Tìm kiếm bài viết theo id

Xóa tàn nhang,nốt ruồi, trị mụn coc- mắt cá-mụn cơm-thịt đẹo

Thảo luận trong 'Thời Trang - Mỹ Phẩm' bắt đầu bởi Mr Giang, 17/1/11.

ID Topic : 2730734 - Số lần up bằng SMS: 34
Ngày đăng:
17/1/11 lúc 09:48
  1. Mr Giang ĐỒ BỘ SỈ VÀ LẺ

Tuổi tham gia:
    13
    Dược phẩm gia chuyền chuyên chữa mụn cơm, mụn cóc, mụn thịt, mắt cá, tàn nhang, nốt ruồi

(thuốc bán tại nhà yên tâm, gọi trước khi đến)
    Xóa tàn nhang,nốt ruồi, trị mụn coc- mắt cá-mụn cơm-thịt đẹo
    * Xin giới thiệu loại thuốc chuyên chữa mụn cóc, mụn cơm, mụn gạo, mụn thịt xung quanh mắt, mắt cá tàn nhang nốt ruồi, đây là thuốc gia truyền nhà em, bảo đảm an toàn tuyệt đối và hết các loại mụn ngoài da kể trên 100% không tái phát lại, không gây tác dụng phụ gì hết.Có nhiều anh trị đi đốt hoặc tiểu phẫu mà vẫn không hết, nhưng sau đó chuyển qua xài thuốc em và đã hết 100%.

Hướng dẫn cách xài thuốc :
    Xóa tàn nhang,nốt ruồi, trị mụn coc- mắt cá-mụn cơm-thịt đẹo - 1
    1.Nốt ruồi :chỉ chấm vừa đủ trong mục và chấm một lần (ví dụ mục tròn 3mm lấy tăm nhọn chấm nhỏ hơn khoảng 2mm, sau 3 giờ là lau được và để tự tróc,không cạo gỡ sau 5 ngày, mụn nào chưa tróc nên chấm thêm.

2. Tàn nhang:Chấm thật nhỏ cỡ đầu kim may tay và chấm 1 lần sau một giờ rủa là được.

- thuốc này chỉ chấm từng mục không nên bôi

3. Mụn cóc:lần đầu khợi chút da móng giữa mụn cho dễ thấm thuốc và chấm 4 lần, mỗi tối chấm một lần, sau đó ngưng hẳn luôn để tự khô mài, đảm bảo sau 2 tuần sẽ tự tróc luôn rễ, không mọc lại.(ban ngày không cử nước)

4.Mắt cá (ké): cắt da hơi âm giữa mục châm thuốc và gián băng keo lai chấm 7 lần và để qua đêm mỗi tối một lần

5. Mụn cơm mụn,(gạo) và đẹo:
    chấm 2 lần cách 3 ngày chấm 1 lần

bảo đảm sau khi sử dụng bạn sẽ hài lòng với thuốc và mụn sẽ biến mất khỏi người bạn

*Giá thuốc: 100.000đ
    Điện thoại:
    0938325788 Địa chỉ : 228/8Đường Gò Xoài , bình hưng hòa A ,
    Quận Bình Tân, TP.HCM

Nick chat gmail: nthu1084@gmail[EMAIL="thaoha8608@.com.vn"].com.vn[/EMAIL]
    * Cách giao hàng:
    - Ace ở xa mình sẽ gởi hàng theo đường bưu điện, nhân viên bưu điện giao hàng tận nhà rồi thu tiền luôn tiện lợi cho cả hai bên 30k.

Chỉnh sửa cuối: 2/11/15
    QVTdesign thích bài này.
  2. romanticism Thành Viên Cấp 2

Giao cho mình 01 lọ để phá mục cóc nhé!

Địa chỉ giao hàng: 203 Xô Viết Nghệ Tĩnh, P.17, Q. Bình Thạnh (trong giờ hành chính) hoặc giao theo sign vào buổi tối.

Cảm ơn bro trước!

