Tìm kiếm bài viết theo id

Xưởng may quần áo trẻ em HPY Group - Lựa chọn hàng đầu của bạn

Thảo luận trong 'Thời Trang - Mỹ Phẩm' bắt đầu bởi xuongquanaotreem.com, 19/9/19.

ID Topic : 9401833
  1. xuongquanaotreem.com Thành Viên Mới

Tuổi tham gia:
    4
    Chọn quần áo nào để bé cảm thấy thoải mái nhưng vẫn phải đẹp và ngộ nghĩnh tuy là vấn đề nhỏ nhưng lại khiến nhiều bậc phụ huynh phải đau đầu. Ngoài cách đến các cửa hàng thông thường để mua quần áo trẻ em thì một số ông bố bà mẹ thích đến các cơ sở có xưởng may quần áo trẻ em riêng. Lý do rất đơn giản: mua hàng tại những cơ sở này thường có mức giá phải chăng và chất lượng đảm bảo.

Xưởng may quần áo trẻ em HPY Group - Lựa chọn hàng đầu của bạn

Lợi ích khi chọn mua tại các xưởng may quần áo trẻ em uy tín

Lợi ích đầu tiên khi bạn chọn mua quần áo tại các xưởng may quần áo trẻ em uy tín là có thể đánh giá được chất lượng sản phẩm trực tiếp và đồng thời có thể mua ở một mức giá rẻ hơn so với việc mua tại cửa hàng.Điều này giúp tiết kiệm được một khoản kha khá cho cả gia đình mà quần áo lại đảm bảo an toàn cho bé. Quần áo tại đây có chất lượng tốt và thường rất bền. Bé có thể mặc lâu ngày mà không bị sờn rách hoặc hư hỏng. Nhờ đó, bố mẹ có thể tiết kiệm thêm thời gian, công sức và không phải mua quần áo thường xuyên như trước đây.

Lợi ích thứ hai là chất lượng quần áo được đảm bảo. Việc mua quần áo chất lượng tốt rất quan trọng vì quần áo trẻ em có tác dụng ổn định thân nhiệt và nâng đỡ cơ thể bé, đặc biệt là các bé sơ sinh. Lúc này, quần áo em bé là yếu tố giúp bé có thể thích nghi dễ dàng hơn và tăng sức đề kháng với môi trường bên ngoài bụng mẹ.

Lợi ích tiếp theo là sản phẩm tại các xưởng may thường đa dạng về mẫu mã và kiểu dáng, số lượng rất nhiều mà không sợ bị hết hàng nhanh chóng và có đủ các size quần áo cho bé. Tại đây, bố mẹ có thể lựa chọn vô vàn các loại quần áo trẻ em cao cấp cũng như quần áo trẻ em giá rẻ khác nhau phù hợp với sở thích của các bé. Cũng giống như người lớn, khi được mặc đúng đồ mình thích sẽ giúp bé tự tin hơn. Ngoài ra, kiểu dáng và màu sắc của quần áo còn có thể kích thích nhận thức, trí tuệ và óc sáng tạo của bé phát triển hơn, đặc biệt với những bé từ 1 đến 5 tuổi.

Và cuối cùng, quần áo là một trong những yếu tố thể hiện tình yêu thương của ba mẹ với con cái.Không như người lớn, bé không thể đến cửa hàng và tự mua quần áo cho mình nên việc ăn mặc sẽ phụ thuộc hoàn toàn vào ba mẹ. Thông qua cách ăn mặc, bạn có thể dễ dành đánh giá bé có hạnh phúc hay không. Một đứa trẻ được mặc quần áo trẻ em đẹp, khỏe mạnh và luôn tươi cười là đứa trẻ được sống trong gia đình hạnh phúc và tràn ngập tình yêu thương.

Cách chọn sản phẩm tại xưởng may quần áo trẻ em

Với những lợi ích đã liệt kê ở phần trên, chọn mua sản phẩm tại các xưởng may quần áo trẻ em là quyết định đúng đắn của rất nhiều bậc phụ huynh.Nhưng chọn được nơi mua cũng chưa hết chuyện. Đa số các ông bố, bà mẹ thường lâm vào tình trạng phải bỏ đi những bộ quần áo vừa mới mua một cách rất lãng phí vì bé thường lớn nhanh, quần áo thường bị chật chỉ sau một thời gian ngắn.Vậy làm thế nào để hạn chế tình trạng này?Cùng khám phá câu trả lời cùng HPY GROUP nhé.

