Tìm kiếm bài viết theo id

xin tư vấn em về tủ lạnh tí

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi thanh128, 25/4/08.

ID Topic : 201888
Ngày đăng:
25/4/08 lúc 11:44
  1. thanh128 Thành Viên Vàng

Tuổi tham gia:
    16
    tủ lạnh hãng nào xài tốt vậy máy bạn , em định mua tầm khỏang 5triệu trở xuống thôi,ai biết thì cho em ý kiến để em về nói cho mama nghe.cám ơn.

2. AnhAnh7360™ Thành Viên Vip

Mua Tủ lạnh sanyo loại ko đóng tuyết đó. giá 140lit chung 3tr5 . cực bền xin tư vấn em về tủ lạnh tí

3. thanh128 Thành Viên Vàng

thấy mẫu mã sanyo khg đẹp lắm.xin tư vấn em về tủ lạnh tí - 1

4. johnjohn Thành Viên Cấp 2

Hitachi ,hàng Thái nha ! 4.5tr có khử mùi ,bền ,đẹp !

5. blue_blue Thành Viên Kim Cương

Sanyo, hoặc hàng Nhật thôi, Quên khẩn cấp hàng Đại Hàn Dân Quốc đi xin tư vấn em về tủ lạnh tí

6. Laroscope Thành Viên Kim Cương

Thấy Japan, thương hiệu nào cũng được... Ở nhà mình đang sử dụng Sharp 190l (hàng của Thái ráp), không đóng tuyết, khử mùi, nóc phẳng, tay nắm bằng gỗ sồi... nhìn cực sang!

Thêm tí tí, làm luôn Elextrolux...! xin tư vấn em về tủ lạnh tí

7. quangtuyenzzz Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Sanyo 160l không đóng tuyết kiểu mới đẹp lắm mừ! Mấy hiệu Hàn Quốc xài oải lắm, lâu đông đá trong khi đã chỉnh max.

8. Newbie007 Thành Viên Cấp 1

Tủ lạnh thì nhắm Hitachi hay Toshiba mà làm tới thoai, hàng Sanyo không bằng đâu

9. blue_blue Thành Viên Kim Cương

Đúng, hàng Sanyo... trước giải phóng thì ồn thật xin tư vấn em về tủ lạnh tí

10. hainguyen_kimgia Thành Viên Cấp 3

Nhà tui xài cái hiệu Reetech đã gần 10 năm mà chưa trục trặc gì. hồi đó mua hơn 2tr, giờ ko bíết giá nhiu nữa !

11. quangtuyenzzz Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Hôm qua có đi Coop Mart Lý Thường Kiệt có thấy cái Sanyo 184l giá 4.450.000đ, kiểu dáng đẹp lắm.

12. blue_blue Thành Viên Kim Cương

Mới k hiểu sao có pác chê, k biết có xài qua chưa? Chứ mình thấy tủ lạnh, máy giặt Sanyo rất ổn. Ông bà già ở nhà xài mà. Mình ở đây tự dưng rước tủ LG máy giặt Samsung, eck eck eck... xin tư vấn em về tủ lạnh tíxin tư vấn em về tủ lạnh tí - 1xin tư vấn em về tủ lạnh tí - 2 hối hận...

13. derick Thành Viên Cấp 3

Tủ lạnh nên chọn hàng lắp ráp ở Thái Lan (Panasonic, Sharp, Hitachi, Mitsubishi), hàng liên doanh lắp ráp ở Việt Nam chất lượng không bằng hàng Thái đâu.

14. conitech.jsc Thành Viên Vàng

hồi xưa mấy cái Sanyo, Toshiba tốt lắm bây giờ bình thường do lốc máy bây giờ nó làm ở VN rồi, tốt nhất bây giờ chơi Panasonic lốc máy nó là hàng nhập nguyên cái chắc hơn, giá khoảng 5tr thì bạn có nhiều lựa chọn tùy nhu cầu sử dụng của mình.