3. zenki Vua shop thú nhồi bông

mỹ phẩm đa năng, không còn những nỗi lo về các loại mụn Xóa tàn nhang,nốt ruồi, trị mụn coc- mắt cá-mụn cơm-thịt đẹo

4. Tuyết Khanh Thành Viên Mới

sp này bạn có bảo đảm ko dị ứng ko? cho mình giá fix nha! mình ở q3

5. Mr Giang ĐỒ BỘ SỈ VÀ LẺ

đảm bảo ko dị ứng bạn àh có gì bạn phone mình 0938325788 mình sẽ tư vấn bạn rõ hơn

6. MrMoon672 Thành Viên Cấp 6

em hỏi ai xài cái này rồi vào report lại thử. E cũng có dán cái thuốc màu hồng này vào mụn cơm nó tróc ra nhưng ko hết gốc h mọc lại.... Cái này làm từ hóa chất gì vậy anh..........

7. Xem thêm bình luận
  8. CauBap Thành Viên Chưa Kích Hoạt

cũng cùng ý kiến,ace nào xài rồi thì lên có vài ý kiến đi nè,cũng đang tính xóa vài tàn nhang nhưng chưa biết công dụng thuốc thế nào và cũng k biết nguồn gốc của thuốc nên cũng chưa yên tâm lắm,xin chủ topic cho chút thông tin thêm,đang quan tâm lắm,thanks chủ top

9. Mr Giang ĐỒ BỘ SỈ VÀ LẺ

bạn àh sản phẩm này là thuốc gia truyền, nhiều người xài rồi hiệu quả tốt nên mình mới đem lên đây cho ai có nhu cầu xài thì phone cho mình

10. Hani Thành Viên Vàng

mụn thịt cũng xóa dc nữa hả =.= ai xài rồi cho 500đ ý kiến Xóa tàn nhang,nốt ruồi, trị mụn coc- mắt cá-mụn cơm-thịt đẹo

11. Mr Giang ĐỒ BỘ SỈ VÀ LẺ

thuốc này mình bán lâu rùi trên vagia bạn ơi thuốc gia truyền, sài tốt nên đem lên cho các bạn sài nè...

12. av_pts Thành Viên Kim Cương

thuốc trị mụn ruồi , mụn cơm ,mụn cóc, xóa tàn nhang...

13. nanaiuiu88 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Địa chỉ: 228/8 gò xoài,bình hưng hòa a,quận bình tân,HCM
    giao hàng miễn phí gần nhà,anh chị nào ở xa cho em xin ít tiền ship

14. ha_ngoc Thành Viên Cấp 4

Địa chỉ: 228/8 gò xoài,bình hưng hòa a,quận bình tân,HCM
    giao hàng miễn phí gần nhà,anh chị nào ở xa cho em xin ít tiền ship
    Ace ở xa mua hàng bằng cách chuyển tiền qua tài khoản Đông Á cho mình, hoặc qua đường bưu điện,mình sẽ gởi hàng cho các bạn bằng dịch vụ Tín Thàn, hoặc đường bưu điện tùy sở thích các bạn

15. chuyenduynguyen Thành Viên Cấp 3

chưa bik loại này, up hộ bạn chúc đk, rảnh qua phụ top mình nhé. Thanks.

16. nhoc2411 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

17. gdvn Thành Viên Cấp 6

sao thấy khó dùng wa'...mà cũng hem bik của mình là mụn cóc hay mụn cơm nữa Xóa tàn nhang,nốt ruồi, trị mụn coc- mắt cá-mụn cơm-thịt đẹo

18. visaoanh Thành Viên Chưa Kích Hoạt

xóa đc vết bớt màu đen trên da hok a? có j pm hộp thư 5s, hay nick yh nhoc_lucifer e nhé.

19. khoinguyennvn Banned

chi ơi dùng sp có hiệu quả ko chị? e cũng dùng qua sp xóa tàn nhang rùi nhưng ko thấy hết....phụ c nha

20. khoakd1984 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Bạn mang cho mình 1 lọ nhé, ban ngaf mình ở 364 Cộng hòa, tối ở KDC Vĩnh Lộc ,Bình Hưng hòa B nhé. Thanks

21. sweetlove1144 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

dùng 1 hũ có hết dc 1 cục mụn cóc ko a, thời gian khoãng bao lâu thì hết ha a