Thứ nhất, bố mẹ nên ưu tiên những cơ sở sản xuất, bán lẻ, bán buôn quần áo trẻ em sử dụng chất liệu cotton cho các sản phẩm của mình.Quần áo làm bằng vải sợi cotton có tác dụng thấm hút mồ hôi tốt hơn sợi tổng hợp. Sợi cotton là sợi tự nhiên nên an toàn với làn da nhảy cảm của trẻ hơn những loại vải sợi khác. Ngoài ra, bố mẹ cần tránh lựa chọn những bộ quần áo trẻ em sơ sinh bằng sợi len, quần áo có lông dài vì hệ hô hấp của trẻ còn non yếu và tránh trường hợp bé hít phải lông len gây nguy hiểm.

Tuy nhiên, vải sợi cotton có tính chất mềm, mát, dễ thấm nước nên quần áo làm bằng chất liệu này thường bị co lại sau lần giặt đầu tiên.Do vậy, để hạn chế trường hợp phải mua quần áo liên tục vừa tốn chi phí, tốn thời gian và công sức thì bố mẹ nên chọn size quần áo trẻ em lớn hơn 1 size so với kích thước cân nặng của trẻ.

Thứ hai, bố mẹ nên đo kích cỡ chiều cao và cân nặng của bé trước để có thể chọn mua những bộ quần áo trẻ em phù hợp với bé. Quần áo của các bé sơ sinh thường không quá khác nhau về kiểu dáng. Vì thế, bố mẹ có thể chọn mua quần áo trẻ em nam và nữ giống nhau nhưng màu sắc khác nhau để phân biệt, kích thích sự sáng tạo và khả năng nhận thức của trẻ.

Đối với quần áo dành cho trẻ sơ sinh cũng như quần áo trẻ em 3 – 6 tháng tuổi thì bố mẹ nên chọn kiểu dáng quần áo đơn giản, đặc biệt là kiểu dáng cổ. Bố mẹ nên ưu tiên những chiếc áo có cổ tròn, cổ tim và không quá bó sát để bé có thể cảm thấy thoải mái khi mặc. Với các bé lớn hơn, bố mẹ có thể cho bé cùng tham gia vào việc lựa chọn quần áo để bé có thể mặc theo đúng sở thích và giúp bé tự tin hơn.

Xưởng may quần áo trẻ em HPY Group - Lựa chọn hàng đầu của bạn - 1

Bí quyết bảo quản quần áo sau khi mua tại các xưởng may quần áo trẻ em

Làn da của trẻ nhỏ thường nhạy cảm, dễ bị dị ứng khi tiếp xúc với chất bẩn, độc hại ở môi trường xung quanh, đặc biệt là quần áo. Do vậy, sau khi mua tại các xưởng may quần áo trẻ em hoặc tại các cửa hàng bán lẻ, bán buôn quần áo trẻ em, bố mẹ nên giặt sạch trước khi cho bé giặt. Trong quá trình sản xuất, lớp vải của quần áo thường bị bám các hóa chất và bụi bẩn.Công đoạn giặt sẽ giúp quần áo mềm hơn, sạch hơn và an toàn với bé hơn. Nhớ giặt riêng quần áo trẻ em và quần áo người lớn nhé.

Bố mẹ nên sử dụng bột giặt có độ tẩy nhẹ, bột giặt chuyên dụng cho quần áo trẻ em.Tránh sử dụng bột giặt có chất tẩy mạnh.Khi quần áo của trẻ bị dính bẩn hay dính đồ ăn thì phải giặt ngay, tránh để lâu vì vết bẩn sẽ bán chặt vào vải, việc giặt sạch sẽ khó khăn hơn.

Quần áo của trẻ cần được phơi khô dưới ánh nắng mặt trời vì ánh nắng có tác dụng tiêu diệt một số vi khuẩn có hại. Điều này giúp quần áo của bé được sạch sẽ và an toàn hơn. Bố mẹ hạn chế phơi quần áo của bé ở nơi ẩm ướt, thiếu nắng vì đây là môi trường thuận lợi để các vi khuẩn có hại sinh sôi, nảy nở.

