Tìm kiếm bài viết theo id

Xin tư vấn mua kim cương

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi xuanperfume, 18/8/17.

ID Topic : 8928148
Ngày đăng:
18/8/17 lúc 15:33
  1. xuanperfume Thành Viên Cấp 3

Tuổi tham gia:
    12
    Em tính mua 1 viên kim cương làm nhẫn, xin các bác tư vấn cho em nhé. Kinh tế thì không đủ để mua hàng có chứng nhận của GIA, em tính mua kim cương rời.
    Cụ thể là cửa hàng chào em viên 5.2ly chưa giám định nhưng theo chủ tiệm thì nó thuộc nước G hoặc H, độ tinh khiết VS giá 19.5tr nếu muốn giấy giám định SJC thì giá 20tr. Theo các bác hàng này mua được không? Có chỗ nào bán uy tín và giá tốt, các bác chỉ em. Xin các bác tư vấn giúp em!
    Cám ơn các bác nhiều lắm!

Chỉnh sửa cuối: 18/8/17
  2. Black dog Moderators Thành viên BQT Super Moderator

Bác cần tư vấn thì gọi số này nhé : 0944291252 Thùy Linh

https://www.facebook.com/kimcuonggiasisieure/?pnref=lhc

xuanperfume thích bài này.
  3. everest842004 Thành Viên Cấp 4

bác mua gạch đá thì em tư vấn được, kim cương thì xa quá Xin tư vấn mua kim cương

Black dog and xuanperfume like this.
  4. 7800II Thành Viên Kim Cương

Đợt đám cưới em năm 2010 cũng mua cặp bông tai gắn cục thủy tinh nhỏ xíu mà cũng hết 14tr, mà sau đó bx em có đeo đâu, vì bà sếp trong cty ghét mấy đứa xe xua, với lại bx em cũng có bông tai vàng rồi, cứ cất trong tủ chả làm gì, bán thì chắc cũng chả đc bnhiu, mà để trong tủ thì mình lại mất công canh nó, rồi lâu lâu bị lạc trong đống đồ tìm mệt bỏ mệ, rồi tới thằng em vợ cưới, em bảo vợ tặng cho nó đi hỏi cưới luôn, ko biết cái tập quán gì mà cưới ở quê vợ em lúc nào cũng phải có bông tai thủy tinh đó mới chịu

5. le dat 12345 Thành Viên Mới

bạn ở đâu mình muốn mua

6. A.Tèo Thành Viên Mới

Mua kim cương Ngọc Long Châu đi
    khoảng 200k 1 viên to chà bá
    nhìn y chang thật
    là kim cương nhân tạo

7. A.Tèo Thành Viên Mới