó luôn ,

9. SonNguyen_nz V.I.P

buon84 chắc cũng biết rõ mấy đứa lừa đảo dạng này (trước có 1 topic của TV TCLD hơn trăm trang về bọn này do mod dungcj phụ trách sau đó thì bị DEL mất cũng ko rõ lí do) nhưng vì 1 số lí do khách quan nên giờ vẫn chưa đưa ra dc hướng giải quyết?

10. Pé Tý Nị Thành Viên Cấp 5

MOD thì cũng quyền hạn trên diễn đàn ảo này thôi..chứ bên ngoài là phải để pháp luật rồi...chứ MOD mà cũng bắt làm theo luật pháp sao đc...chỉ theo luật trên diễn đàn thôi.. tốt nhất là mình đọc và suy nghĩ, cẩn thận bọn lừa đảo...thì bọn nó hết đất sống thôi ...
    như mình thì ko sợ..cứ vào VTA mua 1 cái 500k xài..hehe..5 năm nay chưa biết hư là gì ..mặc dù rớt lên rớt xuống cả trăm lần ^^

11. buon84 Nhân Vô Thập Toàn Super Moderator

Bán hàng không đúng sự thực, không có trách nhiệm với hàng bán ra => Ban forever + BL.