Chất lượng dịch vụ và sản phẩm tại xưởng may quần áo trẻ em HPY GROUP

HPY GROUP tự hào là xưởng may quần áo trẻ em có chất lượng và uy tín, là người bạn đồng hành của các bậc phụ huynh trong quá trình nuôi dạy con trẻ. HPY GROUP sở hữu một xưởng sản xuất riêng, đội ngũ nhân viên tay nghề cao, giàu kinh nghiệm. Do vậy, tất cả các sản phẩm quần áo trẻ em bán buôn, bán lẻ tại HPY GROUP đều đảm bảo chất lượng từ chất liệu vải cho đến từng đường may, họa tiết in trên áo. HPY GROUP thường xuyên cập nhật những xu hướng thời trang mới để mang đến cho các ‘thiên thần nhỏ’ những bộ cánh đẹp nhất, dễ thương và ngộ nghĩnh nhất.

HPY GROUP là nhà sản xuất, bán lẻ, bán buôn quần áo có thương hiệu trên thị trường hiện nay.Đối với những bạn có ý định kinh doanh bán quần áo trẻ em nhưng chưa có kinh nghiệp, HPY GROUP là địa chỉ uy tín để các bạn gửi gắm niềm tin.Đến với HPY GROUP, bạn sẽ được tư vấn cụ thể và chi tiết các thông tin hữu ích như nên chọn loại hàng nào, mẫu mã nào…để bày bán.Bên cạnh hình thức bán hàng truyền thống, HPY GROUP còn cung cấp dịch vụ mua quần áo trẻ em online, giao hàng online nhanh chóng, an toàn và thuận tiện. HPY GROUP đảm bảo giao hàng đúng thời hạn đã cam kết.

Xưởng may quần áo trẻ em HPY Group - Lựa chọn hàng đầu của bạn - 2

Khách hàng nói gì về xưởng may quần áo trẻ em HPY GROUP

Sự uy tín của xưởng may quần áo trẻ em HPY GROUP không chỉ được biểu hiện qua chất lượng của sản phẩm mà còn thông qua lời nhận xét và đánh giá của khách hàng.

Chị Linh, quận Gò Vấp, thành phố Hồ Chí Minh: “Bình thường thì những gia đình khác thường chọn mua quần áo cho trẻ tại nhiều cửa hàng khác nhau nhưng tôi chỉ yên tâm mua tại HPY GROUP mà thôi. Tất cả quần áo của cháu nhà tôi đều được tôi đặt hàng qua mạng và mua tại HPY GROUP.À, không tính những bộ cháu được tặng thì từ những cửa hàng khác nhé.Tôi lựa chọn HPY GROUP vì tin tưởng và hài lòng với chất lượng sản phẩm tại đây.Không những vậy, dịch vụ bán hàng của HPY GROUP rất tốt. Chính sách bảo hành và đổi trả quần áo rõ ràng chứ không mập mờ như ở nhiều nơi. Nhờ thế mà mua hàng cũng dễ dàng hơn.Không những vậy, đôi khi nhân viên của HPY GROUP còn gọi điện hỏi thăm về thái độ phục vụ của nhân viên, thời gian giao hàng…như thế nào.Tôi đánh giá rất cao chất lượng và uy tín của HPY GROUP”.

Anh Đạt, Kim Thành, Hải Dương: “Tôi mở cửa hàng kinh doanh bán lẻ, bán buôn quần áo trẻ em cũng khá lâu rồi. Hầu như tất cả nguồn hàng của tôi đều được nhập từ xưởng may quần áo trẻ em HPY GROUP. HPY GROUP cập nhật xu hướng rất nhanh, đa số các mẫu mã và kiểu dáng quần áo trẻ em đều rất hợp mốt.Nhờ vậy mà hàng ở cửa hàng tôi thường bán chạy hơn những cửa hàng bán đồ trẻ em ở khu vực bên cạnh.Không những vậy, HPY GROUP chưa bao giờ chậm giao hàng và giá cả lại rất hợp lý.Chính sách với đại lý cũng rõ ràng. Chắc chắn tôi sẽ tiếp tục hợp tác cùng HPY GROUP trong thời gian tới”.

Trên đây chỉ là lời đánh giá, nhận xét của một số khách hàng đã sử dụng dịch vụ, sản phẩm quần áo trẻ em bán buôn và bán lẻtại HPY GROUP. HPY GROUP tự tin sẽ mang đến cho bé yêu những bộ trang phục phù hợp nhất.

Xưởng may quần áo trẻ em HPY Group

Hotline: 097 996 13 53

Call: 0933 473 473

Email: thuy160786@gmail.com
    nguồn :http://xuongquanaotreem.com/blog/xuong-may-quan-ao-tre-em-hpy-group-lua-chon-hang-dau-cua-ban-5.htmlXưởng may quần áo trẻ em HPY Group - Lựa chọn hàng đầu của bạn - 3